[TRẢI NGHIỆM] KIA RAY thực tế xe hình vuông....

daihung

Xe buýt
Nó dòng nhỏ gọn cho các mợ đi chợ và đi loanh quanh thôi, được cái máy yếu, tiết kiệm xăng thôi
Em đang đợi con em chốt với bên Salon về , trong dòng mini em nó phục vụ tốt đó nhoe tuy cái nhìn của dân mình theo thẩm mỹ là nó xấu thôi , khoan nội thất rộng cực kì , mấy em dòng C cũng chưa chắc qua nó đc . Còn về động cơ em ấy là 106hp đối với con của em chọn đối với con Yaris 2015 nhập thái 84hp thì con nào mạnh hơn cụ ạh

uriko

Xe đạp
Nhìn cũng hay phết nhỉ, có điều ngại khoản bán lại do hàng độc thôi.

uriko

Xe đạp
Ah động cơ tci là máy dầu hả cụ. Riêng xe em thích nhất máy dầu do mình bình dân, đổ dầu đỡ tốn

daihung

Xe buýt
Nhìn cũng hay phết nhỉ, có điều ngại khoản bán lại do hàng độc thôi.
Bán lại thì em không ngại nhiều cụ ạh , mình làm ra đồng tiền mua cái xe về để đi cho nó phục vụ mình nh74ng chuyến đi ngắn và đi dài làm cho người lái và người đi cảm thấy thoải mái là đc cụ ạh , chật chội quá ngộp lắm cụ ơi .Cò về khoản lỗ thì xe nào cũng như nhau có điều vì là hàng độc nên lỗ nhiều hơn . Chốt lại cuối cùng là mua cái mình thích và mình sử dụng chứ đừng mua cái người khác thích mà mình sử dụng .

Cám ơn cụ có lời khen em nó hihihi

daihung

Xe buýt
Ah động cơ tci là máy dầu hả cụ. Riêng xe em thích nhất máy dầu do mình bình dân, đổ dầu đỡ tốn
Động cơ Kappa 3 máy i chnag Morning nhập nhưng có thêm Turbo thôi cụ ạh.

MTKK43

Xe hơi
Em này lên cao tốc nguy cơ lật hơi cao

uriko

Xe đạp
Bán lại thì em không ngại nhiều cụ ạh , mình làm ra đồng tiền mua cái xe về để đi cho nó phục vụ mình nh74ng chuyến đi ngắn và đi dài làm cho người lái và người đi cảm thấy thoải mái là đc cụ ạh , chật chội quá ngộp lắm cụ ơi .Cò về khoản lỗ thì xe nào cũng như nhau có điều vì là hàng độc nên lỗ nhiều hơn . Chốt lại cuối cùng là mua cái mình thích và mình sử dụng chứ đừng mua cái người khác thích mà mình sử dụng .

Cám ơn cụ có lời khen em nó hihihi
Con này cụ lấy bao nhiêu vậy ạ, có gì ít nữa em tham khảo để vợ đi chợ. Em đang đi new sò rồi, mà nó to quá vợ nó ko thích.

daihung

Xe buýt
Con này cụ lấy bao nhiêu vậy ạ, có gì ít nữa em tham khảo để vợ đi chợ. Em đang đi new sò rồi, mà nó to quá vợ nó ko thích.
520 nhe cụ , lăn bánh tầm 580

daihung

Xe buýt
Em này lên cao tốc nguy cơ lật hơi cao
Chả sợ đâu cụ ạh , cứ bình thường mà chạy vì kĩ sư thiết kế họ đã tính toán tònh huống đó rồi ạh . Con này dòng Kei Car bên da băn nó chạy nhiều lắm nhé

uriko

Xe đạp
Chả sợ đâu cụ ạh , cứ bình thường mà chạy vì kĩ sư thiết kế họ đã tính toán tònh huống đó rồi ạh . Con này dòng Kei Car bên da băn nó chạy nhiều lắm nhé
Do chính sách thuế lên xe của mình nó như 1 cái tài sản, chính vì thế lên các yếu tố thẩm mỹ, bán lại đặt lên hàng đầu ở vn chứ ko phải yếu tố an toàn và tiện dụng. Chính vì thế toyota nó mới tung hoành ở vn cụ ạ. Nhưng giờ người việt mình cũng thay đổi nhiều rồi. Giờ kia, hyundai cũng đang rất phát triển do option nhiều, vừa đẹp vừa an toàn. Chỉ còn nhiều cụ trung tuổi là vẫn fan toy thôi.

daihung

Xe buýt
Do chính sách thuế lên xe của mình nó như 1 cái tài sản, chính vì thế lên các yếu tố thẩm mỹ, bán lại đặt lên hàng đầu ở vn chứ ko phải yếu tố an toàn và tiện dụng. Chính vì thế toyota nó mới tung hoành ở vn cụ ạ. Nhưng giờ người việt mình cũng thay đổi nhiều rồi. Giờ kia, hyundai cũng đang rất phát triển do option nhiều, vừa đẹp vừa an toàn. Chỉ còn nhiều cụ trung tuổi là vẫn fan toy thôi.
Dạ cụ , em thì đặt tính năng an toàn của gia đình em lên hàng đầu cụ ạh , có thêm đc cái nào đỡ cái đó cụ ơi , VD như 6 túi khí thi độ an toàn chắc hẳn phải hơn 2 túi rồi còn nhiều thứ khác nữa .v...v.

uriko

Xe đạp
Dạ cụ , em thì đặt tính năng an toàn của gia đình em lên hàng đầu cụ ạh , có thêm đc cái nào đỡ cái đó cụ ơi , VD như 6 túi khí thi độ an toàn chắc hẳn phải hơn 2 túi rồi còn nhiều thứ khác nữa .v...v.
Thì đấy, em mua còn sorento, có bác hỏi bao nhiêu, em bảo tỉ mốt, thế là cụ ấy bảo sao ko mua fotuner mà đi, bỏ ra tỉ bạc mua xe hàn làm gì. Mịa em đi phò tun chán mịa rồi bán đi mua sò đi sướng gấp vạn lần, mà con phò thu nợ mỗi cái abs, với 2 cái túi khí, đi thì tròng trà tròng trành, mà do đường mình xấu quá, chỉ thấy cao to, gầm cao là thích.

MTKK43

Xe hơi
Con này được thiết kế chuyên chạy trong nội đô, ra cao tốc các cụ vít lên 80-90, nói dại chẳng may nổ lốp thì tèo...

tinydang

Xe hơi
Rất phù hợp với gia đình, tiện dụng và rộng rãi. Cháu thích xe này

van.pham

Xe tải
Xe đẹp nhưng giá hơi cao so với khả năng của nhiều ng

Phạm Phu Duy

Đi bộ
E cũng đang mún kím 1 bé Ray cho bà cả, nhưng khả năng chỉ kím đc 1 e used thôi, bác nào mún gả e nó thì hú e với nha, bắc-nam e cũng cố cưới cho bằng đc :D

maung

Xe hơi
xe này không có nhập mới , chỉ có nhập lướt thôi phải không các cụ ?