Trợ giúp? Camera hành trình HP890G hay VietMap K9pro

Tam Lang

Đi bộ
Cụ nào thông thái về 2 loại camera hành trình này cho em xin review với. Em không biết nên chọn cái nào???

Sarasa

Xe tải
Website
noithatotovietanh.com
Chức năng tương đương nhau. Vietmap chuyên về cam hành trình, bác dùng của Vietmap cũng ok ạ. Tuy nhiên thường sau 1 năm là cam hành trình dùng sẽ k còn được tốt như lúc mới mua nữa.

buihieu1989

Xe tăng
Website
buihieu.com
Cụ nào thông thái về 2 loại camera hành trình này cho em xin review với. Em không biết nên chọn cái nào???
Mấy bác khách nhà em lắp HP890 2 năm nay rồi vẫn ngon nguyên, đến chơi vẫn tấm tắc khen

kungfupanda

Xe đạp
con K9 pro của VietMap ngoài ghi hình ra còn có các tính năng cảnh báo giới hạn tốc độ, báo ra vào khu dân cư, báo cấm vượt, báo qua cầu... nhiều tính năng hỗ trợ cụ lái xe khi đi đường, không chỉ đơn giản là một camera hành trình chỉ ghi hình (Cụ có thể bật/tắc các tính năng cảnh bảo đi). VietMap họ có dữ liệu bản đồ để bỏ vào camera hành trình biết các điểm biển báo đó ở vị trí nào, và có cập nhật thường xuyên khi biển báo đó thay đối. HP và các camera hinh trình khác trên thì trường thì chỉ đơn thuần là một cái camera ghi hình thôi, không thể có các tính năng đó. Bác xem video rồi cân nhắc đi:

Tam Lang

Đi bộ
Chức năng tương đương nhau. Vietmap chuyên về cam hành trình, bác dùng của Vietmap cũng ok ạ. Tuy nhiên thường sau 1 năm là cam hành
trình dùng sẽ k còn được tốt như lúc mới mua nữa.
Em thấy VietMap chuyên về thiết bị dẫn đường... camera hành trình tìm hiểu cũng khá tốt

Tam Lang

Đi bộ
con K9 pro của VietMap ngoài ghi hình ra còn có các tính năng cảnh báo giới hạn tốc độ, báo ra vào khu dân cư, báo cấm vượt, báo qua cầu...
nhiều tính năng hỗ trợ cụ lái xe khi đi đường, không chỉ đơn giản là một camera hành trình chỉ ghi hình (Cụ có thể bật/tắc các tính năng cảnh bảo đi). VietMap họ có dữ liệu bản đồ để bỏ vào camera hành trình biết các điểm biển báo đó ở vị trí nào, và có cập nhật thường xuyên khi biển báo đó thay đối. HP và các camera hinh trình khác trên thì trường thì chỉ đơn thuần là một cái camera ghi hình thôi, không thể có các tính năng đó. Bác xem video rồi cân nhắc đi:

Công nhận đây là những tính năng mà không mấy camera hành trình có được... em có thêm thắc mắc là sau thời gian (có thay đổi giới hạn tốc độ, khu dân cư) thì có update lại như bản đồ S1 hay không? Cụ nào rành chỉ giùm em...

longvua3

Xe buýt
Công nhận đây là những tính năng mà không mấy camera hành trình có được... em có thêm thắc mắc là sau thời gian (có thay đổi giới hạn tốc độ, khu dân cư) thì có update lại như bản đồ S1 hay không? Cụ nào rành chỉ giùm em...
Cái đó cụ phải check bản cập nhật của Vietmap. Sau đó cụ up cho cam hành trình cụ đang dùng cái bản đồ mới là xong thôi. Quan trọng là update có kịp thời hay không thôi cụ à.

Tùng CAM

Xe đạp
Cái đó cụ phải check bản cập nhật của Vietmap. Sau đó cụ up cho cam hành trình cụ đang dùng cái bản đồ mới là xong thôi. Quan trọng là update có kịp thời hay không thôi cụ à.
rất chi là vinh hạnh=D>

diepvienxe

Đi bộ
pac nao con cai camera sau cua hp890 de lai cho e voi ah ...

forever188

[Tịch thu bằng lái]
em có cái DVD này tháo xe altis 2015 của em ko biết có cụ nào thích ko ạ