[Funland] Trả lời các câu hỏi về Nơi khám chữa bệnh tại Hà Nội

BMW73

Xe tải
Các cụ bác sĩ OF ơi, các cụ có cụ nào biết địa chỉ nào khám, chữa bệnh đại tràng tốt không chỉ giúp em mới, tình hình cái đại tràng của em càng ngày càng căng thẳng. Các cụ giúp em mới nhé. Cảm ơn các cụ!

hanamsan

Xe máy
Hay quá, cho em đánh dấu nhé. Trong đời kiểu gì cũng phải dùng đến đấy ạ. Cảm ơn Bác chủ thớt

haihazin

Xe buýt
Đọc hết 30pages rùi nhưng chưa tìm thấy bệnh cần tìm. Cháu xin phép hỏi ạ: Chả là bố cháu bị ngứa khắp người nốt ngứa có màu đỏ gãi chảy cả máu (vì vậy lúc nào cũng phải mặc quần áo dài). Mấy năm trước bị nhẹ thì chỉ ngứa bình thường thôi nhưng thời gian gần đây thì các vết ngứa đỏ nhiều hơn và to hơn, đi khám ở Bệnh viên Sơn Tây, Viên Quân Y 105...thì được chuẩn đoán là Lupus ban đỏ hay là viêm da cơ địa gì gì đó Cháu thấy triệu chứng ngứa của bố cháu thì là Viêm da cơ địa thì đúng hơnBS cho uống thuốc tây thì có đỡ nhưng chỉ được một thời gian lại bị lại, thế là nghe mọi người mách chuyển sang dùng thuốc bắc rồi thuốc nam... (các loại thuốc làm mát) nhưng cũng không ăn thua, nhìn ông cụ gãi ngứa chảy cả máu mà thảm lắm...

Xin các cụ tư vấn cho nhà cháu với loại bệnh này nên đi khám và điều trị ở đâu thì tốt ạ.

Cháu xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

Drink Water

Đi bộ
Em cảm ơn thớt của Cụ nhiều!
Rất nhiều thông tin bổ ích ạ!

Drink Water

Đi bộ
Em rất đồng tình với ý kiến của Bác
Người nhà em cũng khám GS Ân nhiều.
Cụ ra BV Trí Đức - Lê Duẩn nhé. Giáo sư Trần Ngọc Ân đầu ngành về xương khớp của VN khám ở đây các buổi sáng từ T2-T6. Em chỉ ấn tượng GS Ân chứ không phải BV Trí Đức đâu nên cụ yên tâm:D.

Cụ có thể tìm hiểu thêm về GS Ân tại đây

KenBlock1102

Xe tăng
E xin các cụ chỉ giúp đau quá rồi ah. e bị viêm tai giữa có uống kháng sinh liều cao sau khi khám ở bvien tuyến huyện nhưng từ đauănm tới nay vài lần như thế ko khỏi nay muốn lên HN khám Tai thì ở đâu gặp ai xử lý ntn chuẩn nhất ah. e bị viêm, đau nhức, có mủ vàng.

Xin các cụ cao thủ chỉ giúp.

maichi

Xe hơi
em xin được tư vấn

Em xin được tư vấn về bệnh vẩy nến, nhỏ nhà em bị vẩy nến mấy năm rồi, em đã cho cháu đi chữa ở viện da liễu trung ương, nhiều thầy đông y, nhưng không khỏi, vừa rồi em được mách thầy Ngô Viết Tài ,chữa bệnh này rất hiệu quả, em xin được tư vấn, nếu có bác nào đã điều trị rồi, cho em xin địa chỉ, và số điện thoại thì càng tốt em cảm ơn các anh các chị nhiều ạ

Huynguyennhat10

Xe hơi
Em hay gọi bác sỹ Hương làm ở phòng khám 50C Hàng Bài. Bác sỹ cho ít kháng sinh, con uống thuốc rồi có gì gọi lại hỏi, trả lời nhiệt tình. Sđt dư lày: 0903280876
Thanks cụ, nhưng Gấu nhà em ko cho F1 uống kháng sinh bao giờ đâu

haitv.cbks

Đi bộ
hào các BS !!!
E tên là Hải . hiện tại , bố em 51 tuổi đang bị ĐTĐ tuy 2 đã điều trị bằng diamicron MR được 11 tháng . bây giờ bố em đang dùng 1 viên/ngày và đường huyết vào khoảng 5.5-6.5 . cách đây 1 tuần bố em có đi khám và phát hiện bị nhiễm virus VG B (nhà em thì có anh trai bị Viêm gan B được gần 2 năm và đag điều trị bằng baraclude ).Men gan hơi tăng , tiểu cầu là 91. Bs xác định là xơ gan do VGB và chỉ định dùng baraclude ngày 1 viên + tiêm insulin(do dùng diamicron ảnh hưởng gan ) . Bố em không yên tâm vì dùng insulin nó mất công nên sang BV nhiệt đới khám . Và định lượng thì nông độ virus trong huyết tương là 3,04 x 10^7 IU/ml . làm siêu âm gan fibroscan ở khoa yêu cầu Bạch Mai kết quả là 16,8 kpa . f4 là 17,4 . Bs kết luận bị xơ gan lâu rồi nhưng đợi kết quả lâu quá . mất hơn một tuần bố em đã về quê và BS chưa cho chỉ định . vậy em xin các bác sĩ tư vấn cho em trường hợp của bố em nên làm gì và như thế đã xơ gan chưa . bây giờ điều trị cả ĐTĐ và bệnh gan có khó k? em xin cảm ơn mọi sự tư vấn của các bác sĩ .bây giờ bố em có cần khám tiếp không . khám ở đâu được

toygli16

Xe máy
Khám mắt chỗ nào các cụ nhở E ở Đống đa-HN

sonvolcano

Xe tải
Cụ Trung cho e hỏi với! E bị đau lưng (ngang ngực)khám ở 108 nhưng nta lại chụp cột sống cổ e ^:)^. E thấy các triệu chứng có vẻ giống bệnh Lao cột sống, e nên đi khám ở đâu ạ ?

3077

Xe container
Các cụ tư vấn cho em chỗ khám tổng quát với, nhất là gan. Em vừa google thấy móng tay mà có vân dọc là có thể bị viêm gan, mà em bia rượu cũng kém nữa. Chả nhẽ gan thật :-s

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Em xin được tư vấn về bệnh vẩy nến, nhỏ nhà em bị vẩy nến mấy năm rồi, em đã cho cháu đi chữa ở viện da liễu trung ương, nhiều thầy đông y, nhưng không khỏi, vừa rồi em được mách thầy Ngô Viết Tài ,chữa bệnh này rất hiệu quả, em xin được tư vấn, nếu có bác nào đã điều trị rồi, cho em xin địa chỉ, và số điện thoại thì càng tốt em cảm ơn các anh các chị nhiều ạ
Mợ maichi cho e hỏi có phải biểu hiện của bệnh này là bong tróc từng mảng da và có vết nứt rất ngứa ngáy, khó chịu phải k ạ? NẾu đúng thì mẹ nó có chỗ nào chữa mách e với nhé, e có đứa cháu họ nó cũng bị bệnh này mà sang Sing chữa cũng k khỏi, cả 2 a e nên bố mẹ nó buồn lắm. Hic

maichi

Xe hơi
Mợ maichi cho e hỏi có phải biểu hiện của bệnh này là bong tróc từng mảng da và có vết nứt rất ngứa ngáy, khó chịu phải k ạ? NẾu đúng thì mẹ nó có chỗ nào chữa mách e với nhé, e có đứa cháu họ nó cũng bị bệnh này mà sang Sing chữa cũng k khỏi, cả 2 a e nên bố mẹ nó buồn lắm. Hic
Em đang chờ địa chỉ của thầy Ngô Viết Tài , nhưng chưa có hồi âm, em thì lại không ở Hà Nội, bệnh cháu nhà em ngày một nặng thêm tội nghiệp, em đang nóng ruột quá , hi vọng có được thông tin sớm.

trunglk13

Xe đạp
Các cụ cho cháu hỏi khám dạ dày ở đâu ạ,hôm trc cháu đã khám ở viện 108 r nhưng thấy bác sỹ k tận tình nên cháu muốn khám lại ạ.Cháu gu g thì biết đc PGS Bác sỹ Đào Văn Long Đại học y ,nhưng không biết bác sỹ này có phòng khám tư không,các cụ biết thì giúp cháu với

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho cháu hỏi khám dạ dày ở đâu ạ,hôm trc cháu đã khám ở viện 108 r nhưng thấy bác sỹ k tận tình nên cháu muốn khám lại ạ.Cháu gu g thì biết đc PGS Bác sỹ Đào Văn Long Đại học y ,nhưng không biết bác sỹ này có phòng khám tư không,các cụ biết thì giúp cháu với
Lòng -Dạ dày thời ra... Hàng Thùng nh :))