[Funland] Tổng hợp tất cả nghiên cứu, sản xuất, mua bán và bình luận về VACCINE điều trị COVID-19

vihali

Xe container
E nghĩ liên quan đến vde chất lượng kit thì cần làm rõ xem nếu VA ko sản xuất thì kit này nhập từ nguồn nào, kit đó ở nước sở tại có được cấp phép bởi WHO hay tổ chức ABC nào ko. Như thế cho khách quan. Chưa thấy CA công bố kit đó sx gia công ở đâu và bởi cty nào.
Nhìn cơ sở sản xuất thế kia thì nó chỉ là nơi đóng gói bao bì mà thôi chứ trộn sao được. Phen này truy ra nguồn gốc cho trắng mắt ra.

fanbarca

Xe buýt
Nhìn cơ sở sản xuất thế kia thì nó chỉ là nơi đóng gói bao bì mà thôi chứ trộn sao được. Phen này truy ra nguồn gốc cho trắng mắt ra.
Thì đóng gói cũng phải biết nó nhập từ bên nào, chất lượng ra sao để về mà đóng gói chứ.

vihali

Xe container
Thì đóng gói cũng phải biết nó nhập từ bên nào, chất lượng ra sao để về mà đóng gói chứ.
Cái này truy dễ, chắc có thông tin rồi, có điều dính tới yêu quái nào đó nên đang xem là của lão quân hay bồ tát nào ko.

Vulcan V70

Xe trâu
Em để ý chi tiết khi Chu Bộ trưởng giao yêu cầu phải hoàn thành trong vòng 1 tháng ( có sản phẩm) thì nhóm của HVQY và VA gật ngay nên giờ thấy nghi nghi :D
Có khi lại như anh Tam Asanzo :-?
Hay là học theo vụ khăn lụa cắt mác bác nhỉ.

Dan du an

Xe cút kít
Cháu thấy bài báo này không khởi tố ai ở Nghệ An thì phải. Như vậy chỉ có Bình Dương và Hải Dương thôi nhỉ. Hay vẫn đang điều tra. Mà em không tìm thấy thớt về Việt Á nên mở thớt này. Nếu vẫn còn thớt kia các cụ mợ nhập vào giúp em với ạ. Em cảm ơn Min/Mod và chúc các cụ mợ năm 2022 nhiều sức khoẻ và thành công.

hoviethung

Xe lăn
Cháu thấy bài báo này không khởi tố ai ở Nghệ An thì phải. Như vậy chỉ có Bình Dương và Hải Dương thôi nhỉ. Hay vẫn đang điều tra. Mà em không tìm thấy thớt về Việt Á nên mở thớt này. Nếu vẫn còn thớt kia các cụ mợ nhập vào giúp em với ạ. Em cảm ơn Min/Mod và chúc các cụ mợ năm 2022 nhiều sức khoẻ và thành công.
Đây cụ.

Dan du an

Xe cút kít
Vụ VA này hót ngang vụ VA trong nhật kí Vàng Anh ấy các cụ nhể. 🤣
Ôi cái vụ kia cả cơ quan em xem mà có thấy mấy đâu. Hồi đấy đúng là thiếu thốn thật. Giờ chắc chả đến mức hót thế.

hoviethung

Xe lăn
Các cụ cho cháu hỏi đã công bố là kít đểu chưa ạ?
Sao mà đểu được khi baochinhphu vẫn còn tin này?

hoviethung

Xe lăn
Vâng bác, có lẽ là HVQY cũng sẽ có tí ti. Không biết em nghĩ thế có đúng không
Điều này thì không rõ lắm. Nhưng trong vòng 1 tháng mà hoàn thành đề tài nghiên cứu khoa học cấp quốc gia đưa vào ứng dụng, triển khai thì quá là siêu thần tốc luôn. Trong khi để nghiên cứu ra một loại vacxin chống covid thế giới mất gần 1 năm?

Quakhoang

Xe buýt
Ồ, cá nhân tôi cho là đương nhiên có dính dáng cả, nếu không thì các bác gom sao đủ 100t kit để test trong lúc cao điểm-chưa kể định kỳ phải test cho doanh nghiệp, bánh chia rồi, chỗ 25 triệu kit của Hàn giá 66k.....nơi 15 triệu kit của Ấn giá 44k.....cứ thế thôi.

Tất nhiên tôi cũng thấy là do dịch bệnh khẩn cấp nên đa phần là các bác có thể mua chịu cả rồi hoàn thiện hồ sơ sau, có cái giờ mỗi nơi vài trăm mà nhân sáu mấy nơi lên thì con số nó lớn quá. Giờ chỗ các bác đua nhau làm payment cả thì cashier nào chịu cho thấu.

Tất nhiên như tôi vẫn nói, nhận định cá nhân của tôi và bác không nhất thiết phải theo.

ANTV

Xe hơi
Em cứ tưởng chỉ mỗi con buôn mới gian thương. Hoá ra các ảnh cũng chả kém cạnh. Có khi còn cao thủ hơn ý chứ

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Vụ VA này hót ngang vụ VA trong nhật kí Vàng Anh ấy các cụ nhể. 🤣
VA trong nhật ký vàng anh có cờ nhíp truyền thông rộng rãi cả thế giới được biết còn cái này thì đã rõ ràng đến đâu mà so sánh thế . phải để cô PH live tream bóc phốt vụ này mới sánh ngang được.Thế hệ trẻ ít quan tâm vụ này lắm.

hòn dấu

Xe buýt
bao công sức chống dịch của 100 triệu dân, của cả hệ thống chính trị, công sức của hàng triệu y bác sĩ làm việc đến ngất xỉu ngay bên cạnh bệnh nhân... đã trôi sông trôi biển vì mấy thằng biến chất , vô nhân tính.

công sức cả đất nước, nay đọng lại là Kit đểu! kết quả có thể sai!
Hehe, mấy thằng là sao, cả băng chứ..đông lắm, băng nó mạnh lắm..

SesameStreet

Xe điện
"Câu giá thành mỗi bộ kit bằng 1/4 giá nước ngoài" là nói láo các cụ nhỉ.
Thế mà họ vẫn nói ra được.

New car 2023

Xe điện
Sao mà đểu được khi baochinhphu vẫn còn tin này?
Tốt rồi.
Tôi bày tỏ lòng tin tưởng cao đến dất cao vào chính phủ và báo chính phủ.

Trích báo: "Thượng tá Hồ Anh Sơn,... chủ nhiệm đề tài nghiên cứu cho biết thêm, quá trình nghiên cứu, hoàn thiện công nghệ sản xuất theo quy trình hết sức nghiêm ngặt, bộ kit được sản xuất trên dây chuyền đạt tiêu chuẩn ISO 13485, phòng thí nghiệm (Labo) thực hiện nghiên cứu đạt tiêu chuẩn ISO Class 8.".