Tổng hợp các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội đã được đánh giá

voldermort

Đi bộ
Chính xác. Anh này có tâm
Cụ ra cụ Trung ngõ 419 giải phóng 50m bên tay phải! Quán nhỏ thôi nhưng rất nhiệt tình có tâm! Thời trước làm nhà anh Sơn Shark
Em cũng mới làm xe chỗ bác ấy. Tuần trc đó thì em làm con xe của em ở chỗ khác. Đi cứ kêu. Em cũng mang lại chỗ cũ chỉnh lại mà không đc. Thấy ae gt nên em đến chỗ bác Trung. Mở ra thì thấy ối dời ơi luôn. Xe em là 150i mà chỗ kia lấy nồi 300i lắp vào. Làm xong xe lại ngon lanh, êm ru. Và vẫn ôm cục tức cái chỗ cũ kia.

Chỉnh sửa cuối:

QuanLoe

Xe tải
xe lead 110 ra khói trắng, giờ còn ko nổ được máy, chắc phải làm séc măng làm hơi nhỉ các cụ? Chi phí tầm bao nhiêu ạ, em định mang ra cụ gì ở ngõ 419 giải phóng, thấy mấy cụ trên review tốt

thaomoc

Xe tăng
Cụ gần nhà em, em ở Nguyễn Khánh Toàn , nhà em cũng có một em lead 2014 của vợ

thay dầu thì em toàn ra chỗ 11 Tô hiến Thành mua cả thùng Motul scooter power Le 5w40 100% tổng hợp 12 chai/thùng về thuê mấy ông thợ gần nhà dùng máy hút hút hết dầu cũ ra thay dầu của mình công 10k 2000km thay một lân, dầu láp cũng dùng Motul 5000km thay một lần công 10k

Chi duy nhất thay dầu thì được cụ nhé .

Còn riêng về thay đồ hay sửa chữa thì xe nhà em chỉ dùng đồ xịn chính hãng honda và em làm ở HondaVital số 5 Nguyễn Khánh Toàn ( thợ ở đây hơi bị xịn do kỹ thuật trưởng là anh Nguyên rất có trình đô đào tạo và thợ hầu như có tuổi rồi nên bắt bênh chuẩn chứ không phán để thay đồ). Em ko bao giờ sửa chữa ở Doanh Thu bởi chất lượng thợ ở đây kém chủ yếu mua xe thì ok

Và lưu ý Cụ đừng sửa xe hay bao dưỡng ở Việt Á nhé vì trình độ thợ cực lởm, đồ rẻ vì hàng ngoài ko chính hãng và nếu thay chính hãng thì đắt hơn cả Head. Trước đây 10 năm họ không như bây giờ đơn giản anh nào giỏi đã về mở cửa hàng và anh nào kém thì cứ học mãi học cả nghề lẫn ý thức.

Chắc khi viết lên đây cụ cũng đã mang xe của Bà Xã đi sửa rồi ( đừng ngồi ướng nước đọc báo mà Thợ họ làm gãy nhựa mình vừa mất tiền lại vừa phai đi chỗ khác thay vì ko để ý > Cá nhân em luôn giám sát dưới mọi hình thức)

Nói về độ cẩn thận và yêu xe như con em dám chắc Cụ không cẩn thận bằng em đâu mặc dù nhà em cũng có đk nhưng em luôn trân quý những của cải vật chất mình làm ra không bao giờ coi xe là phương tiện đơn thuần cả)

Kính CỤ hàng xóm nhé
Vậy là chỗ HEAD Vital ở NK Toàn làm tốt hả cụ, giá có cạnh tranh ko cụ, e thấy các Head giá cũng có khác nhau đó, chứ ko pải đồng nhất. Vital này nghe giống tên đại lý xe Mazda, Kia của VMC ngày xưa ở chỗ 265 cầu giấy cụ nhi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Chỗ nào làm côn tốt các cụi nhỉ ? em tính làm côn co jupiter chứ có vẻ ì ạch rồi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Chờ các cụ lâu quá nên em lần mò tìm được chỗ bác Tiệp Hà rồi , xa vãi cc .
bác ý đang láng bát côn trong phòng , bên cạnh là cậu con trai đang học nghề nối nghiệp cha :D

honda_cub79

Xe lăn

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Địa chỉ ở đâu thế cụ, cụ làm xong đi ngon không.
Ngon hơn trước 1 tí thôi chứ chưa được như ý em . Cơ bản chỗ lão này chỉ làm thay mấy lá côn tải chứ côn văng lão ý không có . Mà em thì muốn làm cả côn văng nữa . làm được quả côn văng nữa thì tuyệt , bốc đầu luôn :))

honda_cub79

Xe lăn
Ngon hơn trước 1 tí thôi chứ chưa được như ý em . Cơ bản chỗ lão này chỉ làm thay mấy lá côn tải chứ côn văng lão ý không có . Mà em thì muốn làm cả côn văng nữa . làm được quả côn văng nữa thì tuyệt , bốc đầu luôn :))
Làm thế thì chưa đi ngon được cu nhỉ.

nab2195

Xe tăng
3 đình có chỗ nào bảo dưỡng xe ga tốt ko các kụ nhể , có con grande cần bduong cho bx đi tết :)
thợ có tâm là dc ah

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cả bộ mới thì quá ngon rồi cụ. Xác định xe để mình chơi thì nên đầu tư cụ à
Đợt nghe chủ cũ bảo xe cứ ra hãng bảo cần thay cái gì là thay luôn , đồ Ya luôn đắt hơn honda . Lấy xe về xem thấy ngoài ổ khóa và lốp ra thì chưa thấy thay cái gì . Đồ cũ nguyên từ đầu . Đặc biệt là mở bưởng côn ra mới thấy chủ cũ cực cực lười thay dầu . Máy bẩn kinh dị.

honda_cub79

Xe lăn
Đợt nghe chủ cũ bảo xe cứ ra hãng bảo cần thay cái gì là thay luôn , đồ Ya luôn đắt hơn honda . Lấy xe về xem thấy ngoài ổ khóa và lốp ra thì chưa thấy thay cái gì . Đồ cũ nguyên từ đầu . Đặc biệt là mở bưởng côn ra mới thấy chủ cũ cực cực lười thay dầu . Máy bẩn kinh dị.
Vâng cụ, đồ Ya công nhận đắt hơn đồ Honda, nhà cháu cũng có 1 xe Ju MX, chủ cũ đi cũng không giữ lắm, ốc mất thay toàn ốc linh tinh vào, nhà cháu vào hãng đặt mua ốc mới đúng loại về lắp. Nhà cháu cũng thay hết các ống cao su bị lão hoá nứt hỏng. Mà Ya có app cài trên điện thoạii, cụ cài vào máy, khi nào cần cụ tra mã xong ghi lại ra hãng đặt đồ cho dễ. :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Vâng cụ, đồ Ya công nhận đắt hơn đồ Honda, nhà cháu cũng có 1 xe Ju MX, chủ cũ đi cũng không giữ lắm, ốc mất thay toàn ốc linh tinh vào, nhà cháu vào hãng đặt mua ốc mới đúng loại về lắp. Nhà cháu cũng thay hết các ống cao su bị lão hoá nứt hỏng. Mà Ya có app cài trên điện thoạii, cụ cài vào máy, khi nào cần cụ tra mã xong ghi lại ra hãng đặt đồ cho dễ. :D
App gì thế cụ ?

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
E trước hay sửa trong ngõ 73 Hoàng Ngân nhà ông a gần ngã 3 ao. Rất nhiệt tình và kiến thức chuyên sâu, vừa sửa vừa đọc vanh vách lỗi, cách khắc phục và các nguyên lý hoạt động cũng như kiến thức về xe. Bây giờ chuyển đi chỗ khác rồi nhưng vẫn nhớ anh này!