Taihoatu

Xe lăn
Có méo gì mà cụ phải bỉ bôi? Em thấy cụ Thuấn lành mạnh đấy. Em dân thường nhưng kê cái lịch của em mấy nay lên còn hoành hơn cụ Thuấn nhiều. Em mà dính thì cấm cả phố TDH.
Vâng cụ thì ngon rồi, đừng qoute lại còm của tôi nữa nhé

Dân Tổ

Xe container
Có cơ quan đã âm thầm nt cho cb sang tuần nghỉ rồi cụ ạ. Phức tạp lắm.
Cái này thì cụ nói em cũng chia sẻ luôn là ko cần nhắn, 1 số cq đã có tập huấn dự phòng trong tuần rồi ạ. Việc diễn tập của QĐ và Hanoi trong tuần vừa qua chắc ít cụ để ý.

• Vodka
Reactions: NVV

Coyote

Xe tải
Mẹ của em N17 chắc cũng U50--->> không biết các OFers chửi đòi Đ.M. thì đã có bằng lái phi công chưa nhỉ????;)
Ngại nhất là cả các Mợ cũng đòi... "xơi" mẹ N17 thì không biết "mần" kiểu gì ta?!:-/
Cụ không biết trên đời này có cái gọi là sex toy à?

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Cái này thì cụ nói em cũng chia sẻ luôn là ko cần nhắn, 1 số cq đã có tập huấn dự phòng trong tuần rồi ạ. Việc diễn tập của QĐ và Hanoi trong tuần vừa qua chắc ít cụ để ý.
Vụ diễn tập trực tuyến của BQP đó hả cụ. Chắc cũng phải lường hết các tình huống rồi.

LienPhuong

Xe điện
Em đang nể nhất người Đức ah, 800 người mắc mà chưa thấy ca nào tử vong.

Mraaa

Xe tăng
Éo công bố thì nó vẫn là có dịch, vẫn thực hiện mọi biện pháp cần thiết
Cụ chả hiểu éo gì cả. Cái này được ghi thành luật rồi, công bố thì xã hội tự động đổi sang chế độ "có dịch" mọi thứ sẽ áp dụng luật chơi khác.

trancongdung

Xe điện
Gần như bất cứ ai đi nước ngoài về đều bị như cụ ạ. Từ tổ, xóm khu đến phường xã người ta đến lấy thông tin và yêu cầu hạn chế ra ngoài trong vòng 14 ngày.
Em vừa đi châu Âu về, qua 3 nước Áo, Đức, TBN. Các thành phố em qua k có covid 19. Về Nội Bài 4 hôm rồi, có hỏi có phải khai báo y tế k thì bảo k. Giờ y tế xã và lđ huyện xuống bảo nên ở nhà, nhưng cũng k yêu cầu cách ly, k có quyết định gì. Em hỏi theo quy định nào thì nào thì bảo k có. Em cũng hạn chế ra ngoài vì chả muốn thành em Nhung. Nhưng phải có quy định chứ nguy cơ từ em còn thấp hơn dân từ HN. Haizz.

lonrucro

Đi bộ
Sang đấy định cảm hóa bọn tây lông, thế nào lại bị em corona em ấy phải lòng.

taychoitapsu

Xe buýt
Phía sau sân khấu rất nhiều mảng tối mà nhờ vụ dịch này mới được công bố rộng rãi :). Các lờ đờ Họp hành xong kiểu gì chả có màn nhậu nhẹt hát hò, có gì lạ đâu ;))

Trưa 8-3, phát biểu kết luận cuộc họp Ban chỉ đạo phòng chống dịch COVID-19, Chủ tịch UBND TP Hà Nội Nguyễn Đức Chung nhấn mạnh Hà Nội sẽ công khai, minh bạch toàn bộ tình hình dịch bệnh để người dân cùng chia sẻ.
Bệnh nhân số 21 tiếp xúc với 96 người
Chủ tịch Nguyễn Đức Chung đề nghị mọi người dân trên địa bàn nâng cao tinh thần chủ động, trách nhiệm trong phòng chống dịch, bệnh.
"Người làm tốt nhất, phòng ngừa tốt nhất chính là người dân, người dân cũng giám sát những trường hợp cách ly cộng đồng, chăm sóc người thân khi cần thiết" - ông Chung nói.

"Nếu không công khai, minh bạch dịch bệnh thì sẽ phải trả giá. Tuy nhiên, khi minh bạch tình hình dịch bệnh, tức là chính quyền thành phố mong muốn người dân chủ động bảo vệ bản thân, bảo vệ gia đình và có trách nhiệm với cộng đồng" - ông Chung kêu gọi.
Tại cuộc họp, ông Nguyễn Đức Chung cho
Với bệnh nhân N.Q.T. (bệnh nhân số 21, ngụ đường Nguyễn Khắc Nhu, phường Trúc Bạch, quận Ba Đình), Chủ tịch UBND TP Hà Nội cho biết ông này đi cùng chuyến bay VN 0054, ngồi ghế 5A, tức là ngồi cạnh bệnh nhân N.H.N.
Bệnh nhân N.Q.T. từ Việt Nam bay qua Ấn Độ, rồi từ Ấn Độ bay qua Anh, sau đó từ Anh bay về Việt Nam trên chuyến bay VN 0054. Theo ông Nguyễn Đức Chung, trên chuyến bay từ Ấn Độ sang Anh, ông N.Q.T. có ngồi cạnh một hành khách người Anh có biểu hiện sốt, ho.

"Trường hợp bệnh nhân N.Q.T. có hai khả năng lây nhiễm, có thể lây nhiễm trên chuyến bay từ Anh về Việt Nam, nhưng khả năng nhiều hơn là lây nhiễm trên chuyến bay từ Ấn Độ đến Anh" -chủ tịch Hà Nội cho biết.

Còn em ca sỹ là Bùi Lê Mận

piston

Xe container
E vừa thấy con e nó gửi danh sách cách ly f2, f3 từ e Lễ tân Hồng Ngọc, đã bị dương tính, e chưa thấy đăng báo nên cũng ko dám đăng. Mà ngay khu nhà em Lương Nỗ, Đông anh ( nhà e ở Nguyên Khê )
Thật hả bác?

ubisapro

Xe trâu
E lót dép hóng các cụ phân tích @@

Vulq71

Xe container
Tuyền thấy đi ăn ở Daewoo với lại oánh golf, tinh hoa có các, cuộc sống nó phải xa xỉ như vậy mới đúng.

danglq

Xe tăng
Website
shopmen.com.vn
E vừa thấy con e nó gửi danh sách cách ly f2, f3 từ e Lễ tân Hồng Ngọc, đã bị dương tính, e chưa thấy đăng báo nên cũng ko dám đăng. Mà ngay khu nhà em Lương Nỗ, Đông anh ( nhà e ở Nguyên Khê )
Khả năng thông tin của cụ chuẩn, vì 20 ca Hồng Ngọc gửi xét nghiệm thì âm tính 19 1 ca đang chờ, khả năng rơi vào em lễ tân này rồi!

Hieumos

Xe container
Em thắc mắc ko liên quan : cái Lý Luận TW đó đi sang Châu Âu để học tập trao đổi kinh nghiệm phỏng các cụ ? Hay sang đó để phát biểu hội nghị gì cần đến ???
Mà lương cụ ấy chắc cao nên “đủ tiền” đi chơi golf .
Cụ này là thành viên của tổ tư vấn kinh tế của TT. Đi cùng đoàn của anh BT bộ KH.

Coyote

Xe tải
Rón rén hỏi nhỏ bác, Trần Duy Hưng có đóng cửa không? Hay lại phải vô Đồ Sơn?
Định ra thăm hỏi các em cái đề phòng mai đóng cửa mà nhớ ra hôm nay 8/3, tiền tip dễ lại tăng :(