Trang web hay về phim chiến tranh.

Hoàng A Mã

Xe điện
Em cực thích thể loại phim chiến tranh. Web nào nhiều phim về đề tài này ạ. Các cụ thông tin giúp với. Miễn phí càng tốt nhé các cụ,. :D

FFF

Xe hơi
Cụ nên tìm theo tên film, có thể vào imdb.com để lọc film, rồi tìm với gg theo tên ấy thì sẽ ra cả loạt trang xem film cụ ạ.
Em hay xem ở hdviet.com, chất lượng ổn, dễ dùng, các trang khác nhiều quảng cáo quá mà cứ up film lên youtube/vimeo... gì đấy em không ham, chỉ quan tâm site nào đầu tư hạ tầng riêng thôi cụ ạ

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên tìm theo tên film, có thể vào imdb.com để lọc film, rồi tìm với gg theo tên ấy thì sẽ ra cả loạt trang xem film cụ ạ.
Em hay xem ở hdviet.com, chất lượng ổn, dễ dùng, các trang khác nhiều quảng cáo quá mà cứ up film lên youtube/vimeo... gì đấy em không ham, chỉ quan tâm site nào đầu tư hạ tầng riêng thôi cụ ạ
Em cũng hay vào xem ở hdviet.com nhưng sao em thấy cũng hay hiện quảng cáo lên giữa chừng mà ?

FFF

Xe hơi
Em cũng hay vào xem ở hdviet.com nhưng sao em thấy cũng hay hiện quảng cáo lên giữa chừng mà ?
Bẩm cụ quảng cáo của trang ấy thì nó hiện ra khi xem film 15p mất khoảng 1p quảng cáo, nhưng chất lượng film thì lấy từ nguồn torrent nên khá chuẩn và sớm, còn các trang xem phim online mà up lên các trang chia sẻ video em thường thấy chất lượng khá thấp, phải click qua link quảng cáo mới vào film, rồi còn việc chia nhiều phần làm xem film bị ngắt quãng... em không thích mấy vụ đấy. Mà nhất là site dạng này nhiều vô kể, giao diện thì na ná nhau, chỉ khác mỗi tên miền, riêng kiểu thế là mình cũng rơi vào mê hồn trận rồi.

Không phải em quảng cáo cho hdv đâu nhé, bên này có vụ nạp thẻ cũng hài hước lắm: trước đây em nạp dạng bắp, xong không dùng để bắp trong tài khoản đấy, sau rồi nó chuyển sang hdvip gì đấy, clear luôn tài khoản của em, gọi hỗ trợ thì bảo là em không hỗ trợ được, nên em cũng chả nạp nữa.

Ngoài ra em còn biết trang pub.vn nữa thì phải, chất lượng cũng tốt, nhưng dạng như forum em thấy khó dùng hơn.

Doanhtuan

Xe hơi
bác vào phimmoi.net or fptplay.net nhé, mình thấy đường truyền khá ổn định