[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

TieuFu

Xe container
Quảng nổ tư duy viết phần mềm thế này thì muôn đời chỉ là nổ. Quá bức xúc với cái pc covid này. Đáng phải đuổi cổ những thành phần viết ra rác như vậy.
Vừa bật nó nên nó ép người dùng phải bật bluetooth và cho nó theo dõi vị trí luôn. Loại này mà ra nước ngoài chắc không tồn tại được 5 giây.
Haiz ! Cụ nóng quá, cái thằng đứng sau lưng thằng viết ý, nó trả lương nên viết thôi ! Chả dùng được, hoăc thấy không ổn thì mình không dùng !

Translator83

Xe buýt

Yelnut

Xe tăng
Cái PC Covid ấy phải tắt quyền của nó đi thì nó mới không tự ý bật Bluetooth. Cấp quyền là nó tự ý bật, tắt đi thì nó sẽ lại tự động bật Bluetooth lên.

NoBored

Xe tải
Quảng nổ tư duy viết phần mềm thế này thì muôn đời chỉ là nổ. Quá bức xúc với cái pc covid này. Đáng phải đuổi cổ những thành phần viết ra rác như vậy.
Vừa bật nó nên nó ép người dùng phải bật bluetooth và cho nó theo dõi vị trí luôn. Loại này mà ra nước ngoài chắc không tồn tại được 5 giây.
nổ hốt tiền ngân sách dự án hơi ác đấy cụ. E xoá lâu rồi, ko hiểu sao trên sổ skđt cũng có chứng nhận 2 mũi mà k dùng đc nhỉ?

trasuanong

Xe tải
nổ hốt tiền ngân sách dự án hơi ác đấy cụ. E xoá lâu rồi, ko hiểu sao trên sổ skđt cũng có chứng nhận 2 mũi mà k dùng đc nhỉ?
ủa sổ skdt ko đc công nhận à cụ, của em trên app skdt thì xanh mà PC-Covid ko cập nhật gì cả

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com

Nhạc

Xe container
Vâng, bài trước em cũng có nói mà, có một bộ phận được voi đòi Hai Bà Trưng.

Lý lẽ chung là tôi tiêm rồi, tôi có giấy âm tính, nhà tôi là biệt thự bự thiệt, hoặc là chòi lá nằm thoi loi giữa đồng, sao không cho tôi tự cách ly tại nhà, nhốt chung tôi với người khác tôi từ không bệnh thành có bệnh rồi sao.

Có người kiên nhẫn chờ sắp xếp, chờ test lại, có người thì quá khích đòi được “thả” về liền. Chịu thôi, xã hội đủ loại người mà, đâu ép chung một khuôn được. Về gần 20 ngàn người thì sẽ có một mớ người trong đó “quậy”.
Quê em về phát là cho xn, âm tính + tiêm rồi là cho họ tự cách ly ở nhà, xét nghiệm lại sau khi về 5-7 ngày nhát nữa.
Chứ ai cũng vào cách tập trung họ chả ngán.

Làm gì có chuyện app vượt quyền hệ điều hành lén bật lên được cụ? Thế thì HĐH lởm quá.
Mình tắt đi và nó sẽ tự bật lên sau 1h cụ nhé. TỰ ĐỘNG ấy. Nó nằm trong điều khoản khi cài mình buộc phải đồng ý. Không thể tưởng tượng một phần mềm quốc gia mà lại lởm khởm như vậy cũng được phê duyệt.

Vào xem đánh giá thì đa số 1*

Phỗng new

Xe điện
Hà Nội có ca thằng cu xăm trổ toàn thân nom ghê chết, hình như lại tự tử dương tính. Thấy bảo nợ nần nhiều lắm.
Sao đợt này mấy vố tự tử toàn test ra covid nhỉ?

tamock

Xe tăng
Mình tắt đi và nó sẽ tự bật lên sau 1h cụ nhé. TỰ ĐỘNG ấy. Nó nằm trong điều khoản khi cài mình buộc phải đồng ý. Không thể tưởng tượng một phần mềm quốc gia mà lại lởm khởm như vậy cũng được phê duyệt.

Không phải tắt trong phần mềm mà là tắt ép buộc từ hệ điều hành mà cụ, sau khi cài xong. Nếu là Android thì cụ vào cài đặt của HĐH mà tắt sạch đi chứ, phần mềm muốn bật cái nào lên thì phải hỏi mình, đó là nguyên tắc của HĐH nó đâu có vượt quyền được.

poiuy

Xe cút kít

Hoặc là cụ không biết dùng máy hoặc là con máy của cụ hệ điều hành lởm khởm bảo mật kém. Em cài app này lên con iPad, lúc cài hỏi bật Bluetooth hay gì khác em đều từ chối, nó vẫn cài bình thường, vào dùng vẫn đủ chức năng và thông tin, Bluetooth cũng không hề tự bật.

Đại Ba

Xe điện
ByT đề nghị tp HCM trả quân trước 15/10 !
Nếu phán đoán của em là đúng: Sài Gòn sau 1/10 ca nhiễm tăng (ko xét nghiệm nên ko ghi nhận) mà lại rút y bác sỹ về thì chắc chủ trương là: miễn dịch cộng đồng tự nhiên.

Tuy nhiên, còn 9 ngày nữa, rất có thể có 1 đợt xét nghiệm toàn dân?

formen

Xe lăn
Hoặc là cụ không biết dùng máy hoặc là con máy của cụ hệ điều hành lởm khởm bảo mật kém. Em cài app này lên con iPad, lúc cài hỏi bật Bluetooth hay gì khác em đều từ chối, nó vẫn cài bình thường, vào dùng vẫn đủ chức năng và thông tin, Bluetooth cũng không hề tự bật.
Chuẩn rồi cụ. Em cấp cho nó mỗi cam để quét qr điểm đến.

Em tắt trong hdh rồi. Xong khi mở thử nó lên thì nó lại yêu cầu. Xóa luôn.

Các cụ chửi Quảng Nổ là hèn, éo dám chửi thằng cho nó làm dù ai cũng biết nó chỉ giỏi nổ.
"Cứ có việc khó là có người làm" "cứ có tiền công xứng đáng là sẽ làm được hết" - phải ý cụ nhắc đến mấy câu đại loại vậy ko?
Nhưng làm bao giờ xong thì không nói ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng