[Funland] Trước thềm năm mới các cụ mong muốn Chã thay đổi những gì!

juve99

Xì hơi lốp
E thì mong các Chã khỏe mạnh, minh mẫn và quyết đoán hơn trong công việc. Xì lốp, tháo bánh cứ sai là chọc không cần phải giải thích dài dòng. Đặc biệt mong các Chã cởi mở hơn trong các chủ đề tâm sinh lý, ảnh đẹp, ảnh ướt át mát mẻ có khi Chã còn rung ring, rừng rực hơn thì thôi cứ để đấy xóa làm gì 🚴‍♂️ 🚴‍♂️ 🚴‍♂️ . Về các kèo mini game cụ Patrol cần phải đổi mới sáng tạo hơn, hạn chế ra các kèo chẵn lẻ và tăng thêm độ khó, nhiều trận cụ ấy ra kèo, bóng chưa lăn đã biết chọn đâu đúng đâu sai nó mất đi tính hấp dẫn hồi hộp ấy, thanh quyết toán ngựa cũng phải nhanh chóng kịp thời để e và nhiều cụ khác còn máy bơm cho các cụ non tay về bờ chứ, nhiều trận hóng dài cổ mãi ngựa mới về, chờ đợi rất sốt ruột, 4.0 rồi mà cứ như dò mìn :-o

Civic TN

Xe lăn
E mong tìm lại đc số ngựa đã mất

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, theo quan điểm cá nhân tôi thì nên thay đổi ví tiền vì khi thay đổi ví tiền thì mọi thứ sẽ thay đổi. Có một câu nói nổi tiếng rằng " Đời thay đổi khi tiền trong túi ta thay đổi".

Tất nhiên rồi, tiền hay tình là quan điểm của mỗi người và có thể ko phải là quan điểm của các bác trên này.

Nhưng mọi khi do kiến thức tôi khá hạn hẹp về tình và tiền nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi.

Chắc chắn rồi, dù các bác có quan điểm như nào thì tôi vẫn luôn tôn trọng các bác và điều đó ko bao giờ thay đổi.

RongPhuongBac

Xe điện
Tỉ lệ Ngựa về tăng gấp đôi gấp ba. Còn ngựa mất giảm 8 giảm 9.

Cái thay đổi đầu tiên là các Chã cần mạnh tay hơn với chủ thớt. Bất cứ thớt nào chủ thớt mở ra, nếu để thì phải hạn chế quyền đăng, viết bài trong thớt để tránh gây bất hòa, bức xúc giữa các thành viên. Ngoài ra cần phải hạn chế vĩnh viễn quyền tham gia các game bóng đá của diễn đàn của chủ thớt. Để tránh khi thắng được một số mã, chủ thớt húng lên đi gây sự với các thành viên bằng vang. Trân trọng!

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
E thì mong các Chã khỏe mạnh, minh mẫn và quyết đoán hơn trong công việc. Xì lốp, tháo bánh cứ sai là chọc không cần phải giải thích dài dòng. Đặc biệt mong các Chã cởi mở hơn trong các chủ đề tâm sinh lý, ảnh đẹp, ảnh ướt át mát mẻ có khi Chã còn rung ring, rừng rực hơn thì thôi cứ để đấy xóa làm gì 🚴‍♂️ 🚴‍♂️ 🚴‍♂️ . Về các kèo mini game cụ Patrol cần phải đổi mới sáng tạo hơn, hạn chế ra các kèo chẵn lẻ và tăng thêm độ khó, nhiều trận cụ ấy ra kèo, bóng chưa lăn đã biết chọn đâu đúng đâu sai nó mất đi tính hấp dẫn hồi hộp ấy, thanh quyết toán ngựa cũng phải nhanh chóng kịp thời để e và nhiều cụ khác còn máy bơm cho các cụ non tay về bờ chứ, nhiều trận hóng dài cổ mãi ngựa mới về, chờ đợi rất sốt ruột, 4.0 rồi mà cứ như dò mìn :-o
đi bằng đầu gối là có thật các cụ nhỉ

vogohoho

Xe tải
E mong đc nhiều ngựa hơn năm trước.

Trần Đoành.

Xe container
Lão juv nay dương lên đc tý lại khà khịa rồi :)) :)):))

juve99

Xì hơi lốp
Cái thay đổi đầu tiên là các Chã cần mạnh tay hơn với chủ thớt. Bất cứ thớt nào chủ thớt mở ra, nếu để thì phải hạn chế quyền đăng, viết bài trong thớt để tránh gây bất hòa, bức xúc giữa các thành viên. Ngoài ra cần phải hạn chế vĩnh viễn quyền tham gia các game bóng đá của diễn đàn của chủ thớt. Để tránh khi thắng được một số mã, chủ thớt húng lên đi gây sự với các thành viên bằng vang. Trân trọng!
Cụ phải để e chơi để còn phím kèo cho bác Ba Ngơ nữa chứ, trận nào cũng thấy cụ ấy thua, thấy thương thương 😩

hamcuare!

Xe container
E chả mong gì ;)) các chã cứ lv cần để giữ nồi cơm st25 của họ là đc rồi.