[Funland] Triệu tập CĐV Nam Định

Altis 2011

Xe điện
vẫn lại hỏi cùn kiểu này ha cụ, bà kia bi bắn ngay đùi là là sự cố rất tiếc chứ e nói gì đâu.. ông nào bắn thì đi tù là dĩ nhiên nhưng hở tí là hình sự hóa là ko nên , và cũng ko nên vì vài cdv vui quá trớn mà chửi bới hội cdv nam định thâmk chí cả tỉnh nam dịnh là ko fair.
Nguoi ta hình sự hoá cái gì cụ không thoả đáng cụ kể xem nào?

cà rốt xanh

Xe tải
vẫn lại hỏi cùn kiểu này ha cụ, bà kia bi bắn ngay đùi là là sự cố rất tiếc chứ e nói gì đâu.. ông nào bắn thì đi tù là dĩ nhiên nhưng hở tí là hình sự hóa là ko nên , và cũng ko nên vì vài cdv vui quá trớn mà chửi bới hội cdv nam định thâmk chí cả tỉnh nam dịnh là ko fair.
Nhà cháu ko hiểu, ông Hiển (bầu Hiển) làm gì mà Fan Nam Định ghét thế ạ?
Cụ giải thích dùm đc ko ạ
Cảm ơn cụ

manhmeo

[Tịch thu bằng lái]
liên quan gì??? 1 vài người mà đánh đồng cả 1 vùng thì e lại buồn cho bác đấy.
người ta bảo tập thể rèn cá nhân chứ lấy cá nhân rèn tập thể thì đến đél bao giờ xong ?
éo có chuyện thì là đồng hương, có chuyện lại bảo là không liên quan bọn tôi, thôi thì cứ im nghe người ta nói thì đã làm sao ?

shiluo

Xe container
Em chưa hiểu định nghĩa vài của cụ là thế nào?
Trên sân còn bắt nhịp để cả lũ chửi thô tục, ném pháo sáng thì cả lũ hò reo, cơ động lên thì cả lũ quây, bản thân thằng hội trưởng CĐV còn hùa vào đốt pháo sáng thì hội đấy không chửi và dẹp đi hơi phí. Đây là một nồi sâu có lẫn mấy lá rau rồi cụ
Giờ thì cả nước đang muốn hình sự hóa, tống hết lũ vô học vào tù đó cụ

Rong Ruổi

Xe container
E chỉ muốn nói bạo lực trên sân cỏ là phải chấp nhận và sống chung với lũ.. ko phải 1 1 vài người mà hình sự hóa hết như mấy ngày hôm nay, cứ ứng xử như vậy thì làm sao văn minh lên được.
Ông nói chán như mứt. Thiếu gì cách cổ vũ văn minh, văn hoá mà phải làm mấy trò mèo này. Tại sao lại phải sống chung với lũ trong khi ngăn chặn được nó.
Tôi là cứ ủng hộ xử lý mạnh tay, kể cả hình sự mấy kẻ phá phách, làm loạn. Đã cấm mang và đốt pháo sáng mà cố tình thì cứ theo luật mà xử thôi.
Đó là chưa kể hành vi côn đồ, bất chấp chống lại người thi hành công vụ.
Tôi thấy ông rừng rú bỏ mẹ. Kiểu cứ thích ngược sóng để thể hiện, chứng tỏ mình nhưng còn không ăn thua

tuannbb

Xe điện
Cu cứ lo cho nghiệp vụ của các anh ấy làm gì, lúc hỏi chính thức có quay và ghi âm không tẩn, nhưng lúc hỏi trù bị không quay phim ghi âm tẩn nhiệt tình bắt nhận có được không?
Cứ 2,3,giờ sáng đang ngủ ngon lôi dậy cho vào phòng kín bật đèn sáng quắc hỏi thì 3 đêm là khai tuốt tuột cụ ạ. Hơn cả đánh đấy!

Anhtraj

Xe tăng
Hôm nay đã thấy mấy anh em dắt tay nhau lên đồn rồi. Hay lắm :))

cà rốt xanh

Xe tải
Kể ra Nam Định cũng nhọ thật. Hải Phòng đốt và quậy tung trời bao năm ko sao. Nam Định vừa mới tập tọe, vớ ngay phải 1 thằng ngu phóng quả pháo hiệu. Và to chuyện.
Em chắc giờ đội đốt pháo sáng Hải Phòng đang rung đùi cười như ma làm!

hp78

Xe điện
Em là người Nam Định nhưng cũng không thể chấp nhận những thành phần như thế này, mong pháp luật nghiêm trị để không còn hiện tượng cổ vũ bóng đá thiếu văn hoá như vậy.

nowhereland

Xe điện
Kể ra Nam Định cũng nhọ thật. Hải Phòng đốt và quậy tung trời bao năm ko sao. Nam Định vừa mới tập tọe, vớ ngay phải 1 thằng ngu phóng quả pháo hiệu. Và to chuyện.
HP vụ quậy sân Hàng Đẫy và phá phách HN năm 2009 ra tòa rồi đấy cụ, 2 thằng án ngồi 6 thằng án treo.

Altis 2011

Xe điện
Em nghĩ cách xử lý của cổ động viên nam định sau sự cố cũng có vẻ ko ỏin lắm. Đáng nhẽ nên đứng ra nhận trách nhiệm ngay từ đầu, khắc phục hậu quả thì hơn là để như thế này. Như thế kia cũng đáng mặt anh hùng hơn tý ah.

Altis 2011

Xe điện
Riêng chuyện mua bán tàng trữ pháo cũng đủ khởi tố tội mua bán tàng trữ hàng cấm rồi... Gây hậu quả nghiêm trọng thì khởi tố và đưa ra xét xử là đúng người đúng tội... Xã hội văn minh là xã hội có những con người sống tuân thủ Pháp luật....
Rất nhân đạo là cho ăn tết Trung Thu rồi mới tóm.
Đúng là CA họ nhân đạo Trung thu xong mới công bố khởi tố chứ sau đó 1-2 hôm là họ đã nắm đc là ai rồi.

cà rốt xanh

Xe tải
Lại còn có mấy cái clip quay cảnh CĐV Nam Định diễu hành nữa. Mấy ông CA HN mà làm căng, khoảng 5-6 xe ô tô của CĐV Nam Định ăn phạt nguội.
Lúc đó mới đúng là tận cùng của bi kịch:
- Thua sấp mặt 1-6
- Vài ông húng chó nhập kho
- Xe thì bị phạt nguội.

Ôi giời ạ. Chắc sau đó, dân Nam Định ko cho con cái lên học và làm ở HN nữa mất. Cho HN thiếu chất xám mà suy vong!

NPT08

Xe tăng
Mịa, nó áp dụng luật quay video và ghi âm lúc hỏi cung rồi. CA làm sao táng chúng nó được nhể.
Nghiệp vụ đơn giản lắm kụ ei, tạm giam chung luôn phòng với mấy thằng án hs cộm, sáng gọi ra hỏi ngọt xớt em có muốn chuyển qua phòng khác ko, độ hai lần thì bọn này chưa hỏi xong đã phọt ra bằng hết:D

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Bản chất nhăm nhe cục bộ đánh đồng của nhiều người là vậy nên cũng chẳng lạ khi có thành phần ngu dại bắn pháo hiệu như vậy. Tỷ lệ thuận. Thằng nào đó quê ở đâu làm gì đó thì cả họ cả lò nhà nó cũng thế. Thằng chém cả em trai lẫn cháu chắt ở Hà nội 2 thì man rợ như cả làng nhà nó ư? Thằng giết người để giữ quyền bảo kê chợ Long Biên cũng đại diện cho cả dân Hoàn Kiếm? Tư duy đánh đồng và bầy đàn thế khác gì thằng ngu đó cụ nhỉ?