[Thảo luận] Trương tuần đường 5 Hải dương vịn em lỗi vượt phải, hành xử như giang hồ...

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cụ chủ gấu quá, nhưng liệu có phải vì cụ có sự trợ giúp của người thân mà xxx mới hạ hỏa nhanh thế không nhỉ !!!
e cũng nghĩ như cụ, cụ chủ cho e hỏi ng thân của cụ ntn đi:-" (e dự chắc là cái ô khá ;)) )
mà đoạn ghi của cụ chủ bị xóa mất rồi, ko có chứng cứ nữa, e nghĩ cụ chủ mà làm tới thì ko khả thi cho lắm

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Rickyman

Xe điện
e cũng nghĩ như cụ, cụ chủ cho e hỏi ng thân của cụ ntn đi:-" (e dự chắc là cái ô khá ;)) )
mà đoạn ghi của cụ chủ bị xóa mất rồi, ko có chứng cứ nữa, e nghĩ cụ chủ mà làm tới thì ko khả thi cho lắm
Em xin giải thích lý do tại sao lúc này em cần đến sự trợ giúp. Đúng là người thân em tương đối có chức sắc ở Sở tư pháp nhưng em hoàn toàn không trông cậy vào đó để xin xỏ thoát lỗi. Lúc em gọi điện là thời điểm xxx đã phải xin lỗi em và xin em nán lại 5p để nói chuyện với chỉ huy, giang hồ hiểm ác nếu không phải là chỉ huy mà là mấy thằng xã hội đen thật sự thì một thân một mình em không chiến nổi, lúc này xxx đã dừng bắt xe và tập trung vào xử lý em, sự trợ giúp của người thân lúc này là đúng lúc đúng chỗ các cụ ah. Với em chỉ ảnh hưởng đến tính mạng hoặc tài sản em mới nhờ sự trợ giúp, nếu không thì ra kho bạc nộp!

huy_thao

Xe hơi
Em xin giải thích lý do tại sao lúc này em cần đến sự trợ giúp. Đúng là người thân em tương đối có chức sắc ở Sở tư pháp nhưng em hoàn toàn không trông cậy vào đó để xin xỏ thoát lỗi. Lúc em gọi điện là thời điểm xxx đã phải xin lỗi em và xin em nán lại 5p để nói chuyện với chỉ huy, giang hồ hiểm ác nếu không phải là chỉ huy mà là mấy thằng xã hội đen thật sự thì một thân một mình em không chiến nổi, lúc này xxx đã dừng bắt xe và tập trung vào xử lý em, sự trợ giúp của người thân lúc này là đúng lúc đúng chỗ các cụ ah. Với em chỉ ảnh hưởng đến tính mạng hoặc tài sản em mới nhờ sự trợ giúp, nếu không thì ra kho bạc nộp!
ông XXX2 to mồm thôi cụ ạ, chứ cháu đoán chắc ông đấy cũng chưa muốn về chăn vịt mà gọi xã hội đen ra xử lí cụ ngay giữa ban ngày và lại đường 5 như thế đâu, thôi cụ ạ, lần sau cụ cứ 1 máy ghi âm, 1 máy quay cho máy ông c.a quê cháu chết đi ạ,

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hoan nghênh tinh thần cụ chủ thớt!

Cũng đã lâu rồi từ hồi em chiến với Trương Tuần ở Bình Giang đến giờ em không bị bắt lại mặc dù xuống đó thăm anh em khá nhiều lần! Chắc là may mắn không gặp họ Trương. :)

cwise

Xe container
Một số cụ cứ trách cụ chủ sử dụng phuơng án người thân, em nghĩ các cụ chắc chắn chưa bao giờ va phải trường hợp mà thường gọi là "giang hồ hiểm ác", mong các cụ sẽ gặp truòng hợp như vậy để thông cảm với rickyman.

D-Max1820

Xe hơi
luc day cu ho cuop that to thi xxx lai phai dong bim

tudaubac

Xe máy
Em thi khg đồng tình với cách xin lỗi của XXX sau khi tình thế ở thế thua, khi minh sai nó áp dụng luật pháp để phạt mình, khi nó sai mình phải dùng pháp luật để trừng trị chúng, không thể xin lõi vài câu vu vơ la xong. Cụ làm cái đơn gửi gửi về C26@canhsat.vn và các cơ quan truyền thông khác, đây là thời gian đang chỉnh đốn ****.

Rickyman

Xe điện
Em thi khg đồng tình với cách xin lỗi của XXX sau khi tình thế ở thế thua, khi minh sai nó áp dụng luật pháp để phạt mình, khi nó sai mình phải dùng pháp luật để trừng trị chúng, không thể xin lõi vài câu vu vơ la xong. Cụ làm cái đơn gửi gửi về C26@canhsat.vn và các cơ quan truyền thông khác, đây là thời gian đang chỉnh đốn ****.
Hiện tại em chưa đủ bằng chứng do không khôi phục lại file video xxx xóa và bị ghi đè, em đang nhờ mấy cụ chuyên nghiệp khôi phục lại, có kết quả sẽ nộp đơn ngay!

bonamkhanh

Xe tải
Tiếc cụ bị xóa không cho chúng nó chết c đi. Đầy tớ của dân mà nói chuyện với dân giọng chợ búa như vậy. Bọn vô học

huy_thao

Xe hơi
em đọc các cụ cmt em thấy có cụ làm dk đấy, cụ thử nhờ xem cụ ấy giụp phục hồi video được ko, vụ này cụ làm cho tới cùng đi, ông xxx kia chửi cụ cơ mà

Bino

Xe điện
Thằng trung úy tên Nam cực kỳ bố láo, văng tục chửi bậy, cướp giật như chỗ không người. Hôm đó có 4,5 bác tài được chúng nó phóng thích rất nhanh để tập trung xử em!
Có phải thằng này trẻ, trắng trẻo, tóc húi ngắn không hả cụ. Hôm trước 30/6 em cũng bị bọn Trương Tuần Hải Dương bắt, tay này là tay cuối cùng nói chuyện với em sau khi bọn kia không đủ lý lẽ. Thằng này ngồi trong xe ôm tập biên bản. Tuy nhiên em nghe giọng thằng giải trình ngọng lĩu ngọng lô chắc không phải thằng của em. Hôm đấy nó cũng bảo em là tha. Tuy nhiên sau khi xong việc em cũng nói to với mấy chủ xe khác đang chờ đến lượt xử lý "không có cái lỗi vượt phải trên đường 5 này vì có nhiều làn xe, các anh công an cũng không lập biên bản của tôi, các anh không mắc lỗi nên không lo bị biên bản đâu". Bọn xxx lườm em mãi.

kduc

Xe container
Hôm qua em có việc đi Hải phòng, .............
XXX2: Hùng hùng hổ hổ lao tới "Anh lấy giấy tờ ra đi..." lấy tay chỉ vào mặt em và nói giọng xã hội đen...."dcm gọi xe cẩu đến đi...."

Em: Anh gọi ngay hộ tôi cái...

XXX2: ...dcm mày thích quay không? thích mất dạy không, mày thích tao xử lý theo kiểu mất dạy hay lịch sự...?

Em: Này, tôi nói để đồng chí biết, từ đầu tôi vẫn đang rất lịch sự. Như nào là mất dạy?

Thằng trung úy xx2 tên Nam, nhanh tay giật mất điện thoại trên tay em bỏ túi, dọa nạt..."để xã hội nó xử thằng này" (thật sự em hơi sơ xuất vì đang dí vào tận mặt nó)...Đến lúc này thực sự điên tiết léo coi thằng nào ra gì nữa...........
Em mà gặp thế là gạ nó cởi quân phục ra tay bo :D
Cụ chủ cố khôi phục file rồi kiện hoặc gửi cho lá cải nhé.

Bò lốp

Xe lăn
cụ chủ chuẩn lắm=D>,em bị bắt toàn gọi cho người thân và thẻ.giờ phải học lại luật và kinh nghiệm của các cụ

ngaynha

Xe tăng
Đọc truyện của cụ mà em cười đau cả ruột, nhất là cái quả ra bắt xe buýt :))
Vote cụ nghìn chai :))

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Em mà gặp thế là gạ nó cởi quân phục ra tay bo :D
Cụ chủ cố khôi phục file rồi kiện hoặc gửi cho lá cải nhé.
Có chắc ăn được nó không cụ ;)) hay chỉ "dọa" thôi :D
--------
Em thấy xxx thế này cụ chủ nhu cương linh hoạt thế là quá ổn rồi :x vote cụ chủ!