[Funland] Top 10-20 ôtô bán chạy nhất tại Đức vắng bóng Nhật, Hàn.

Kia_fote

Xe điện
Cụ không nên khích kiểu như vậy, người ta kinh nghiệm cục kỳ dày dạn trong nghành sửa chữa và cực kỳ hiểu biết rất nhiều trong lĩnh vực kỹ thuật mà ít OF nào trên này có nổi đấy, cụ ấy chẳng qua khiêm tốn không muốn tranh cãi với người có vẻ quá cực đoan như cụ thôi.
Cụ mới là người cực đoan đấy. Cụ ko thấy em nói xe nào cũng có hay và dở à, chứ e ko thần thánh hóa bất kỳ 1 hãng xe nào như cụ :)). Và em cũng ko hề khích bác ai, thực sự xe Đức chạy rồi ở VN giá rẻ thôi! Cụ rất hay suy bụng ta ra bụng người :)). Còn chuyện ại hiểu biết như thế nào, thì đọc cmt là biết ngay, không cần phải khoe đâu cụ. Sông càng sâu thì mặt nước càng lặng!

Big Bang

Xe điện
Vâng, xe nhật phải công nhận nó tốt và tiết kiệm nhiên liệu. Nhưng cái vỏ nó mỏng dính nên chỉ chạy tàng tàng thôi. Ko nhanh đc. Thời tiết eu gió lớn nhiều. Loạng quạng nguy hiểm lắm, trong khi xe đức nó rất đầm xe. Ít bị tròng chành khi gặp gió lớn
Autobahn đức thường giới hạn 130. Nhưng mấy ai đi 130 đâu. Kinh nghiệm lâu năm cho em thấy rằng. Đi đến vùng nào , thấy biển số xe vùng đó đi đúng tốc độ thì đến 90% phía trc có máy chụp. Hoặc đang cho đi 130... Nó giới hạn tốc độ xuống 100 hoặc thấp hơn thì phải coi chừng. Phía trc có thể có máy chụp. Còn vào đường ko giới hạn thì đi bao nhiêu là do mình.
Đi trên cao tốc mà gặp con xe tải lớn thì gió nó quật xe con trồng trành như thuyền luôn

harman_kardon

Xe điện
Đi trên cao tốc mà gặp con xe tải lớn thì gió nó quật xe con trồng trành như thuyền luôn
Phải nói là như thuyền nhỏ gặp sóng lớn cho nó sống động. hoặc hôm nào gặp gió bão, mỗi lần vượt xe tải là 1 lần hú vía. kiểu như vào 1 vùng kín gió rồi ra vùng bão tố khi vượt qua nó. hãi hãi là.