[Thảo luận] Truy tìm một kẻ lưu manh mới - Các bác giúp với

Trạng thái
Thớt đang đóng

hungbk

Xe máy
Chiều nay, tôi có vụ này tức quá các bác ạ:
Tôi đi trên đường Trần Hưng Đạo từ Cung hướng đến ngã tư Quang Trung, gặp đèn xanh đèn dỏ thì dừng lại, Bỗng dưng RẦM một phát, chú Civic 2.0 màu ghi phang luôn vào đít xe tôi bẹp dí và bật hết cả Ba đờ sốc sau ra. Tôi xuống xe mời lái xe ra giải quyết. Nó tỏ ra bình tĩnh bảo anh ghé vào lề đi rồi giải quyết sau, nghĩ bụng thằng này cũng tử tế, tôi cho xe ghé vào lề. Nó nhân cơ hội đó chạy luôn, mặc dù đường đông nghẹt. Tôi đã nhớ số xe của nó 30K-5866 tức điên người đuổi theo nhưng bị vướng mấy đèn xanh đèn đỏ nên mất dạng.
Trường hợp các bác thì các bác có tức không, có tha cho dạng lưu manh như thế không ? Các bác có thông tin gì về xe Civic 2.0 màu ghi biển 30K-5866 ( chủ xe, tên, địa chỉ, làm ở đâu...) giúp em tìm ra nó, cho nó một trận, để ra đường nó chừa thói lưu manh đi.
Có bác nào giúp em thì các bác email cho em hungbk@yahoo.com

hi_lander_6052

Xe buýt
Có oto mà hành xử kém thế
E ra đường mà thấy nó em alô bác:D

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Nhờ & kêu gọi các bác OF xem có pác nào quen CA? chỉ cần đọc BKS là tra được ngay - các bác giúp chủ thớt cái đê, gặp cái laoị ba chợn ấy cũng nên làm cho ra nhẽ :mad::mad:

hungbk

Xe máy
Nhờ cụ kêu gọi cụ longvu đi, tìm ra nó, thông báo trên OF để ra đường sau này không còn kẻ như nó nữa

tiger

Xe tăng
Bác sửa xe chưa? nếu chưa theo em cứ tha vô đồn công an, làm cái đơn trình báo rùi chụp vài cái ảnh kẹp vô, công an sẽ có trách nhiệm xác minh và củ hành chủ xe đấy ạ. Anh em OF kết hợp truy tìm xử lý thì hay hơn

uigioi

Xe hơi
Chú này bựa nhất quả đất, lúc ấy giờ bia hay sao mà không có áo vàng đứng đó hở bác?

cucsat

Xe tải
Em mà thấy nó sẽ báo cho bác chủ thớt ngay. Dạng này cứ phải "túm tóc, tạt tai, tát tới tấp". Bác có muốn em cho nó viên gạch không?

hungbk

Xe máy
Lúc đó tôi đã dừng khá lâu rồi chứ co phải phanh gấp gì đâu, nó ở đâu ủi tới mới tức chứ. Mà nó lừa mình quả đó tức thật. Các bác giúp tìm cho ra nó nhé, xử lý nó bằng danh dự nó còn nhục hơn là CA xử lý nó.

Minh_Linh

Xe tải
Đấy các bác cứ chửi xxx đi đến lúc như thế này mà quen 1 vài bác xxx có phải tìm ra ngay ko :^) Xin chia buồn cùng bác chủ và mong bác sớm tìm ra kẻ đã hôn mông bác (b)

hoangyenF430

Xe tăng
em hứa khi nào nhìn thấy 30K 5866 sẽ báo bác , bác cho em cái số bác hay đút túi . có phát em ới bác tới luôn (y)

Europe

Xe buýt
Xử lý thằng này dễ thôi. Có 2 cách:
- Cách thứ nhất là bác nhờ bác nào làm công an giao thông trong thành phố, thế nào cũng tóm được nó trên đường.
- Cách thứ hai, bác kéo thớt này lên liên tục và cho anh em số dây thép của bác. Khi nào anh em trên này cũng nhìn thấy xe của nó đỗ ở đâu đó, anh em sẽ gọi bác đến và cùng giải quyết thằng đó.
Về phần em, em sẽ nhờ thằng em đang làm bên đội 2 để ý giùm bác vụ này. Thế nào nó cũng tóm được, em tin thế.

Mazspeed

Xe container
Trong này có bác có thể tra ra tung tích xe từ biển số đấy, mỗi tội em quên mất tên rồi. Để một lát tìm cho bác.

Maybach Tàu

Xe container
Bác Wanted nó bằng Avata của bác đi để anh em nhớ biển và đơ quên nhiệm vụ, như thế sức lan tỏa cũng cao hơn. Nghĩ cái thằng đó lưu manh mà điên

Cơ mà bác đừng vội vã nhé, ngộ nhỡ chủ xe cho ai đó mượn mà bác gặp cái phang luôn thì nó cũng oan.

hungbk

Xe máy
Xử lý thằng này dễ thôi. Có 2 cách:
- Cách thứ nhất là bác nhờ bác nào làm công an giao thông trong thành phố, thế nào cũng tóm được nó trên đường.
- Cách thứ hai, bác kéo thớt này lên liên tục và cho anh em số dây thép của bác. Khi nào anh em trên này cũng nhìn thấy xe của nó đỗ ở đâu đó, anh em sẽ gọi bác đến và cùng giải quyết thằng đó.
Về phần em, em sẽ nhờ thằng em đang làm bên đội 2 để ý giùm bác vụ này. Thế nào nó cũng tóm được, em tin thế.
Tôi cũng không thích ồn ào đâu nhưng gặp trường hợp này tức lắm, gặp các bác các bác cũng không thể không xử lý. Cung tìm ra loại lưu manh này xử lý nó để làm gương, cho giao thông thêm an toàn và văn minh khi cư xủ với nhau.

Dây thép của tôi đây: 0913597041 Hùng

jaychou_tn

Xe máy
Lúc đó tôi đã dừng khá lâu rồi chứ co phải phanh gấp gì đâu, nó ở đâu ủi tới mới tức chứ. Mà nó lừa mình quả đó tức thật. Các bác giúp tìm cho ra nó nhé, xử lý nó bằng danh dự nó còn nhục hơn là CA xử lý nó.
bác đừng báo CA làm j? để hội OF sử lí bác ợ, lại vui rồi:21:

Trạng thái
Thớt đang đóng