Trang bị lọc gió điều hòa cho Focus

anhdxt

Xe hơi
Bẩm các cụ! Đợi Cụ VW lâu quá em đặt mua được 2 cái lọc gió trong FCụt rồi! 250k/c. Cấu tạo gồm 3 lớp (2 lớp giống như 2 lớp khẩu trang y tế, ở giữa có 1 lớp than hoạt tính)! Dự tính ngày mai Thứ 7 sẽ lắp thử rồi báo cáo các Cụ ạ! ^^
còn cái dư cụ để cho em nhá

Asturias19

Xe buýt
Hôm rồi em mới chạy ra chợ Zời làm 1 cái về tự lắp, mất 10p để tháo và lắp, vừa in, hàng chắc cũng chuẩn vì bên ngoài hộp màu xanh trắng có chữ Ford, giống cái cụ Hùng QN bán, hehe, giá tốt lại có luôn và ngay

VietWagen

Xe buýt
Báo cáo các bác, vừa qua cũng bận bịu nên hôm nay mới hồi âm và có lời mời các bác đã đăng ký vụ lọc gió đến sáng CN này (11/3) từ 9h30 gặp nhau ở quán Lộc Vừng tại cuối đường Nguyễn Sơn, qua cầu Chương Dương đi thẳng Ng. Văn Cừ đến ngã tư đèn xanh đỏ đầu tiên rẽ phải, chạy kịch đường là đến điểm hẹn. Chỗ này có thể đỗ xe thoải mái, trong lúc lắp lọc gió cho các xe có thể giao lưu chém gió và bia bọt, sau khi lắp xong cụ nào muốn thử xe thì chạy vào đường băng sân bay Gia Lâm ngay cạnh đó, vít lên 200km/h và cất cánh luôn ... hehe :P

PS: lọc gió Focus trên thị trường thì có nhiều loại, giá cả cũng vậy, còn sáng CN này thì tớ dùng lọc gió loại phụ tùng của Ford China để lắp cho các bác ợ.

học lái

Xe điện
CN này không sang được rồi, vẫn đặt cụ cái lọc gió nhé, còn hộp kính lắp đơn giản cụ nào cầm về giúp cháu cái nhỉ?

VietWagen

Xe buýt
CN này không sang được rồi, vẫn đặt cụ cái lọc gió nhé, còn hộp kính lắp đơn giản cụ nào cầm về giúp cháu cái nhỉ?
Bác Dr."phi công" còn cái bàn để chân trái gửi ở chỗ tớ đấy nhé, bác mà lấy chậm chẳng may nó "bốc hơi" mất là tớ ko chịu trách nhiệm đâu nhớ :D

3Lazang

Xe tăng
Lâu rồi ko gặp Thắng . Thấy vụ này hay quá . Đặt cho mình một bộ nhé . Khi nào có thì nhắn cho mình , mình sẽ đánh xe sang và giao lưu nhé .

VietWagen

Xe buýt
Lâu rồi ko gặp Thắng . Thấy vụ này hay quá . Đặt cho mình một bộ nhé . Khi nào có thì nhắn cho mình , mình sẽ đánh xe sang và giao lưu nhé .
Vâng, anh Duy vẫn khỏe và vi vu với V2 Focus chứ, sáng CN này rảnh thì mời anh đến chơi với AE cho vui và lắp luôn một thể.

học lái

Xe điện
Bác Dr."phi công" còn cái bàn để chân trái gửi ở chỗ tớ đấy nhé, bác mà lấy chậm chẳng may nó "bốc hơi" mất là tớ ko chịu trách nhiệm đâu nhớ :D
Mai cụ mang sang hội lông ngắn lại còn xoăn thì tốt bít mấy nhỉ???

HamLong3.0V

Xe điện
Em chào bác 3, bác 3 bỏ hội RS mà đi như thế cũng đành lòng sao :D

BBB

Xe buýt
Cụ Thắng lắp em lọc gió với nhé. Hẹn cụ T5 nhé. Vì e đang đi Cần Thơ.
@ Ham lo .. Đi léo gọi.

HamLong3.0V

Xe điện
@ Ham lo .. Đi léo gọi.
Ơ anh buồn cười, em có biết danh sách đăng kí đâu mà gọi :D
Lần sau có vụ dở hơi cám hấp nào em cũng gọi nhé, k0 đi đừng trách em :))

Taxi25

Xe buýt
Chết rôiii, giờ em mới đọc thì làm thế nào kụ Thắng ơi!!

Báo cáo các bác, vừa qua cũng bận bịu nên hôm nay mới hồi âm và có lời mời các bác đã đăng ký vụ lọc gió đến sáng CN này (11/3) từ 9h30 gặp nhau ở quán Lộc Vừng tại cuối đường Nguyễn Sơn, qua cầu Chương Dương đi thẳng Ng. Văn Cừ đến ngã tư đèn xanh đỏ đầu tiên rẽ phải, chạy kịch đường là đến điểm hẹn. Chỗ này có thể đỗ xe thoải mái, trong lúc lắp lọc gió cho các xe có thể giao lưu chém gió và bia bọt, sau khi lắp xong cụ nào muốn thử xe thì chạy vào đường băng sân bay Gia Lâm ngay cạnh đó, vít lên 200km/h và cất cánh luôn ... hehe :P

PS: lọc gió Focus trên thị trường thì có nhiều loại, giá cả cũng vậy, còn sáng CN này thì tớ dùng lọc gió loại phụ tùng của Ford China để lắp cho các bác ợ.

VietWagen

Xe buýt
@ Ham lo .. Đi léo gọi.
Chết rôiii, giờ em mới đọc thì làm thế nào kụ Thắng ơi!!
Cụ nào nhỡ tầu chuyến trước, thì nhẩy chuyến sau thôi, thường thì mọi người chỉ rỗi vào ngày nghỉ cuối tuần nên ta lên lịch chạy tầu chuyến tiếp theo vào CN này nhé.

Taxi25

Xe buýt
Địa điểm vẫn là quán Lộc Vừng hử kụ ?

Cụ nào nhỡ tầu chuyến trước, thì nhẩy chuyến sau thôi, thường thì mọi người chỉ rỗi vào ngày nghỉ cuối tuần nên ta lên lịch chạy tầu chuyến tiếp theo vào CN này nhé.

Teu beo

Xe tải
Hehe, xe em hôm qua đã lắp được lọc gió điều hòa lại còn được anh Thắng tặng thêm tí nước hoa mùi cà fê làm lúc chiều chở Gấu về cứ bị vặn vẹo sao lại có mùi nước hoa trên xe :))

Thêm được quả khóa cốp phụ bác Việt Anh làm miễn phí nữa chứ, tuần sau các cụ mà làm tiếp em lại ra hóng xem có thêm được cái gì không;))

puremoon

Xe buýt
Chủ nhật này ở đâu hả anh Thắng ơi,

BBB

Xe buýt
@ Hãm. Nhiều quả dở hơi hay phết...
@ bác vịt. Chủ nhật nhé anh

ntkien162

Xe tải
CN tới mà lại nhỡ tầu tiếp thì khi nào hả anh Thắng ơi?

VietWagen

Xe buýt
Địa điểm vẫn là quán Lộc Vừng hử kụ ?
Chủ nhật này ở đâu hả anh Thắng ơi,
@ bác vịt. Chủ nhật nhé anh
Vâng, lại hẹn gặp các bác sáng CN này (18/3) từ 9h30 và tại địa điểm cũ nhé, vì chưa mà tìm đc chỗ nào hay hơn, hì ;)

CN tới mà lại nhỡ tầu tiếp thì khi nào hả anh Thắng ơi?
thì phải xé vé lẻ ở nhà ga thôi (nếu còn vé) hehe :P