Trải nghiệm mới sự khác nhau giữa anh cả Đô và anh hai Lúa !

hana147

Xe điện
Hồi e vào công tác mấy ngày mà e đã kết a Hai lắm rồi, vậy mà điều kiện cv cứ bắt mình chung thủy với thằng cả Đô, vừa nhộn nhạo, láo lếu, gia trưởng, lúc nào cũng có vẻ mặt giả tạo lịch lãm như bôi phấn...

Vinh Nguyễn

Xe điện
@cụ Cửu: Cụ ra khu vực Hồ Con Rùa uống cafe thử xem sao?

blackcivic 2.0

Xe tăng
Em thì ít vào lúa nhưng lần vừa rồi thì thực sự có ấn tượng với xxx trong đó
Em mượn xe của thằng em họ đi công việc (cho nó kt he) nó dặn đi dặn lại chuyện đi đúng làn , ko tao biết rùi ..em đi vũng tàu ,về bình dương về lúa khoảng 7,30h tối đi đến chỗ cầu vượt vòng tròn (em chả biết đấy là đâu) rẽ phải thì em đi quá khoảng 5m (tối nên cũng chưa khẳng định rẽ là đúng) nháy xi nhan tạt vào lề ,thì có ngay chú xxx gõ vào cửa ,cũng giật mình (có 2 chú xxx đi 2b đứng chỗ rẽ đó) em hạ kính nói ngay " tôi định rẽ phải nhưng ko quen đg đi quá mất định tạt vào hỏi các anh phía trước có đg rẽ ntn ko ,hoặc quay lại để rẽ phải thì đi ntn vì tôi ko biết đg" chắc thấy em thật thà giọng bắc chú ấy bảo anh lùi lại rồi rẽ phải ,chú ấy đi lại sau xe em xi nhan cho em lùi và ra hiệu xe khác tránh cho em lùi ,đến khi rẽ cũng chỉ biết thanks ò lot lot lot.
Cả tối em cứ cấu véo mình xem mơ hay tỉnh . Như ở bển ..........

ynhi2208

Xe điện
Em thì ít vào lúa nhưng lần vừa rồi thì thực sự có ấn tượng với xxx trong đó
Em mượn xe của thằng em họ đi công việc (cho nó kt he) nó dặn đi dặn lại chuyện đi đúng làn , ko tao biết rùi ..em đi vũng tàu ,về bình dương về lúa khoảng 7,30h tối đi đến chỗ cầu vượt vòng tròn (em chả biết đấy là đâu) rẽ phải thì em đi quá khoảng 5m (tối nên cũng chưa khẳng định rẽ là đúng) nháy xi nhan tạt vào lề ,thì có ngay chú xxx gõ vào cửa ,cũng giật mình (có 2 chú xxx đi 2b đứng chỗ rẽ đó) em hạ kính nói ngay " tôi định rẽ phải nhưng ko quen đg đi quá mất định tạt vào hỏi các anh phía trước có đg rẽ ntn ko ,hoặc quay lại để rẽ phải thì đi ntn vì tôi ko biết đg" chắc thấy em thật thà giọng bắc chú ấy bảo anh lùi lại rồi rẽ phải ,chú ấy đi lại sau xe em xi nhan cho em lùi và ra hiệu xe khác tránh cho em lùi ,đến khi rẽ cũng chỉ biết thanks ò lot lot lot.
Cả tối em cứ cấu véo mình xem mơ hay tỉnh . Như ở bển ..........
Thật cụ ạ,quê hai lúa chỉ đường nhiệt tình đến phát ngại,nhiều khi hỏi xem ôm,người ta đi trước cho mình theo sau luôn

hotgame123

Xe buýt
sg dễ sống ,dịch vụ tốt ,em ngán nhất là cướp giật ở sg còn lại đèu ok

Lacetti_EX

Xe buýt
Nhậu:
HN chủ đề đầu bữa đến cuối bữa là soi ly của nhau còn nhiều hay ít, ép nhau uống để phân thắng thua.#:-s

SG: Của ông nào ông đó uống, không uống nữa thì thôi. Ly tôi tôi uống, zdô với ông cho có khí thế, ông không uống kệ xác ông. Tiếp viên nhà hàng nó không quan tâm, Hô khui là nó khui đồng loạt. Nó cũng không quan tâm là trước mặt ông có mấy chai đã mở mà chưa uống:D
Cái này em thấy SG soi nhiều hơn HN. Ở SG, Uống bia, mỗi người chai. Mở chai mở đều. Em uống chậm tồn 3-4 chai vẫn mở, bắt uống hết. Uống rượu: Có mỗi cái "ly" nhỏ quay vòng. Không uống không xong => SG soi ác hơn HN.

Lacetti_EX

Xe buýt
Em uống ca fe và ăn sáng ở hồ con ruà, buổi sáng bình lặng chả có gì. Đi nhậu tăng 2 với ông anh lúc 1h ở chỗ đó. Người đông như chảy hội. Say và buồn ngủ nên gà gật trên ghế. Lúc mở mắt kêu về, ông anh còn rủ có đi tiếp với mấy em dễ thương vừa làm quen không? Thoáng thật!

hieu0210

Xe buýt
A 9 dạo này đóng đo hẳn trong a hai lúa rồi phỏng

chèo bẻo

Xe tải

dativu

Xe điện
Em thích nhất đi ăn cỗ Hai Lúa. Một mâm toàn hơn chục người, ngồi ăn vô tư, tám đủ thứ chuyện trên đời, vui như đi nhậu. Còn cỗ của cả Đô có sáu người, toàn của ngon vật lạ, ông nào ông đấy thèm nhỏ nước giãi mà chả ai thèm gắp, cứ ngồi nhìn nhau. Nói chung là sĩ diện hão.
Cụ chuẩn đới. Ặc

dativu

Xe điện
Cái này em thấy SG soi nhiều hơn HN. Ở SG, Uống bia, mỗi người chai. Mở chai mở đều. Em uống chậm tồn 3-4 chai vẫn mở, bắt uống hết. Uống rượu: Có mỗi cái "ly" nhỏ quay vòng. Không uống không xong => SG soi ác hơn HN.
Cụ chưa xin qua tua sao. Thằng bạn bên thấy em chậm uống là nó cầm cái ly len lén "oánh luôn một phát". :D

CỬU VĂN LONG

Xe container
-HN: Trong khi anh cả Đô ngoài đó đội ổi đeo solex tay cầm cạp long hút thuốc lá phì phèo bắt người khệnh khạng

-SG: Ngược lại anh hai Lúa chân chất em đi ngoài đường chưa thấy anh nào đội ổi cả, anh hai toàn đội nồi cơm điện có miếng da lót sau gáy làm việc

CỬU VĂN LONG

Xe container

Uống ở đó buồn lắm ko như hồ con rùa HN mà ko có mợ hai Lúa mớm cà phê thì cụ ra đó làm giề :)

hehe bắt nạt ma mới và anh hai Lúa thôi cụ ạh, mấy ông ma cũ HN vô đâu vào đấy hết

ynhi2208

Xe điện
Đối với giới bình dân thì :
-Ngoài cả Đô bạn bè mời nhau đi uống cafe là sang trọng,với anh Hai Lúa thì cafe như trà đá của cả Đô
-Cả Đô trà đá mất tiền,Hai Lúa trà đá free

o:-)

CỬU VĂN LONG

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

HNA2008

Xe tải
Cụ Cửu so sánh XXX giữa a Cả Đô & chị Hai Lúa thì e thấy chưa đạt ...chuẩn lắm. Theo e thì cả a lẫn chị đều rứa cả, chỉ có chú XXX ảnh trên kia không may thôi

ynhi2208

Xe điện
Cụ Cửu so sánh XXX giữa a Cả Đô & chị Hai Lúa thì e thấy chưa đạt ...chuẩn lắm. Theo e thì cả a lẫn chị đều rứa cả, chỉ có chú XXX ảnh trên kia không may thôi
Sau 3 năm sống với Hai Lúa em nghĩ cụ Cửu so sánh chuẩn ợ

ldt_tx

Xe tăng
Có phải cụ Hai lúa có cái nhà bên Gò té đúng ko ợ:D

CỬU VĂN LONG

Xe container

hehe cụ cứ xin visa của Gấu vào đây thác loạn với em 1 tuần là ra vấn đề thôi mà