Trình duyệt web Flock ( 1.2 )

kenu97

Xe container
Dạ, thế bác có nghĩ tới thời điểm phát hành ko ạ? Flock 1.2 có từ cách đây tới gần 3 tháng, trong khi FF3 mới chỉ có 3 tuần ạ(b)(b)
Em thấy bác có vẻ tôn sùng cái anh Flock này quá nhỉ? Nếu nó thực sự tuyệt vời thế tại sao mới có 1 số vô cùng ít người dùng và còn nhiều người chưa nghe đến nó bao giờ.
Em thừa nhận là nó có ưu điểm nhanh, nhưng cái nền tảng của nó thì ko phải là cái gì mới mẻ, chả qua là bào chế lại từ FF. nếu thế em dùng luôn FF cho nhanh. các tính năng của nó thì cũng chưa thực sự ấn tượng lắm. Một số chức năng em hỏi như ở trên có đủ ko ạ? Chưa kể đến các yếu tố bây giờ như: anti fishing, fraud, ngăn chặn popup, spyware....tích hợp email account...
Nhận xét và quyết định cuối cùng là của mọi ng. Tuy nhiên e vẫn rất cổ vũ bác tiếp tục phát huy giới thiệu các phần mềm khác.:41::41:

Simba

Xe tải
Nếu bác nào không thần tượng FireFox mà thích dùng browser dựa trên nền tảng IE thì mời các bác vào http://www.maxthon.com download cái Maxthon về dùng thử. Có thêm nhiều tính năng của IE không có như Tab Plus, Mouse Gestures, Shortcut URL...

Hiện tại thằng này có hơn 157 triệu lượt download rồi, trước đây em có dùng vì thấy tiện và có nhiều tính năng hay nhưng giờ em cũng hay dùng FF3.

phuonglh

Xe buýt
Website
www.360.yahoo.com
@kenu97: bác ơi, có cái email account, chặn Popup mà, e nói đi nói lại rồi còn gì bác*-), còn về spyware, anti fishing thì chỉ cần bác kiếm được addons thì dùng được ngay ạ
@Simba: trước e có dùng, sau thấy FF ngon hơn nên chuyển, bây h thì lại về với Flock ạ
@anhcobra:bác nhầm nhé, e dùng nè. Nhưng cũng thấy FF ngon hơn nên chuyển ạ.

Nói chung cái gì e cũng thử 1 tí, kết lại thấy Flock (theo em) là ngon nhất nên dùng ạ

aivanho

Xe hơi
Trước đây em có dùng avant browser, nhưng bây giờ em dùng Acoo browser. Acoo tải web nhanh hơn nhưng tốn RAM hơn,với cấu hình máy tính chung bây giờ thì tốn RAM không phải là trở ngại lớn.Em thích trình duyệt quản lý các tab trong một cửa sổ, như thế trông rất gọn.

Chỉnh sửa cuối:

Viking

Xe điện
Dùng cái thằng flock này xem ành trên Otofun xấu vãi kinh đi, mở lại trên FF lại thấy đẹp.
Lạ !!!

enter0280

Xe tăng
E cũng thử xem sao. Cảm ơn cụ.

Chỉnh sửa cuối: