[Funland] Trẻ không chơi già hối hận. Nhưng trẻ chơi chán thì già yên phận.

bo kent

Xe tăng
Tầm tuổi này cụ chưa nói về chân lý hay quan điểm được. Tạm thời có thể cụ thấy thỏa mãn và quyết tâm thay đổi sống khác đi, nhưng ít năm nữa thì khác. Trước đây em cũng thấy hài lòng vì những j đã trải qua, tình yêu hay ăn chơi đủ kiểu không có j phải hối tiếc. Nhưng giờ gái xinh cũng nhiều mà khác kiểu ngày xưa, chích choác, hút hít giờ chuyển sang đập đá, hút cần, cỏ mỹ,.. nên lại thấy có nhiều thứ mình chưa được nếm thử, tâm lý tò mò lại trỗi dậy. Em fun tý ạ ;)

hưvô

Xe lăn
Em ngẫm nghĩ lại quãng thời gian tuổi trẻ đã qua nhanh thật, em đã làm được khối mục tiêu sự nghiệp và tạm thời hài lòng cho đến hiện tại:))

Riêng chuyện tình cảm thì em cũng tự tin rằng: em được trải qua mọi cung bậc cảm xúc. Tuổi trẻ có thể em hơi hư hư tí nhưng những gì đã trải qua em sẽ không hối hận, em vẫn cứ là em, vẫn hơi ngang tàng, hơi phiêu lưu...và rất crazy. Những gì đẹp nhất, sướng nhất, hp nhất em cũng đã được với tới\:D/

Sắp tới đầu 3 em thấy mình cần phải dừng lại, như thế là đủ rồi, nhường lại cuộc chơi cho các zai trẻ còn non tơ và các cụ còn đang dang dở giấc mộng mị, hãy chơi hết mình để sau này về già không phải nói lên lời hối tiếc:-bd

Có cụ nào về già mà tiếc những chuyện tình tuổi trẻ đã qua thì chia sẻ cho em nghe nhé>:D<>:D<>:D<

Em vodka cho 20 cụ nhanh tay comment nhất nè=D>=D>=D>=D>=D>

My dream, my love and my...
Sang thớt này đọc thì thấy chủ đề của bác có lẽ đúng :D

Thuantrung

Xe buýt
Tưởng có thành tích gì, có quái gì hay ho mà khoe. Đời biết đủ là đủ. Cảm giác hơi trẻ trâu