Thảo luận Triton - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

amazoncafe

Xe tăng
Vâng để mai em gọi dt hỏi nó xem có Shop hay là ship về quảng châu ko đã. Áo này ma làm đồng phục thì đắt quá => đến lúc có ng mới mua lại rất phiền .
400 x3 = 1tr2.
Đắt rẻ thế nào không biết cứ mua cho anh một cái là được mợ nhé
Áo đông giá nó thế, không đắt đâu. ae mua làm đồng phục là OK mà mua 1 lần mà dùng những mấy năm cơ mà hehe

amazoncafe

Xe tăng
Mũ tai bèo nữa tôm ơi, nếu có mầu bộ đội thì OK cũng lấy cho anh luôn nhé
Hôm nay anh mua 1 cái nhưng mầu xám vẫn chưa thích lắm hehe

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em xem trên giá web của nó thôi. Mai gọi điện hỏi trược tiếp. Phải xem ở quảng châu có shop bọn này ko cơ, nếu ko có thì cũng tịt :(

triton6789

Xe buýt
Áo thấy được đấy Tôm ạ nếu số đông ae đồng ý thì múc luôn.

V.T.A

Xe điện
Như con này đã~ 400 rồi.

Trông có vẻ đơn giản hơn hàng ARB nhưng thấy quảng cáo tính năng khủng lắm.
Xem nó có ĐL lý ở QC không ? .
Nếu không dạo 1 vòng xem loại nào dài tay có khóa tháo khớp tay dùng cho 2 mùa ~ 200 là ổn

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vâng , 28 em chạy ra chợ ngó 1 cái. mục tiêu tìm thì vẫn thế thôi : Ngon bổ rẻ và ko cần gấp quan trọng là phải nhanh :D

amazoncafe

Xe tăng
quần, áo thì giá cả tùy theo model, mới thì đắt, cũ thì OK. cứ chọn mua model 2009 cũng được tôm ah không nhất thiết cứ phải model mới nhất. đợt này đang có đợt xả hàng hè thu đấy mừ, HN giảm tới 50% cơ mừ hehe

Thích Triton

Xe điện
loại nào cũng dc nhưng nhớ áo tôi 2XL nhé. đừng như vụ vừa rồi tôi o thấy áo đâu cả.

hienty

Xe tăng
Áo này ma làm đồng phục thì đắt quá => đến lúc có ng mới mua lại rất phiền .
400 x3 = 1tr2.
Các bác lưu ý vấn đề nhân rộng số lượng thành viên và các thành viên phụ gồm Gấu và F1.
Theo e có mấy vấn đề:
1/ Giá tiền: ko nên quá đắt
2/ Đáp ứng đc việc tăng thêm số lượng và có nhiều size
3/ Nên chọn loại đông và hè riêng

@ Tôm: Mợ nghiên cứu kỹ vụ nài để lựa chọn nhá
@ All: nếu chọn đc chúng ta có thể mua nhiều lên 1 chút dự phòng cho a e sau này hoặc làm quà tặng trong trường hợp hù hù rồi đổi áo. Các bác thấy thế lào?

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Các bác lưu ý vấn đề nhân rộng số lượng thành viên và các thành viên phụ gồm Gấu và F1.
Theo e có mấy vấn đề:
1/ Giá tiền: ko nên quá đắt
2/ Đáp ứng đc việc tăng thêm số lượng và có nhiều size
3/ Nên chọn loại đông và hè riêng

@ Tôm: Mợ nghiên cứu kỹ vụ nài để lựa chọn nhá
@ All: nếu chọn đc chúng ta có thể mua nhiều lên 1 chút dự phòng cho a e sau này hoặc làm quà tặng trong trường hợp hù hù rồi đổi áo. Các bác thấy thế lào?
Em cũng nghĩ vậy. Đây là đồng phục chứ ko phải đồ chuyên dụng nên chúng ta phải tính sao cho kinh tế ( các biểu tượng thường mạ vàng chứ có vàng thật mấy đâu =)) =)) ). Để em lưu ý tìm xem có loại nào rẻ hơn ko. Ko thì theo em hay nhất là đặt may, vừa ng và số lượng ok.

transporterVN

Xe tăng
Tôi ngứa nghề cái vụ áo sống này rồi đấy, ông hienty đâu, lấy ảnh mấy cái mẫu này, cho logo vào rồi thống nhất kiểu dáng với anh em. Sau đó để tôi đi hỏi đặt may.
Mua thì đắt mà người mặc vừa người không mặc vừa, thôi thì thống nhất kiểu dáng rồi đi chọn chất liệu may cho nó lành, thêu thùa cho nó hoành tráng.

Các bác thống nhất quan điểm đi nhé.

amazoncafe

Xe tăng
Đặt may là hay nhất đạt được nhiều tiêu chí : ngon - bổ - rẻ - tiện
- Nhưng áo đông thì may hơi khó, do vậy kiểu của Tôm đưa mẫu là OK chơi được hoặc mùa đông đồng phục nếu muốn may đẹp thì may áo Ghi lê
- Áo hè thù thì OK

To : Tôm nếu có cái áo đấy cứ lấy hộ anh 1 cái nhé

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em alo sdt tình hình là hãng toread ko có shop tại quảng châu ;( , muốn mua thì 1la` phải đặt, 2 là lên miền trung china :)) .

mà giá nó là 498 tệ :(

Em đang hoàn toàn ủng hộ phương án may thôi.

Ngày 28 vẫn ra chợ để xem tiếp xem có phương án nào khả thi hơn ko.

hienty

Xe tăng
Tôm: chú nhớ vụ lều với túi ngủ của a nhé. Bác nào có nhu cầu đặt luôn đê...ko đến lúc đi cắm trại trên rừng lại nằm trong xe thì ăn cám
@ All: Chốt phương án MAY ÁO ĐỒNG PHỤC OK?:bz:bz:bz

transporterVN

Xe tăng
Tôm: chú nhớ vụ lều với túi ngủ của a nhé. Bác nào có nhu cầu đặt luôn đê...ko đến lúc đi cắm trại trên rừng lại nằm trong xe thì ăn cám
@ All: Chốt phương án MAY ÁO ĐỒNG PHỤC OK?:bz:bz:bz
Gia khu lô pô CHỐT nhá.

Hienty hoàn thiện thiết kế để tôi lấy mẫu vải và đặt may.

Trong thời gian làm thiết kế các bác đăng ký số áo, số lượng áo và thống nhất số lượng may thêm cho thành viên mới và làm quà tặng sau này.

@bác amazon: Bác cứ có mẫu mã thì kiểu áo nào em cũng đặt may được hết, riêng đồ may mặc thì VN mình bắt chước giỏi nhất thế giới và công nghệ may mặc của VN chẳng kém quốc gia nào, em đảm bảo với bác thế. Không tin bác cứ sang châu Âu vào hiệu xịn hỏi mua, khả năng có đến 30% đồ bác thích thì dở mác ra lại là Made in Vietnam. Tất nhiên chất liệu thì còn tùy thuộc vào nhà cung cấp và .....xiền, nếu chất liệu xịn thì phải đặt hàng và đắt hơn thôi.

dinhxuanliem

Xe buýt
Ko biết bao giờ mới đc khoác chiếc áo Triton VN cờ lúp đây ợ

Song Hong

Xe buýt
Báo cáo các bác là xe em được bác Hardtop điều trị tận nơi tận chốn rồi,không phải rút, bịt ống nào nữa. Giờ thì e đã hiểu là rút dây dầu thừa thì không ảnh hưởng đến máy nhưng công suất không bao giờ đạt được như tiêu chuẩn, cái dầu thừa mà trước em cho xuống đất thực ra là nó tuần hoàn. Trong thiết kế động cơ, các kỹ sư đã tính đến cả lượng dầu và hơi thơi nè, bác ý chỉ tháo cái cụcmgì ra rồi thau rửa lại là ok, các bác cứ ngâm cứu nhé, hãng Mitsu cứ test ECU rồi lại bị lại liền mà.

hienty

Xe tăng
@ Sông Hồng: cái cục j là cái cục j? Chú mày nói thế éo hiểu cái giề. Vote - bây giờ.

cudem

Xe buýt
các cụ cho cháu hỏi, xe nổ máy ở ga nhỏ, không tải có tiếng kêu lách cách, đạp côn thì hết, đó là tại sao? cám ơn nhá!