Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn

Lexus430sc

Xe điện
Thôi xong, theo em chiều mai cụ Luân cứ làm bữa bia hơi mời cụ Điếu ra giãi bầy xong xem fin nào là của cụ thì xoá hẳn đi, cụ í mang nộp cho xxx lại phiền.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Em nghĩ đấy không phải lí do:
1. Cụ thất bại trong công việc, sống bê tha nhà nghỉ em út diệu chè cờ bạc.
2. Cụ không chia sẻ công việc và những dự định tương lai với người ta. Chỉ coi là chỗ chời bời sinh lý :D
Cụ nhận xem là phần 1 hay phần 2?
Cụ ơi, Cụ cho em xin thêm câu trả lời 3 đi. 2 cái trên không chon được cái nào. Thanks cụ nhé.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Thôi xong, theo em chiều mai cụ Luân cứ làm bữa bia hơi mời cụ Điếu ra giãi bầy xong xem fin nào là của cụ thì xoá hẳn đi, cụ í mang nộp cho xxx lại phiền.
Em Cảm ơn cụ đã bật mý giúp em. Chắc là em phải cầu cạnh cụ điều thui.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn

Winstorm07

Xe container
Hay cụ Điếu thứ gửi sang mail của em xem thế nào, vẫn địa chỉ mail hôm trước em gửi cho cụ rồi đấy. :)

Lexus430sc

Xe điện
NG THANH LUAN nói:
Cụ ơi, Cụ cho em xin thêm câu trả lời 3 đi. 2 cái trên không chon được cái nào. Thanks cụ nhé.
2. Cụ không chia sẻ công việc và những dự định tương lai với người ta. Chỉ coi là chỗ chời bời sinh lý :D
3. Cụ muốn tự tay gây dựng cơ nghiệp, lo cho cô ấy và gia đình con cái sau này nên nhiều khi chểnh mảng giả bài, cô ấy cùng tuổi cụ và không còn nhiều thời gian nữa :P đã quất 1 cụ khác có tài chính vững hơn cụ, tuổi cũng nhiều hơn cụ.

Winstorm07

Xe container
3. Cụ muốn tự tay gây dựng cơ nghiệp, lo cho cô ấy và gia đình con cái sau này nên nhiều khi chểnh mảng giả bài, cô ấy cùng tuổi cụ và không còn nhiều thời gian nữa :P đã quất 1 cụ khác có tài chính vững hơn cụ, tuổi cũng nhiều hơn cụ.
Giáo sư giả nhời cứ như trong mục chị Thanh Tâm ý nhể, đúng là GS có khác kênh nào cũng nét :D

xedieu

Xe cút kít
Hay cụ Điếu thứ gửi sang mail của em xem thế nào, vẫn địa chỉ mail hôm trước em gửi cho cụ rồi đấy. :)
Em gửi rồi đấy, cụ nhận đc chưa. Nếu nhận đc cụ xem thôi đừng post lên đây min mod bem nick vì tội truyền bá văn hóa phẩm đấy nhá! :D

Winstorm07

Xe container
Em gửi rồi đấy, cụ nhận đc chưa. Nếu nhận đc cụ xem thôi đừng post lên đây min mod bem nick vì tội truyền bá văn hóa phẩm đấy nhá! :D
Em check phát có ngay, nhưng mà ảnh chụp hơi tối, nhìn kô rõ mặt lắm, cụ có cái ảnh nào chụp khi chưa tắt đèn kô???

xedieu

Xe cút kít
Em check phát có ngay, nhưng mà ảnh chụp hơi tối, nhìn kô rõ mặt lắm, cụ có cái ảnh nào chụp khi chưa tắt đèn kô???
Có 1 cái lúc ở quầy lễ tân và 1 cái lúc cụ í trong toilet là rõ mặt thôi. Còn clip thì cũng mờ lắm! :D

Winstorm07

Xe container
Có 1 cái lúc ở quầy lễ tân và 1 cái lúc cụ í trong toilet là rõ mặt thôi. Còn clip thì cũng mờ lắm! :D
Em nhận được thêm 2 cái đấy rồi., OK rồi.. Xem thôi chứ em chạ bình lựng gì đâu :D

danbacongai

Xe hơi
nâu ko vao đây chơi, các cụ càng ngày càng hư nhỉ ;)..

anh xe điếu ơi, hôm nay em đi thay dầu mà Hyundai Sông Hàn nó báo bi fault láp hộp số, dầu thấm ra 1 ít rồi, phải thay. mà em ngồi nghĩ từ sáng đến giờ, cả tiéng Việt lẫn tiếng Anh em đều ko hiểu là cái lỗi gì. nhân tiện em hỏi tý, em muốn lắp cái bậc lên xuống cho trẻ con dễ trèo, mà có 2 loại 3 triệu với 7 triệu, trông nhu nhau, nên chọn thế nào nhể?
bây giờ em định cư tạm thời đà nẵng hội an, cụ nào vào đây em tiếp nhé!
\m/

tuanbac

Xe tăng
Em vừa được CT cho xem mấy cái Cụ Điếu gửi. Có lẽ mai em sang Lâm gia trang với GS, có gì GS ới em nhé.

xedieu

Xe cút kít
nâu ko vao đây chơi, các cụ càng ngày càng hư nhỉ ;)..

anh xe điếu ơi, hôm nay em đi thay dầu mà Hyundai Sông Hàn nó báo bi fault láp hộp số, dầu thấm ra 1 ít rồi, phải thay. mà em ngồi nghĩ từ sáng đến giờ, cả tiéng Việt lẫn tiếng Anh em đều ko hiểu là cái lỗi gì. nhân tiện em hỏi tý, em muốn lắp cái bậc lên xuống cho trẻ con dễ trèo, mà có 2 loại 3 triệu với 7 triệu, trông nhu nhau, nên chọn thế nào nhể?
bây giờ em định cư tạm thời đà nẵng hội an, cụ nào vào đây em tiếp nhé!
\m/
Mợ lâu quá mới online đấy nhá, làm anh em toàn mấy ông với nhau đâm hư! :D Suốt ngày tranh cãi chuyện đi nhà nghỉ! :))

Cái lỗi lap hộp số để em post sang bên kia hỏi cụ Hardtop giúp mợ. Còn cái bệ bước thì mợ chú ý cái loại loanh quanh 3 triệu ấy xấu lắm, còn loại xịn giống của X5 hình như hơn 5 triệu 1 tý. Bọn em chưa nghe thấy loại 7 triệu bao giờ. Cẩn thận thì mợ post ảnh lên đây anh em xem giúp (em không lắp nên em cũng chịu ko tả đc chi tiết hơn)!

Winstorm07

Xe container
Lâu quá mới gặp người quen hỏi 1 câu chuyên môn (mặc dù em chưa được gặp mợ :D)
Để em phụ cụ Điếu cái bậc để chân. Để chân So cũng giống Túc thôi nên mợ có thể tham khảo thêm. Loại này anh em ngoài này mua là khoảng 5,5 củ + 300K công lắp
Kô biết giá trong đó có đắt hơn tý nào kô???!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng