[Funland] Trung đoàn CSCĐ kỵ binh

printer05

Xe điện
Hay, bây giờ lại có món cưỡi ngựa (nhưng to như bẹc giê)

cocsku

Xe cút kít
Em cũng thích tư thế " cưỡi ngựa" nhưng ở trong phòng :) . Còn kỵ binh thì phải tính chứ ngựa mình lùn, các chiến sỹ giờ cao lớn cưỡi ngựa mình lùn như con la nhìn chán chết... lại đội cái mũ BH thế nào chứ như mấy cụ Bắc Hà này thì....

Như thế mới đúng bản sắc dân tộc ta chớ!

Tookies

Xe điện
Rồi lại có cụ mất nửa tỏi chạy vào làm chân sĩ quan hót cư..t ngựa.rồi thành lập tiếp ban tắm ngựa ..cứ tưởng tượng ra cái đc đại tá trưởng phòng hót cứ..t ngựa là em k nhịn đc ..he
Không phong Thánh sợ anh em Bật mã ôn tâm tư lại quậy thì hỏng hết vườn Đào

Cuongviet

Xe hơi
chắc ngựa phải nhập, chứ ngựa mình còm nhom trông như con bê

Gaz_66

[Tịch thu bằng lái]
Các Cụ cứ bàn chuyện ngựa nghẽo làm méo giề! vẽ ra để bổ sung kinh phí cho việc mua sắm, trang cấp thôi chứ cưỡi ngựa đuổi bọn choai đua xe phân khối lớn có mà thọt mịa cà. èo mịa nhớ đận thằng éo nào còn nghĩ ra việc trang cấp cả quần áo rằn ri và va li kéo cho lực lượng này! không biết đc mấy tháng sau lại thấy bỏ! tính ra tốn kém ko biết bao nhiêu lúa của bà con lông dân!!!

MiTa

Xe lăn

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Hình cụ ví dụ là của quân đội hoặc của lực lượng hành pháp đặc biệt nào đó đã được quân sư hoá

Cảnh sát không quân quá là bình thường với Tây lông, các cụ xem thấy trực thăng nó đi tuần phành phạch cả ngày lẫn đêm, vô phúc chú nào bị truy đuổi là nó dí theo đến nơi đến chốn (đừng bào là chỉ trong phim nhé, kênh tin tức CNN, CBS thi thoảng lại chiếu trực tiếp cảnh rượt đuổi). Chưa kể, trong tình huống mất anh ninh tại các toà nhà cao tầng mà đường tiếp cận từ phía dưới bị phong toả thì đột kích từ trên không là cách duy nhất. VN sớm có là tốt, chứ không thể lạc hậu mãi được

Chỉnh sửa cuối:

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
ngựa chém giáp vàng đắt lắm

xuân hòa

Xe tải
Dự chức bật mã ôn của đông lào là có thật các cụ nhé!

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng chị bọn tư bản thối nát mới cần dùng vũ khí hạng nặng để đối phó với nhân dân. Lực lượng cảnh sát giỏi nhất thế giới chỉ cần 1 cú alo là gấu ra đầu thú, thỏ xin nhận tội
Cụ lái sang hướng chính trị em không ý kiến :D

Nhưng cụ thử nghĩ tình huống cướp ngân hàng với vũ khí hạng nặng, trong lúc tẩu thoát bắt cóc con tin như phim xem... Trang bị tốt để bảo vệ người dân thì cần khuyến khích chứ ạ?

darthvader

Xe điện
Em thấy bảo bên đó đường xá dài quá lại chạy nhanh đuổi nhau bằng ô tô rất mệt nên trang bị heli cho nhanh. Ở mình tắc đường suốt ngày thì chú nào có muốn cướp xong bỏ chạy thì cũng khó..

Hình cụ ví dụ là của quân đội hoặc của lực lượng hành pháp đặc biệt nào đó đã được quân sư hoá

Cảnh sát không quân quá là bình thường với Tây lông, các cụ xem thấy trực thăng nó đi tuần phành phạch cả ngày lẫn đêm, vô phúc chú nào bị truy đuổi là nó dí theo đến nơi đến chốn (đừng bào là chỉ trong phim nhé, kênh tin tức CNN, CBS thi thoảng lại chiếu trực tiếp cảnh rượt đuổi). Chưa kể, trong tình huống mất anh ninh tại các toà nhà cao tầng mà đường tiếp cận từ phía dưới bị phong toả thì đột kích từ trên không là cách duy nhất. VN sớm có là tốt, chứ không thể lạc hậu mãi được

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
Ngân sách chi cho một con chó mỗi tháng 7-8 triệu, không rõ chi cho ngựa là bao nhiêu nhỉ ?
Chi phí cho lợn thì em không rõ lắm
vậy đề nghị cưỡi bò là đẹp, ngân sách có 3 củ/ tháng

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Sắp tới lại có nạn MÃ TẶC:))