Tổng hợp danh sách cửa hàng bán,sừa xe SH,piaggio uy tín và lừa đảo ở Hà Nội

Kut3_FoX_198x

Xe máy
Ngay đầu Phủ Doãn (gần ngã 4 Hàng Bông)

vietvandon

Xe hơi
chỗ đó có mấy tiệm cạnh nhau đấy phải ko cụ?

khi chúng ta đi mua,sửa xe đều hỏi dò nhiều người để kiếm được cửa hàng uy tín,giá cả phải chẳng,muốn tránh những cửa hàng thay đồ hay lừa đảo khách hàng.Vậy nên mình lập topic này để tổng hợp những cửa hàng bán,sửa xe uy tín và những cửa hàng bán,sửa xe chộp giật để có thêm thông tin tham khảo.Tất cả danh sách dưới đây là từ những kinh nghiệm của anh em chia sẽ rồi mình tổng hợp lại

Cửa hàng bán xe SH uy tín: 318 Bà Triệu

Cửa hàng bán xe piaggio uy tín: các hệ thống Topcom,Xuân Cầu,Ý Việt

Cửa hàng sửa xe uy tín: 55 Sơn Tây(địa chỉ tin cậy cho anh em otofun)....

Cửa hàng bán xe SH kém chất lượng: 286 phố Huế(mình bị lừa thay đôi lốp),,284,250 phố Huế(SH thường thành sporty,sơn lại màu) .....

Cửa hàng bán xe piaggio kém chất lượng: update...

Cửa hàng sửa xe kém chất lượng: update....

danh sách sẽ luôn được cập nhật và thay đổi từ ý kiến của nhiều người
Sửa chữa xe ga - số 171 Thái Hà cạnh quán lẩu băng chuyền cực kém cực lởm nhưng giá lại cực chát! e bổ sung tránh cho bà con cô bác a e ko phải vừa mất tiền lại tật mang!

Alituti

Xe tải
em thì vẫn lốp dunlop giờ vẫn đang đi :D chính ra lấy xe khui thùng xong lắp bánh vào là hay nhất !!
chưa chắc cụ ơi! tôi ăn 1 quả nè! bắt lấy xe trong thùng. Nó bảo đợi chuyển xe từ kho về. Nó lôi xe ra đóng thùng lại rồi mang ra cho mình. Sướng chưa? ( mình có thằng em chuyên hóng hớt, thẽo sau rồi về báo lại). CUối cùng thì đành chấp nhận vì giá thời điểm đó không có cửa hàng nào có thể rẻ hơn được. May là xe zin từ A>Z.

Alituti

Xe tải
Sửa chữa xe ga - số 171 Thái Hà cạnh quán lẩu băng chuyền cực kém cực lởm nhưng giá lại cực chát! e bổ sung tránh cho bà con cô bác a e ko phải vừa mất tiền lại tật mang!
thằng này còn hay đưa ra lời khuyên với những xe biển sâu sâu và công tơ met nhiều là: nên nắn lại khung càng.
CHúng nó dứt đểm là không cho vào xem xe mình sửa và lịch sự mới các vị ra uống nước trà phía ngoài. Xe xong chỉ việc ra lấy. Trong lúc chờ, nó sẽ báo thêm 1 số chi tiết phải thay, ai chấp nhận rât vui vẻ, ai không thì nó vào lắc cổ xe như muốn đập nát cái xe.
Mất tiền mà cay hết cả mũi.

Duy Thắng

Xe hơi
Cửa hàng bán xe SH uy tín: 318 Bà Triệu

Vừa tậu 1 em SH 150i Black xe nhập ở đây chuẩn ko cần chỉnh.Sau này có nhu cầu hay bạn bè có nhu cầu lại giới thiệu qua.Chúc cửa hàng ngày càng phát triển.

Tung_Panda

Xe buýt
Dán ở đây có phải mặc cả không cụ. giá dao động trong khoảng nào?
giá chuẩn của nó rồi cụ ợ. dán nilon thì sh là 350k. dán màu chắc dao động từ 500-700k.

itlover

Xe đạp
Các bác ơi, em tìm mãi mà chẳng thấy cửa hàng nào ở 318 Bà Triệu bán SH nhập cả! các bác có nhầm với 318 Phố Huế không?

onlinefisher

Xe điện
Cửa hàng sửa tay ga xe chỗ Hàn thuyên làm quá ẩu, vá có cái lốp con Piago nó làm cái rẹt đi cả mảng sơn tướng cái vành của em, chả thèm xin lỗi xin lê gì, mang xe đến làm thì nhìn khách như bọn đến ăn nhờ vậy. Các cụ chú ý nhé!

stylish1610

Xe tải
Cửa hàng sửa tay ga xe chỗ Hàn thuyên làm quá ẩu, vá có cái lốp con Piago nó làm cái rẹt đi cả mảng sơn tướng cái vành của em, chả thèm xin lỗi xin lê gì, mang xe đến làm thì nhìn khách như bọn đến ăn nhờ vậy. Các cụ chú ý nhé!
bác cho cái địa chỉ cụ thể đi để anh em còn biết

phamdinhtrong

Xe máy
khi chúng ta đi mua,sửa xe đều hỏi dò nhiều người để kiếm được cửa hàng uy tín,giá cả phải chẳng,muốn tránh những cửa hàng thay đồ hay lừa đảo khách hàng.Vậy nên mình lập topic này để tổng hợp những cửa hàng bán,sửa xe uy tín và những cửa hàng bán,sửa xe chộp giật để có thêm thông tin tham khảo.Tất cả danh sách dưới đây là từ những kinh nghiệm của anh em chia sẽ rồi mình tổng hợp lại

Cửa hàng bán xe SH uy tín: 318 Phố Huế

Cửa hàng bán xe piaggio uy tín: các hệ thống Topcom,Xuân Cầu,Ý Việt

Cửa hàng sửa xe uy tín: 55 Sơn Tây,Thắng Béo 3A Phủ Doãn ....

Cửa hàng bán xe SH kém chất lượng: 286 phố Huế(mình bị lừa thay đôi lốp),,284,250 phố Huế(SH thường thành sporty,sơn lại màu) .....

Cửa hàng bán xe piaggio kém chất lượng: update...

Cửa hàng sửa xe kém chất lượng: 171 Thái Hà ...

Cửa hàng dán xe uy tín : 286 Bà Triệu,157 Bà Triệu...

danh sách sẽ luôn được cập nhật và thay đổi từ ý kiến của nhiều người

E xin cảnh tình:
(Cửa hàng sửa xe uy tín: 55 Sơn Tây,Thắng Béo 3A Phủ Doãn ....)
E sửa xe ở đây cũng gần 5 năm rồi. thế mà xe mới nguyên vẫn đè khach ra thay đồ, va khi dan' lại côn xe thì thay luôn mất bộ côn xe

stylish1610

Xe tải
E xin cảnh tình:
E sửa xe ở đây cũng gần 5 năm rồi. thế mà xe mới nguyên vẫn đè khach ra thay đồ, va khi dan' lại côn xe thì thay luôn mất bộ côn xe
2 địa chỉ đấy bạn muốn nói đến cửa hàng nào

ductho

Xe đạp
Vote bác chủ thớt phát

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Klinky

Xe tải
E xin cảnh tình:
Cụ thể đi bác chủ thớt, cần bằng chứng :D
Và 1 trong 2 cửa hàng là cửa hàng nào ?, hay cả 2 luôn ?,