[Funland] Tổng hợp vụ ‘dì ghẻ’ bạo hành làm bé gái 8 tuổi tử vong cùng trách nhiệm của người bố

Em phải công nhận là 2 đứa này quá dã man khi đọc những bài trong FB của luật sư.
Ác nhất là thằng Thái, nó là bố đẻ mà còn hành hạ con và tận mắt nhìn thấy con kia hành hạ con mình mà còn để yên.
Thật k hiểu nổi sao xã hội vẫn còn tồn tại những con người này ..
Tội nghiệp con gái quá!!!

j23

Xe container
Kẻ phạm tội phải chịu trừng phạt, thân nhân ko liên can.

Nhưng trong vụ này cảm giác của em là gia đình con kia và thằng kia đều có liên can. Cccm có ai có suy nghĩ giống em ko ?
Chắc chắn rồi ạ, lũ súc vật lên làm người

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Cả 2 con vật đó nên được tiêm.

Chỉnh sửa cuối:

Tình cờ

Xe buýt
Kẻ phạm tội phải chịu trừng phạt, thân nhân ko liên can.

Nhưng trong vụ này cảm giác của em là gia đình con kia và thằng kia đều có liên can. Cccm có ai có suy nghĩ giống em ko ?
Ông nội là bác sĩ kết luận cháu sặc sữa, chị gái quyết hỏa thiêu và bảo nhà ngoại là để đỡ phải chôn cháu nơi xa... Những chi tiết này cho thấy cả lò nhà nó muốn giấu nhẹm đi. Chúng nó muốn xóa vụ việc càng nhanh càng tốt nên ko cho cầu siêu, trả lời mọi sự hỏi thăm 1 cách qua loa. Thằng bố trả lời phụ huynh lớp con gái về cái chết của con, mở mồm là Mô phật. Cả lò nhà này bất nhân.

Alisoma

Xe buýt
Em đi đường mà thấy nhóc nào mếu máo đã thấy thương thương rồi, đấy còn là người xa lạ. Không hiểu hai đứa kia chúng nó thuộc thể loại cầm thú nào mà lại có thể làm những việc như vậy, đặc biệt là thằng bố.
Con kia phải tiêm, thằng kia cho sống để khi vào kho được các anh chăm sóc, nó sẽ ước nó được tiêm.

nhuataiche

Xe container
Ông nội là bác sĩ kết luận cháu sặc sữa, chị gái quyết hỏa thiêu và bảo nhà ngoại là để đỡ phải chôn cháu nơi xa... Những chi tiết này cho thấy cả lò nhà nó muốn giấu nhẹm đi. Chúng nó muốn xóa vụ việc càng nhanh càng tốt nên ko cho cầu siêu, trả lời mọi sự hỏi thăm 1 cách qua loa. Thằng bố trả lời phụ huynh lớp con gái về cái chết của con, mở mồm là Mô phật. Cả lò nhà này bất nhân.
Vậy thì treo tên cả nhà nó lên mạng thôi !

otoormoto

Xe tải
Nếu không có cam thì 2 con quỷ kia sẽ khai láo để chạy tội, việc bé bị hành hạ dã man sẽ mãi mãi là bí mật, cộng đồng sẽ không bức xúc như thế này và nhà bọn kia sẽ dễ chạy thoát án tử hình.
Đúng là ông trời có mắt.

Tình cờ

Xe buýt
Nếu không có cam thì 2 con quỷ kia sẽ khai láo để chạy tội, việc bé bị hành hạ dã man sẽ mãi mãi là bí mật, cộng đồng sẽ không bức xúc như thế này và nhà bọn kia sẽ dễ chạy thoát án tử hình.
Đúng là ông trời có mắt.
Phải cám ơn người đã khôi phục được cam. Nghe nói người nhà ko muốn mẹ bé đến dự phiên tòa vì sợ bạn ấy ko chịu nổi khi nhìn các video nhưng mẹ bạn ấy vẫn kiên quyết đến. Nghĩ thương thật, ám ảnh cả đời. Ko biết bạn ấy có chịu đc ko. Đứa con thứ 2 giờ vẫn huyết thống nhà thằng kia, vẫn ràng buộc dù ít dù nhiều.

LeTai1979

Racing Boy
Em vào hóng tin tức ngày mai.
Kể có hình thức ném đá em cũng xin góp vài viên, tiên sư 2 con súc vật.

otoormoto

Xe tải
Phải cám ơn người đã khôi phục được cam. Nghe nói người nhà ko muốn mẹ bé đến dự phiên tòa vì sợ bạn ấy ko chịu nổi khi nhìn các video nhưng mẹ bạn ấy vẫn kiên quyết đến. Nghĩ thương thật, ám ảnh cả đời. Ko biết bạn ấy có chịu đc ko. Đứa con thứ 2 giờ vẫn huyết thống nhà thằng kia, vẫn ràng buộc dù ít dù nhiều.
Mẹ bé vốn yếu đuối nên mình nghĩ không nên đến dự phiên toà, quá sức chịu đựng có khi phát điên, mà còn em trai bé nữa, mẹ mà bệnh thì ai chăm sóc.

letrungdungcz

Xe tăng
Đọc mà căm phẫn quá!

Cầu cho cháu được siêu thoát.

Theo cáo trạng, Trang sống chung như vợ chồng với Thái. Do tức giận việc gia đình Thái không cho Thái kết hôn với Trang và việc Thái không muốn có con chung với Trang nên trong thời gian bé A. học trực tuyến ở nhà từ ngày 7-12 đến 22-12-2021, Trang đã dùng tay, chân, cây gỗ, roi, cây kim loại đánh đập, hành hạ dã man cháu A. bằng nhiều cách thức khác nhau.

Có những ngày Trang đánh cháu A. trong tình trạng không mặc quần áo, quỳ gối và giơ hai tay lên cao, bắt cháu A. quỳ gối trong chuồng chó. Thái nhiều lần chứng kiến Trang đánh đập, hành hạ bé A. nhưng không can ngăn.

Ngày 22-12-2021, Trang dùng hung khí đánh vào vùng trọng yếu của A. liên tục trong gần 4 giờ, dẫn đến việc bé gái tử vong vì phù phổi cấp, sốc chấn thương.

Thái sau đó đã đăng nhập vào ứng dụng quản lý camera xóa toàn bộ dữ liệu 4 camera trong căn hộ.

minh_viet.78

Xe buýt
Cccm cho em hỏi phát thế vụ đóng đinh vào đầu cháu bé ở Thạch Thất Hà Nội giờ đến đâu rồi ạ không lẽ giữa thủ đô mà có vụ án chìm nghỉm thế sao

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
khủng khiếp ! bọn nó là ác quỷ

Tình cờ

Xe buýt
Hôm nay có vài bạn sẽ chiếu trực tiếp từ màn hình bên ngoài lên youtube, các cụ có dám xem những video sẽ được Tòa công bố ko ạ. Em không dám xem. Chờ kết quả thôi.

XanhTeA

Xe tải
Lâu vẫn chưa thấy xử công khai.
2 đứa này đáng bị tiệt giống, ngoại tình rồi cuối cùng đến với nhau cũng có phúc Đức gì đâu.

dhela

Xe tăng
Hôm nay có vài bạn sẽ chiếu trực tiếp từ màn hình bên ngoài lên youtube, các cụ có dám xem những video sẽ được Tòa công bố ko ạ. Em không dám xem. Chờ kết quả thôi.
E cũng chẳng dám xem đâu. Đợi kết quả thôi :|
Sắp đến giờ rồi. Đợi tin cập nhật của các bố các mẹ đầu SG...

just for fun

Xe lăn
Nhà cháu cunhx ko dám xem, đọc mấy dòng tóm tắt thôi mà đã đau lòng lắm rồi.
Chờ đợi kết quả.

windy1

Xe điện
Nếu cụ có link youtube, thì đăng lên nhé. Cám ơn cụ.

fundraiser

Xe container
Quá ghê rợn, ko dám xem. Mong toà xử thật nghiêm khắc.