[Funland] Tổng hợp thông tin về Covid 19 - Phần 6

Covid làm các cụ thiệt hại kinh tế bao nhiêu?

• 200 triệu

Lượt chọn: 24 11.7%
  • 500 triệu

Lượt chọn: 25 12.1%
  • 1 tỉ

Lượt chọn: 24 11.7%
  • 2 tỉ

Lượt chọn: 19 9.2%
  • Lớn hơn 3 tỉ

Lượt chọn: 45 21.8%
  • Tăng thêm

Lượt chọn: 69 33.5%

• Tổng bình chọn
    206

7vienngocrong

Xe tăng
Mình mà văn minh như xã hội văn minh của cụ thì em nghĩ đợt dịch này phải xây gấp lò thiêu dã chiến . Đừng nghĩ cứ t của Tây cũng thơm như mít ở Việt nam
Đúng cụ nhỉ. Văn minh tự do như Mỹ + nghèo của VN thì đợt covid này VN mình giảm dân số 1/3. Các bs bv K hay chạy thận thất nghiệp hết. Cho nên em ghét mấy thành phần chê bai tổ quốc ,kít tây hít hà. Mấy thành phần đó mà sống ở Tây năm này mới thấy cảnh covid hành chết như thế nào.

binhsu7273

Xe cút kít
Làm lộ thông tin cá nhân và đời tư của họ là sai rồi.
Họ là ai thì cũng có quyền được bảo vệ thông tin cá nhân và đời tư của họ.

Tuy nhiên, những điều trên là tiêu chuẩn của xã hội văn minh còn ở xã hội bán văn minh thì không có tiêu chuẩn này.
Văn minh là che giấu hành tung và vác bệnh về lây nhiễm cho những người khác...? 8->8->8->

minhnga

Xe tải
Không thể chấp nhận những kẻ vô ơn chà đạp lên sự bao dung của mọi người như bệnh nhân này?
Tại bố mẹ nó không biết dạy con nên mới có loại ăn cháo đái bát như thế này. Nó đáng trách 1 thì bố mẹ nó đáng trách 10

Avenger

Xe máy
Chị em con này chắc bị quên lãng nên mua bài báo này đây. Giờ thì đạt được mục đích là lại nổi lềnh phềnh lên rồi. Chỉ vì giầu mà bị ném đá cộng đồng đấy chắc? Thử hỏi đầy người giàu ra đấy mà có mấy người bị ném đá như chị em nhà nó không. Con này kể cũng ngu, giờ có khi cộng đồng mạng lại đặt giấu hỏi lớn là bố nó kiếm tiền bằng cách nào ấy nhỉ. Thế này mà vẫn có người nhảy vào bênh chằm chặp. Tôi còn đang không hiểu có phải nhà nó dựng chuyện bôi nhọ ông 21 để nó đỡ bị chú ý hay không đấy.

binhsu7273

Xe cút kít
tất cả chỉ vì CĐM việt nam quá rảnh háng, thể hiện thói côn đồ mạng, đấu tố online.
nó làm sai, vi phạm gì thì nhà nước sẽ xử theo quy định PL,
tự dưng nhà nước chưa xử, cả lũ CĐM nhao nhao tìm rổi share info cá nhân, rồi mạt sát nó,
ở nước ngoài là nó kiện tội xâm phậm quyền riêng tư rồi ,
sự việc như thế này lỗi 50% do thói bầy đàn của CĐM
và giờ thì lại tiếp tục mạt sát nó => Càng có cớ để nó chứng minh những gì nó nói trên báo là đúng, nó đang là nạn nhân của dân mạng VN
Thế bao nhiêu người là Nạn Nhân của cháu nó sao không nhắc luôn...? 8-> 8-> 8->

VoCan

Xe điện
Giống cụ thôi
Nhưng ta nên nhìn ra cái xấu cụ ạ.
Chị em họ nói gì không liên quan đến mình thì mặc kệ họ. Họ làm sai có pháp luật sờ gáy.
Em thì cố gắng không sống theo kiểu sau lũy tre làng ạ.
Cụ nhầm em chưa bao giờ nhận mình sống bầy đàn hay xa hội bầy đàn , chỉ có cụ nhận là vậy thôi , đừng lôi em vào . Phía trên em cũng tự nhận mình dân trí thấp , bởi vì trong này có quá nhiều người dân trí cao , tìm hiểu pháp luật rất rõ ràng , và sẵn sàng ủng hộ những việc làm ảnh hưởng đến sức khỏe tính mạng người khác vì pháp luật không cấm, và không mạnh tay với những kẻ như vậy

Cortana

Xe tải
Cụ nhầm em chưa bao giờ nhận mình sống bầy đàn hay xa hội bầy đàn , chỉ có cụ nhận là vậy thôi , đừng lôi em vào . Phía trên em cũng tự nhận mình dân trí thấp , bởi vì trong này có quá nhiều người dân trí cao , tìm hiểu pháp luật rất rõ ràng , và sẵn sàng ủng hộ những việc làm ảnh hưởng đến sức khỏe tính mạng người khác vì pháp luật không cấm, và không mạnh tay với những kẻ như vậy
E thấy cụ đang phí nhời :D

Pathfinder2003

Xe tải
Tại bố mẹ nó không biết dạy con nên mới có loại ăn cháo đái bát như thế này. Nó đáng trách 1 thì bố mẹ nó đáng trách 10
Con nhà tông không giống lông thì cũng giống cánh cụ ơi. Mà bố nó là ai vậy?
Mà tui nghĩ cộng đồng mạng VN xúm vô chửi con này cũng có lí vì nó làm ảnh hưởng trực tiếp hay gián tiếp đến cuộc sống của họ.

Gatrongthien

Xe buýt
Cụ tự nhận là dân trí thấp thì em không chấp cụ nữa.

Culay

[Tịch thu bằng lái]
Ở ta thì làm gì có thông tin cá nhân nào đc bí mật đâu . Đấy CCCM Cứ xem có bao nhiêu cuộc gọi rác đến đt của các cụ đấy thây ....!

Cơ mà cũng là người giàu nhưng BN 32 lại có cách hành xử thật quá đẹp trong khi em Nhung thì đúng gu của nàng Kiều già mồm

provtc

Xe container
Giống cụ thôi
Nhưng ta nên nhìn ra cái xấu cụ ạ.
Chị em họ nói gì không liên quan đến mình thì mặc kệ họ. Họ làm sai có pháp luật sờ gáy.
Em thì cố gắng không sống theo kiểu sau lũy tre làng ạ.
Sống là phải quan tâm tới xã hội, biết vui giận yêu ghét, cụ sống kiểu đó sống làm gì. Xứ cờ hoa bất mãn tí còn biểu tình rầm rộ kìa

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Ăn cháo đá bát nhỉ, mình thấy e ấy k bị truy tố gian dối là mừng rồi, lại thích khơi ra

Duy Ly Vu

Xe tăng
Em chả thấy cơ quan dịch tễ Việt Nam có câu nào kết tội em 17 dấu dịch hay dấu thông tin?
Cụ Chung con còn nói thẳng Tên em Nhung khi trả lời pv báo chí sau cuộc họp lúc nửa đêm. Chẳng lẽ lại truy tố cụ Chung tội làm lộ bí mật cá nhân của quốc gia có chủ quyền ?

hoviethung

Xe lăn
Cụ Chung con còn nói thẳng Tên em Nhung khi trả lời pv báo chí sau cuộc họp lúc nửa đêm. Chẳng lẽ lại truy tố cụ Chung tội làm lộ bí mật cá nhân của quốc gia có chủ quyền ?
Cụ đấy đang cố gắng bảo vệ, bào chữa cho sự sai trái của chị em bệnh nhân Covid 17 đấy mà. Cụ còm lại làm gì cho mất công?

meo_con_xinh

[Tịch thu bằng lái]
Ở ta thì làm gì có thông tin cá nhân nào đc bí mật đâu . Đấy CCCM Cứ xem có bao nhiêu cuộc gọi rác đến đt của các cụ đấy thây ....!

Cơ mà cũng là người giàu nhưng BN 32 lại có cách hành xử thật quá đẹp trong khi em Nhung thì đúng gu của nàng Kiều già mồm
Kiều thì cũng ko phải là danh giá gì, nhưng cũng đừng nên so sánh em í với Kiều vì em í nhan sắc còn khướt mới đc như Kiều!