[Thảo luận] Trông xe giờ toàn đầu gấu, kinh wa' các cụ ạ :-S

bmw cat sa mac

Xe máy
Hoho. Cụ cũng lành thật đấy. Phải em cứ để cho bọn chúng trông xe ở đấy. Đêm em nhờ mấy thằng cũng đi weve cho mấy hòn ghạch vào ô tô mai đền ốm cho chủ xe cũng phải giải tán thôi cụ ạ

nguyenphan80

Xe tăng
Mềnh có số anh Thanh , phó công an phường Phương Mai đới bác lấy thì mình đưa cho . Anh em đàn ông dễ nói chuyện

fortress

Xe tải
Nhà em thì mong có con Civic đến đậu cho thêm đẹp cửa đẹp nhà mà chẳng được!
Vụ này theo em thì chúng cũng vì miếng cơm manh áo cả, cụ thỏa thuận với chúng nó là ko được gây trở ngại GT và chữa vị trí trước những nhà nào có 4B là được. Có khi cụ đậu vào đấy lại được trông miễn phí ấy chứ.

harrynh

Xe điện
***, hôm nọ em tạt vào vỉa hè, chờ Gấu và F1, thế mà có thằng ra đòi thu tiền, em bảo anh còn ngồi trên xe chứ có gửi đâu, nó bảo ngồi xe thì 10k vì đây là chỗ của em, híc, em cùn bảo thế anh nhích lên 1 tý là hết khu vực của chú chứ gì, he he, lại D lên 10 mét ngồi đọc báo.

Wakeup

Xe điện
Đường này em hay đưa F1 đi học (= 2B) qua đây suốt.
Bác chủ có hay ở nhà không để hôm nào em qua chơi, làm vài đọi bia đầu ngõ giao lưu.

tudepzai

Xe hơi
cụ cự chụp ảnh lại rồi đâm mấy cái đơn lên từ thấp đến cao , 1 2 tuần thì dẹp hết ngay ý mà

Pinkloud

Xe hơi
em là em rất khoái được so găng với mấu chú nhóc xăm trổ các bác ạ! toàn hàng lởm thôi, chỉ nạt được ai yếu bóng vía thôi.

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Trộm vía hôm nay cuối tuần hình như các chủ xe đi đâu hết nên đường thông hè thoáng. Em đánh liều phi xe đỗ vào đúng chỗ hôm trước có chú bảo "tao thách...". Giời thương, giờ vẫn chưa có vụ gì căng. Chỉ có điều lúc nào cũng cảm giác có ánh mắt hình viên đạn tia vào nhà =.='.

Đường này em hay đưa F1 đi học (= 2B) qua đây suốt.
Bác chủ có hay ở nhà không để hôm nào em qua chơi, làm vài đọi bia đầu ngõ giao lưu.
Dạ bác, em ở nhà cũng khá nhiều. Có gì bác alo em nhá :D

@ harrynh: chỗ cụ nói có ở đoạn nhà em không cụ, thế thì nó láo quá cơ :( Lần sau các cụ loanh quanh đây chờ con mà ko có chỗ đỗ cứ lượn vào nhà em mà đỗ tạm (cụ cứ nối đuôi hoặc song song với 5058 của em hoặc mấy xe có logo OF :P ). Cả cái dọc đường nhà em cũng nhiều OF lắm cơ :P Em điểm qua cũng thấy 2 Forte, 1 Caren, 1 Triton và dăm ba Wagon có logo :P
@ nguyenphan80: kính cụ một ly, cụ PM cho em với nhá :P Đa tạ cụ nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

SPL

Xe container
Nếu nhà nước cho trông xe ở đó thì cụ có cấm cũng chả được còn không phải nhà nước mà do xã hội thâm làm thì còn lâu nhé. Nhưng có cụ nói đỗ xe nhà nước trông hẳn hoi ở Tô Hiệu còn bị nhà bị chắn cửa ra xử lý vợ 2 đấy.

procar

Xe tải
Các cụ ơi đây là khoản thu của nhiều người , nhiều đơn vị đấy ............... các cụ ko làm gì được đâu !

phandoan

Xe hơi
Bác rình lúc nào đêm khuê trèo lên tầng ném cho vài cục đá cho nó đền xe cho sướng.

Vicpusi

Xe đạp
Hôm nọ em có vc đi sửa điện thoại chỗ trần hưng đạo, chỗ 38 THĐ, gần hữu nghị việt xô ấy, đang tìm chỗ để xe thì thấy giữa 1 dãy xe dài có đúng 1 khoảng để trống. Hí hửng cho xe vào vừa như in rồi chạy bộ sang đường sửa đt. Khoảng 30 phút sau em chạy về xe vui vẻ vì đt đã chạy ngon rồi chuẩn bị lăn bánh thì có 1 chú chạy ra anh ơi cho em xin tiền đỗ xe. Chỗ em đậu cạnh ngay cái chữ P đỗ xe các bác ạ. Em thì cũng chuẩn bị tinh thần là 20 k rồi vì em rất thoải mái vấn đề đỗ xe trả tiền ở hà nội. Em cũng rất định móc ra rồi nhưng thấy cái mặt nó cứ hãm hãm thế nào em mới ngồi trong xe hỏi chỗ đỗ xe của cty nào, thằng bé ẫm ở rồi bảo:" anh đỗ xe trc cửa hàng nhà em" mình nhìn qua cửa sổ rồi nghĩ thôi đúng rồi cái cửa hàng cắt tóc to thế kia cơ mà, tay sờ vào ví rồi thì thằng này lại bảo tiếp:" anh cho em 50k ạ" em nghe xong điên quá chửi cho trận rồi đánh lái phóng thẳng. Em cũng biết là để trc cửa hàng tóc của nó rồi nên 20 k thì em còn định cho chứ 50k thì em điên cả tiết lên. Bh xã hội nó loạn lắm, hơi tí là xin đểu ngay, nhiều khi nó quá đáng quá nên mình mới bức xúc.

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Đọc rồi bây giờ mới nhìn lại nick, có phải đ/c Linh XtremeVN không nhỉ. Bọn nó vào OC cho chúng nó phát, chết toi ngay.
Dạ chính là em :P Em vẫn đang chờ mối của anh đây :P

Hôm nay tình hình vắng vẻ quá các cụ ạ. Chắc ngày đẹp mọi người đi đám cưới hết :P

zen-zen

Xe hơi
léo mịe nghĩ cũng hay có 1 số chỗ lúc đậu vào léo thấy thằng nào nói j, khi ra thì tự nhiên có thằng ra lấy tiền. nếu chẳng may làm sao thì bọn nó đâu có thấy - ngon thì thu, còn bị sao thì ko biết.

billnantes

Xe container
cũng chỉ vì HN mình thiếu bãi để xe mà nhu cầu gửi bây h thì quá lớn ,hồi năm 2008 em bắt đầu gửi trong DH Y có bao h nghĩ là đầy cái sân được đâu,thế mà bây h kín bãi rồi .Đợt vừa rồi mua thêm xe nữa phải gửi xa hơn tí .

danielle quyen

Xe hơi
cái hồ Phương Mai ấy đã xây xong hết đường chưa hả Bác? mấy tháng nay e ko đi qua đấy, mỗi lần đi tắt từ Hoàng Tích Trí ra Phương Mai khổ lắm...