[Tổng hợp] Nhận xét về các cửa hàng xe đạp bãi tại HN

TRANG-TRANG

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã ủng hộ Bon em... cụ nói thế mang tiếng em chít.. Lúc nào cụ dảnh cụ oánh xế độp sang thăm em nhé cụ!
Cậu phải chấn chỉnh lại ô thợ sửa xe ngay . Mấycon xe vừa mua nhà cậu mà sáng nay đi bị thủng săm, đã tự thay rồi nhưng tiện đg rẽ vào y/c chỉnh lại và nhờ bảo dưỡng luôn. Ô thợ từ chối thẳng thừng: cn sắp đông khách, phải ưu tiên phục vụ khách đến mua xe. ( lúc đó cậu chưa sang, có ô chú và cậu em ở đó).
Nếu cửa hàng cậu chỉ bán xe mà phục vụ sau bán hàng của n/v làm thuê thế thì chả còn gì để nói.

duytrong

Xe lăn
có bấy nhiêu củ việc gì phải tìm xe cũ hả cụ? xe mới đầy ra sao không chọn
Em còn phải mua một cái xe cũ từ Nhật chuyển về đã hết 30 củ rồi đây cụ ơi. Nếu cưa mới mà mua thì đơn giản quá.

htkhanh

Xe tải

FE2012

Xe tải
Các cụ cho e hỏi nhờ e đang kiếm cái xe đạp trợ lực nhật bãi thì ở đâu Hà Nội nhiều hàng đẹp, chất lượng và mua của hãng nào thì phù hợp các cụ nhỉ. Mua cho F1 lên cấp III.
cạnh hồ Hoàng Cầu có 1 cụ OF chuyên món này

Voi sứt

Xe hơi
Các cụ làm em hoang mang quá. Chiều vừa đặt mua 1 con ở Trung Kiên, tối đọc topic này, không biết có nên hủy không nữa. Em phận nữ, mua xe lần đầu biết phải làm sao? ( em mua con này đây). Mai em trao tiền- nhận xe rồi.

tientung000

Xe điện
Cậu phải chấn chỉnh lại ô thợ sửa xe ngay . Mấycon xe vừa mua nhà cậu mà sáng nay đi bị thủng săm, đã tự thay rồi nhưng tiện đg rẽ vào y/c chỉnh lại và nhờ bảo dưỡng luôn. Ô thợ từ chối thẳng thừng: cn sắp đông khách, phải ưu tiên phục vụ khách đến mua xe. ( lúc đó cậu chưa sang, có ô chú và cậu em ở đó).
Nếu cửa hàng cậu chỉ bán xe mà phục vụ sau bán hàng của n/v làm thuê thế thì chả còn gì để nói.
Mùa hè là mùa bán hàng mà cụ. Dân ta mùa đông thích đắp chăn, hè nóng thì đi tập thể dục cho mát :P, nên các cửa hàng ưu tiên bán hơn sửa. Giờ thì cụ phải tự sửa thôi, khi nào đông tới, các cửa hàng vắng khách thì xe đạp mới dược phép hỏng cụ nhé :D

Các cụ làm em hoang mang quá. Chiều vừa đặt mua 1 con ở Trung Kiên, tối đọc topic này, không biết có nên hủy không nữa. Em phận nữ, mua xe lần đầu biết phải làm sao? ( em mua con này đây). Mai em trao tiền- nhận xe rồi.
Mợ sợ dần đi là vừa. Mấy cái đồ gá gá lắp lắp theo chuẩn chung này thì người VN khéo tay, lắp cho mợ con xe cũ thì chả còn biết cái gì cắm vào cái gì. Mua bán theo uy tín thôi.
Các cửa hàng xe rất thích bán xe đạp có độ phức tạp cao, nhiều linh kiện kết nối => có thêm cơ hội sửa và bán.
Em thì thích tối giản, ít hỏng. Mỗi người mỗi gu

nguyenanhtuan

Xe tải
Úp cái lâu ngày quá

Dũng DGVN

Xe tải
Mua xe mới yên tâm bảo hành và chính hãng tất nhiên nên chọn các thương hiệu lớn

hàng cũ nhật chả biết thế nào đâu may hoen khôn

ViosG491.39

[Tịch thu bằng lái]
Em hay mua ở Hubibike tạ quang bửu

nguyenanhtuan

Xe tải
up cái

nguyenanhtuan

Xe tải

2xe4banh

Xe hơi
Trên đây có cụ mợ nào đã dùng xe Sava xin cho em ít đánh giá chất lượng khung sườn có ok không? Vì em thấy cấu hình của Sava tương đối ổn.

ViosG491.39

[Tịch thu bằng lái]
Trên đây có cụ mợ nào đã dùng xe Sava xin cho em ít đánh giá chất lượng khung sườn có ok không? Vì em thấy cấu hình của Sava tương đối ổn.
Em toàn chơi Giant cụ ah cho lành
Sava ko tên tuổi gì

2xe4banh

Xe hơi
Em toàn chơi Giant cụ ah cho lành
Sava ko tên tuổi gì
Em đang dùng chiếc Giant Revolt f2 bác! Nhưng muốn làm thêm chiếc road mà thấy Sava cấu hình tốt nếu với cùng mức giá thì Giant có cấu hình thấp hơn nhiều quá.

nguyenanhtuan

Xe tải
Em đang dùng chiếc Giant Revolt f2 bác! Nhưng muốn làm thêm chiếc road mà thấy Sava cấu hình tốt nếu với cùng mức giá thì Giant có cấu hình thấp hơn nhiều quá.
Sava nhiều xe fake tốt nhất cứ Giant mà chơi thôi ạ... sâu hơn thì Trek , Bianchi

Hung ĐQ

Đi bộ
Trước tiên xin thay mặt anh chị em cùng có ngành nghề kinh doanh xe đạp nói chung và xe đạp bãi nói riêng Bon's Bike em xin phép được gửi lời cảm ơn chân thành tới bác chủ topic và ace đã có ý tưởng mở topic trao đổi về vấn đề xe đạp bãi. Ý tưởng này cũng là mong muốn của em, qua đây em và mọi ngừoi có cơ hội chia sẻ và đóng góp một chút kinh nghiệm của mình về vấn đề xe đạp nói chung , xe đạp bãi nói riêng từ đó ace cùng trao đổi chia sẻ học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau,lựa cho m một chiếc xe đạp bãi tốt phù hợp với túi tiền mình nhất ( đồng tiền và chất lượng phải có sự tương đồng đó là quan điểm của Bon em). Vì đứng trên phương diện là nhà kinh doanh e cũng ko dám mở topic tư vấn về xe đạp bãi vì sợ ace có suy nghĩ khác (Quảng cáo hay abc gì đó...) và cũng vẫn là vấn đề tế nhị của dân kinh doanh.Qua topic này em cũng xin gửi lời cảm ơn và ghi nhận những đóng góp của anh chị em nhà TDF nói chung và của bác chủ topic nói riêng đã dành cho Bon's Bike, ACE kinh doanh cùng nghành nghề có cơ hội được chia sẻ,học hỏi,phân tích,đánh giá xem mình đang ở đâu còn gì thiếu xót để hoàn thiện mình hơn
Quan điểm của Bon's Bike là rất mong được chỉa sẻ kinh nghiệm cùng ace học hỏi và hoàn thiện kiến thức cho môn thể thao có thể gọi là hớp dẫn này ( có thể gọi là thể thao hay gọi là chơi xe...hihihih).Món xe này khi đã nghiện thì rất sợ nhưng âu nó là cái thú (có ngừoi chơi loa,chơi chim,chơi xe máy,chơi xe ô tô,chơi cá....) vì vậy để chọn một con xe ưng ý cho mình thì cũng mất nhiều thời gian và kiến thức Bon's Bike hi vọng qua topic này sẽ giúp ace hiểu thêm thông tin về xe bãi nói chung và xe mới nói riêng.
Về một số ý kiến của ace trên Topic, Bon's Bike em xin có một số ý kiến như sau ạ:
- Chất lượng là vấn đề đầu tiên mà Bon's Bike em hướng tới và điều này cũng đã được khẳng định qua ý kiến của các ace đã sử dụng xe của Bon's Bike.
- Về dịch vụ hậu mãi, Bon's Bike em xin ghi nhận ý kiến đóng góp của cụ Small man ( nói là cụ nhưng ở ngoài đời cụ là bậc cha bậc chú ,và là ngừoi rất tỉ mẩn và hiểu biết về xe nhưng cụ cứ nói với Bon em là mới chơi môn này...hihihhi) có thể xe của cụ chưa gặp vấn đề gì nên cụ chưa gọi cho em còn xe của nhà e có vấn đề bọn e luôn có mặt sau 18h30 nếu các cụ cần gấp... còn không các cụ có thể gọi trực tiếp cho em để e có cơ hội chia sẻ thêm kinh nghiện về vấn đề sửa chữa cho các cụ
Hiện nay Bon Bike em đang thực hiện việc bảo dưỡng, đại tu và sửa chữa miễn phí cho các khách hàng của Bon's Bike ngoài ra em cũng sẵn lòng giúp đỡ các khách hàng khác có nhu cầu bảo dưỡng xe. Về lâu dài Bon Bike em sẽ có các dịch vụ hậu mãi kịp thời khác để đáp ứng được nhu cầu và mong muốn của khách hàng.
Sắp tới Bon's Bike sẽ ra mắt một gói sảm phẩm đó là xe mới dựng tại Bon's Bike để đáp ứng nhu cầu đông đảo anh chi em nhà TDF...Hiện tại Bon's Bike đang chạy thử nghiệm và hi vọng sớm tung vào thị trường trong năm nay ,rất mong được anh chị em nhiệt tình ủng hộ và đóng góp
Một lần nữa Bon Bike xin cảm ơn và mong muốn nhận được sự góp ý của anh chị e nhà TDF để Bon's Bike và ace kinh doanh cùng nghành nghề đuợc trao đổi chia sẻ thêm về xe đạp bãi nói riêng và xe đạp mới nói chung
Một lần nữa Bon's Bike xin cảm ơn bác chủ topic,cảm ơn anh chị e khách hàng nói chung và ace nhà TDF nói riêng đã sử dụng và ủng hộ ace kinh doanh môn thể thao thực sự là hết sức hớp dẫn này
Kính các cụ=D>
Các cụ cần gì thêm có thể trao đổi ở topic này nhé
http://www.otofun.net/threads/664315-nhung-kinh-nghiem-khi-mua-chiec-xe-dap
Topic sữa chữa online của Bon's Bike
http://www.otofun.net/threads/575212-tu-van-sua-chua-online-moi-thac-mac-cho-chiec-xe-dap-moi-anh-chi-em-vao-day

Mr.Victo

Xe máy
Các cụ thử tham khảo xế điếc xem. Xediec.vn