Tổng hợp “Kinh nghiệm ăn chơi ngủ nghỉ các điểm du lịch biển từ Hạ Long đến Phú Quốc”

trungglee

Xe đạp
Em nghĩ sẽ còn nhiều đợt ưu đãi, nhưng để có giá tốt thế này thì chắc là hiếm đấy, may quá em nhờ mua được 1 voucher, cả nhà hè này đi nghỉ dưỡng 1 chuyến, cho ông bà đi cùng luôn :)
Giờ này thì còn xem gì được nữa, hết hạn giảm giá mất rồi, hôm qua em đi công tác về muộn quá không kịp trở tay @@

tuanlessu

Xe đạp
Giờ này thì còn xem gì được nữa, hết hạn giảm giá mất rồi, hôm qua em đi công tác về muộn quá không kịp trở tay @@
Thế nhà cụ định đi Nha Trang, Phú Quốc hay Đà Nẵng. Nghe nói Phú Quốc giờ mở rộng nhiều, có công viên Safari, nhà em định đi cho bọn nhóc chu du thỏa thích

vuhuan87

Xe máy
Thế nhà cụ định đi Nha Trang, Phú Quốc hay Đà Nẵng. Nghe nói Phú Quốc giờ mở rộng nhiều, có công viên Safari, nhà em định đi cho bọn nhóc chu du thỏa thích
Thôi thì cố vớt vát lại bằng voucher giảm giá 30% thôi vậy. Với cả mình thấy bên vinpearl họ hay có chương trình khuyến mãi, giảm giá các kiểu mà, lo gì không kiếm được cơ hội nữa.

ninhtu_8x

Xe đạp
Thôi thì cố vớt vát lại bằng voucher giảm giá 30% thôi vậy. Với cả mình thấy bên vinpearl họ hay có chương trình khuyến mãi, giảm giá các kiểu mà, lo gì không kiếm được cơ hội nữa.
Em thấy giảm giá nhiều đợt như thế này chứng tỏ họ không bán hết, các bác yên tâm, em nghi kiểu gì cũng sẽ mở thêm đợt mới, các bác cứ chờ xem

tinnle

Xe đạp
Em thấy giảm giá nhiều đợt như thế này chứng tỏ họ không bán hết, các bác yên tâm, em nghi kiểu gì cũng sẽ mở thêm đợt mới, các bác cứ chờ xem
hi vọng là cụ đúng, em đang mong chờ để được đi chơi đây, lâu lắm rồi không đi :))

kiienninh

Xe đạp
Biệt thự biển gì mà giảm giá đến mức độ đấy, em nghi lắm, của rẻ của ôi mà các cụ, đừng có ham khéo lại tiền mất tật mang bây giờ :))

transtuan

Xe đạp
Biệt thự biển gì mà giảm giá đến mức độ đấy, em nghi lắm, của rẻ của ôi mà các cụ, đừng có ham khéo lại tiền mất tật mang bây giờ :))
họ phát động chương trình để tăng nhận diện thương hiệu thôi, chứ chất lượng thì em nghĩ danh tiếng đến mức đấy còn làm ăn vớ vẩn thì sao mà sống được, họ phải nghĩ đến hình ảnh của họ nữa chứ :))

trungglee

Xe đạp
Cụ nào đi khu Eden ở trong phú quốc chưa? cho em xin ít cảm giác với :)), đang tính đặt vì giá cả phải chăng, trông cũng đẹp đẹp

tinnle

Xe đạp
Cụ nào đi khu Eden ở trong phú quốc chưa? cho em xin ít cảm giác với :)), đang tính đặt vì giá cả phải chăng, trông cũng đẹp đẹp
Khu đấy nhìn tổng thể thì cũng được,dịch vụ tốt, nhưng mà xa trung tâm quá, mỗi lần đi vào lại tốn tiền taxi, tối ở resort buồn chết, mới cả 1 điểm nữa không biết là tốt hay xấu đó là nó ở gần sân bay, lúc đến thì rất nhanh nhưng ở thì suốt ngày nghe tiếng máy bay thì cũng hơi mệt:))

snown

Xe đạp
Khu đấy nhìn tổng thể thì cũng được,dịch vụ tốt, nhưng mà xa trung tâm quá, mỗi lần đi vào lại tốn tiền taxi, tối ở resort buồn chết, mới cả 1 điểm nữa không biết là tốt hay xấu đó là nó ở gần sân bay, lúc đến thì rất nhanh nhưng ở thì suốt ngày nghe tiếng máy bay thì cũng hơi mệt:))
sao cụ không thử khu Vinpearl ý, giá thành ngang tầm, ở cũng xa trung tâm nhưng có khu vui chơi, mới cả có cả dịch vụ xe chở vào thành phố, cũng khá là tiện.Dịch vụ thì chắc chắc kẻ tám lạng người nửa cân rồi

ninhtu_8x

Xe đạp
tháng 8 vừa ròi nhà mình đi nghỉ ở Vinpearl villas cạnh biển, ông con 7 tuổi ham bơi ra xa thế nào không vào được, may mắn cứu hộ của Vinpearl giúp đỡ ngay. họ ra nhanh lắm cụ ạ. Hình như cũng là dân bơi, lặn chuyên nghiệp nhỉ?

kiienninh

Xe đạp
Nghe nói Vinpearl có biệt thự biển rồi à? Lâu không cho vợ con đi nghỉ dưỡng 1 chuyến, các cụ ai có thông tin gì về dịch vụ này chia sẻ em đi

ninhtu_8x

Xe đạp
Nghe nói Vinpearl có biệt thự biển rồi à? Lâu không cho vợ con đi nghỉ dưỡng 1 chuyến, các cụ ai có thông tin gì về dịch vụ này chia sẻ em đi
Có từ lâu rồi cụ ạ, có cả ba nơi là Nha Trang, Phú Quốc, Đà Nẵng thì phải. Mình mới đi Phú quốc, ấn tượng vì rất đẹp và dịch vụ chuyên nghiệp. Ghét nhất là họ không tặng mình luôn cái "chỗ ở" khi về. Hu hu

kiienninh

Xe đạp
Phú quốc mùa này đẹp lắm cụ, khí hậu cực thích, thiên nhiên dưới đấy bảo tồn tốt lắm, còn hoang sơ chưa bị cải tạo nhiều , theo em nên ở khu Salinda cho gần trung tâm thành thị mà chất lượng cao tuyệt đỉnh

trungglee

Xe đạp
Phú quốc mùa này đẹp lắm cụ, khí hậu cực thích, thiên nhiên dưới đấy bảo tồn tốt lắm, còn hoang sơ chưa bị cải tạo nhiều , theo em nên ở khu Salinda cho gần trung tâm thành thị mà chất lượng cao tuyệt đỉnh
nhưng Salinda giá cắt cổ luôn đó cụ, đắt nhất cả cái vùng Phú Quốc đấy luôn, mà chỉ có mấy khu nhà ở, chả có gì chơi, em ở Phú Quốc rồi em biết, tối ở đấy ngoài cái chợ đêm 11 giờ đóng cửa ra thì chả còn gì để chơi đâu :)) thà ở mấy khu rẻ rẻ còn hơn :))

lechungle

Xe đạp
nhưng Salinda giá cắt cổ luôn đó cụ, đắt nhất cả cái vùng Phú Quốc đấy luôn, mà chỉ có mấy khu nhà ở, chả có gì chơi, em ở Phú Quốc rồi em biết, tối ở đấy ngoài cái chợ đêm 11 giờ đóng cửa ra thì chả còn gì để chơi đâu :)) thà ở mấy khu rẻ rẻ còn hơn :))
khổ nỗi vợ con không quen ở mấy chỗ rẻ rẻ, cứ đòi phải cao cấp nên lại phải chiều :)) mình thấy ở ngắn tầm 3 ngày là ổn mà :))

transtuan

Xe đạp
Người dân Đà Nẵng cũng vậy mà bạn, đi ăn hàng của họ quên điện thoại họ trả lại ngay, không giống kiểu mấy bãi biển chuyên chặt chém ở 1 số nơi khác.

snown

Xe đạp
Nói chung cũng tùy hoàn cảnh gai đình thôi. Liệu cơm gắp mắm mà các bạn. Mình cso ít tiền mà ở chỗ sang chảnh quá về lại kéo cày trả nợ, còn đã có nhiều tiền mà ki bo, tiếc tiền thì chịu khổ thôi

tuanlessu

Xe đạp
Nói chung cũng tùy hoàn cảnh gai đình thôi. Liệu cơm gắp mắm mà các bạn. Mình cso ít tiền mà ở chỗ sang chảnh quá về lại kéo cày trả nợ, còn đã có nhiều tiền mà ki bo, tiếc tiền thì chịu khổ thôi
cụ nói chí lý. Anh họ tôi đi Nghỉ mát cùng cả nhà thuê chung cái home stay 2 ngày xong phải bỏ ra khách sạn của Vin đấy. Vì ở đó va]f muỗi, vừa bẩn, mất nước, mất điện tùm lum à.

minhtrannth

Xe đạp
Phú Quốc mới được Vingroup mở rộng nhiều hoạt động, đứa bạn e đi bảo thích lắm, nhiều chỗ chơi, từ trẻ em đến người già đều có chỗ hưởng thụ :3