[Funland] Trái phiếu có an toàn k a?

nguyenquangpt

Xe tăng
Bên e sắp phát hành lô TP của doanh nghiệp lớn, có ngân hàng bảo lãnh toàn diện (chứng thư bảo lãnh - trên thị trường ko có đơn vị phát hành nào có bank bảo lãnh như bên e), lãi suất tốt, linh hoạt (được rút trước hạn có lãi suất). Cụ nào quan tâm đặt gạch inbox em,hoặc e inbox ạ.
(Xin mod đừng xóa hoặc band e vì có khi có cụ cần.)
Inbox mình nhé//!

tonyson

Xe hơi
Bên e sắp phát hành lô TP của doanh nghiệp lớn, có ngân hàng bảo lãnh toàn diện (chứng thư bảo lãnh - trên thị trường ko có đơn vị phát hành nào có bank bảo lãnh như bên e), lãi suất tốt, linh hoạt (được rút trước hạn có lãi suất). Cụ nào quan tâm đặt gạch inbox em,hoặc e inbox ạ.
(Xin mod đừng xóa hoặc band e vì có khi có cụ cần.)
bên nào vậy cụ, em đọc thấy hoang mang phết

Bonds.2020

Xe hơi
bên nào vậy cụ, em đọc thấy hoang mang phết
Bên e là bank bảo lãnh toàn diện ( có rủi ro thanh khoản thì bank đứng ra trả tiền gốc + lãi cho nhà đầu tư), có chứng thư bảo lãnh, cam kết bảo lãnh rõ ràng chứ không “lập lờ đánh lận con đen” “treo đầu dê bán thịt chó” như báo viết . Cụ nào quan tâm inbox e gửi chứng thư bảo lãnh cho các cụ ngâm cứu.

tranchibang

Xe tải
Bên e là bank bảo lãnh toàn diện ( có rủi ro thanh khoản thì bank đứng ra trả tiền gốc + lãi cho nhà đầu tư), có chứng thư bảo lãnh, cam kết bảo lãnh rõ ràng chứ không “lập lờ đánh lận con đen” “treo đầu dê bán thịt chó” như báo viết . Cụ nào quan tâm inbox e gửi chứng thư bảo lãnh cho các cụ ngâm cứu.
gửi giúp e tranchibang@gmail.com

Nhimtiu

Xe container
Bao la của vin nhưng e cũng lo lo :D
Mợ mua của mấy thằng đó lo gì, em vẫn mua trái phiếu qua HD bank của bên Sovico nó chính là bên chỗ Vietjet và HD bank đây. Ls giờ đâu xuống có 7.4 còn trc là 8.7. Em thấy chả có vđ gì, khi cần vẫn lấy ra chiến đx. Mua vài tỏi chả vđ gì hết còn mợ đt nhiều tầm chục tỏi gì đó thì lại có các option khác em nghĩ thế.

Trái phiếu ngân hàng thì độ tin cậy, an toàn gần như cao nhất rồi đó ạ.