[Funland] Trò chơi với nhóm bạn thân!

Langthang_Mercedes

Xe container
Cccm cho hỏi có trò chơi gì hay hay dành cho nhóm bạn thân khi đi du lịch ko ah? Em có nhóm bạn gồm mấy cặp vc thân nhau, sắp tới đi du lịch cả nhóm. Đang nghĩ buổi tối chơi trò gì vui vui hài hài áp dụng được cho nhóm gia đình mà em chưa nghĩ ra ah. Nhờ cccm tư vấn ah!
Swing

Xe bọ xít

Xe container
Cccm cho hỏi có trò chơi gì hay hay dành cho nhóm bạn thân khi đi du lịch ko ah? Em có nhóm bạn gồm mấy cặp vc thân nhau, sắp tới đi du lịch cả nhóm. Đang nghĩ buổi tối chơi trò gì vui vui hài hài áp dụng được cho nhóm gia đình mà em chưa nghĩ ra ah. Nhờ cccm tư vấn ah!
Trẻ con ko nên chơi chung trò người lớn với người lớn cụ nhé
Còn trẻ con chơi với nhau, sẽ dễ chơi hơn là trò người lớn. Người lớn cứ chơi trò bịt mắt nhận ra vợ hoặc chồng xem độ hiểu và độ yêu nhau cao tới đâu

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật em nghe các bác nói em cũng chỉ hiểu được 50%, bác nào comment mà lại cười thì chắc là trò bậy?

Anyway có mấy trò mà em tặng Vodka có vẻ phù hợp, em sẽ nghiên cứu thêm ah.
Em cũng không hiểu các cụ nói trò Swing hay Some gì đó là trò gì.

BMW530d

Xe tăng
mỗi phòng 2 phiếu ghi số phòng. Bốc xong thì ai về phòng đấy. Kg ai biết phòng nào của ai. Vui thì đấu kiếm, cười thì đọ cối, may mắn thì được tập bắn tên. Yêu cầu trò này là phải đoàn kết. Hết giờ thì hết trò và không bàn tán. Chuyển trò khác

DuyAnh1209

Xe hơi
Có phim tiệc trăng máu đấy. Ý tưởng hay.
Các đôi vợ chồng ngồi bàn tròn, để hết điện thoại lên, ai gọi đến thì bật loa ngoài để tất cả cùng nghe. Điện thoại thì phải public hết tin nhắn và nội dung bên trong,...