[Funland] Trận đêm nay

HVuong8888

Xe tải
Giờ này mà các cụ còn hâm mộ MU cơ à?
Đã là yêu thích thì từ khi mới biết xem bóng giờ cụ bảo đi chuyển sang hâm mộ clb khác thì hoá ra lại là fan phong trào! À thế ra cụ cũng vậy à!? Nhìn sang pháo hay liver đúng là hay thật, xem rất khoái và luôn cổ vũ khi ra đấu trường châu âu! Nhưng bảo chuyển sang thành fan của clb khác thì chắc ko! Cứ nhìn pháo với chel bao năm cũng có danh hiệu nào đâu mà vẫn đầy fan đó thôi

duytrinh85

Xe điện
Ngày mai trọng tài nghe chửi nát tai vi đuổi một cầu thủ MU các cụ nhỉ?

piston

Xe container
Sau trận này Ole sol có lẽ sẽ bị bán :D

đá với đấm như cái đb, đã thua lại để cho anti fan có cơ hội vào xỉa! Nghĩ mà cay cho fan lâu năm!
Giờ này mà các cụ còn hâm mộ MU cơ à?
Chả sao cả, việc hâm mộ đội bóng nào là theo ý thích của từng người, em thích Mu từ cuối thế kỷ trước, chứ ko phải thích theo phong trào cụ ạ, còn cay cú chỉ dành cho trẻ Trâu thôi

piston

Xe container
Các cụ hâm mộ Clb Man U chứ có phải hâm mộ mấy thằng đang chạy trên sân đâu :D

nhuataiche

Xe container
Em cầu 1-9 đi. ĐM cho nát cmn ra thay thàng mới vào. Đặc biệt cái lão wood éo mua đc cầu thủ nào ra hồn, toàn thằng xó nào móc về thì bố thằng tây đá đc. Mourinho, Van Gal cũng phải next ko phải là vì hlv kém mà vì ko có người đá thì đến bố hlv cũng ko sắp được đội hình. Mà cái hàng hậu vệ Mu từ ngay lão Son về hưu ko kiếm được thằng nào ra hồn toàn bọn đá nganh với đá ở sân Mỹ Đình. Xưa thời lão Son bao giờ cungz có 1 cặp trung vệ chuẩn, 2 thằng chạy cánh chuẩn. Giờ xem đội hình ko biết ông nào ở chỗ nào vì cứ chạy nhặng lên đảo vị trí. Vái ngả nón.
Em ko nghĩ cầu thủ MU kém. Nhìn cái màu thì em đoán là Ed nuông chiều cầu thủ quá, nên Solsa ko quản nổi, ra lệnh ko ai nghe. Giả sử ban lãnh đạo Liverpool tiếp quản MU, có lẽ họ bán ngay 2/3 đội hình chính, ko phải vì số cầu thủ đó dở, mà vì họ ko chứa những kẻ vô kỷ luật !

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Độ ngũ săn cầu thủ cho mu h kém xưa nhiều, hay nói cách khác mu ko hẫp dẫn những cầu thủ hàng đầu nữa rồi.
Mua mấy năm gần đây mua bất kỳ cầu thủ nào cũng ko đúng giá trị đồng bảng.
Thời ông alex còn cầm đội mu, thì mu coi trọng về tuyến phòng thủ nhất.
Tiền vệ phòng ngự của mu thì luôn mạnh mẽ chạy bao sân, h toàn ông lười toàn đi bộ.
2 hậu vệ cánh chả làm đc gì cho tấn công, ông 1 bi chỉ xoạc là giỏi
Trung vệ chỉ hay diễn hài
Em nhìn cả cái đội hình Mu ko thằng nào cầm trịch được đội bóng thì đến bố HLV cũng ko xếp đc. Cái thằng Podg3 phải đuổi đầu tiên do cái tính kỷ luật kém và dân pháp vẫn là loại âmtuerr nên chuyện chuyện nghiệp khó.

Lá Mơ

Xe buýt
Em trung lập, nói thật với các cụ, nhìn MU đá giống mấy đội hạng Nhất thôi, không có vẹo gì cả.

mitdac1819

Xe điện
Đã là yêu thích thì từ khi mới biết xem bóng giờ cụ bảo đi chuyển sang hâm mộ clb khác thì hoá ra lại là fan phong trào! À thế ra cụ cũng vậy à!? Nhìn sang pháo hay liver đúng là hay thật, xem rất khoái và luôn cổ vũ khi ra đấu trường châu âu! Nhưng bảo chuyển sang thành fan của clb khác thì chắc ko! Cứ nhìn pháo với chel bao năm cũng có danh hiệu nào đâu mà vẫn đầy fan đó thôi
Fan Mù đa phần lứa cuối 7x - 8 x, đã lỡ iu thì thôi cũng cố. Liv và Mc xem đá hay nhưng e chả xem, vẫn xem Mù, còn ko thì thôi, ngủ cho khoẻ

duytrinh85

Xe điện
Vãi chưởng, Sola thay Bruno.

Tài Chính F88

Xe hơi
Sau trận này thì các chú Phó chủ tịt MU lại đứng trước cửa nhà Poche và Allegri thôi.

Pumzen

Xe ba gác
Trận này chỉ mong MU thua đậm thêm nữa để cơn giận dữ trút hết lên tay Sol và BLĐ Mu tổ chức họp báo bày tỏ lời cảm ơn với Solsa, chúc gặp may mắn thành công trên sự nghiệp làm huấn luyện viên. :))

mitdac1819

Xe điện
Em ko nghĩ cầu thủ MU kém. Nhìn cái màu thì em đoán là Ed nuông chiều cầu thủ quá, nên Solsa ko quản nổi, ra lệnh ko ai nghe. Giả sử ban lãnh đạo Liverpool tiếp quản MU, có lẽ họ bán ngay 2/3 đội hình chính, ko phải vì số cầu thủ đó dở, mà vì họ ko chứa những kẻ vô kỷ luật !
Cụ chuẩn, ed là dân kế toán, nên lão cứ nghĩ trả tiền nhiều cho cầu thủ là chúng nó đá ngon,Ai dè. Thời cụ Sơn, cầu thủ còn thường hơn, mà vẫn ăn đc cái cup trước khi về hưu