Truy tìm tung tích em crv 2018

linhcapo09

Xe máy
Xem livestream cũng chỉ nói giá dưới 1ty1 nhưng cụ thể từng con ntn cũng chưa rõ, quan điểm em khi mua xe là phải ngồi vô khoang, cầm lái lướt vài vòng sau đó tính. Còn về form thì lần này em thấy form CRV có nhiều thay đổi nhất, phần đầu chuốt kỹ hai gân nhìn mạnh, mông cũng tuốt tát lại để ko thấy bị cụt, em chấm khoảng 8.9/10
Em cũng là team đợi công bố giá đây cụ, giá tầm 900, đi thường thì cỡ bản E là ổn. Nhưng vẫn phải test drive với máy rồi mới mạnh tay xúc

long_xec43

Xe máy
Em cũng là team đợi công bố giá đây cụ, giá tầm 900, đi thường thì cỡ bản E là ổn. Nhưng vẫn phải test drive với máy rồi mới mạnh tay xúc
Mua xe cẩn thận là tốt cụ à, càng cẩn thận thì đỡ cho mình về sau. CRV thì form dáng khoẻ, rộng đi gia đình chuộng tiết kiệm. Kiểu thì còn có thể tuỳ gu, nhưng máy móc thì trải nghiệm mấy em Nhật thì có cảm giác hơn.

Khắm

Xe đạp
Thực ra awd cũng ko nhất thiết phải có trên crv vì xe toàn đi tp, với lại đường sá Việt Nam bây giờ tốt hơn ngày xưa nhiều, nên việc cẮt awd là hợp lý, chã ai đem con crv đi off road cả :))
Thế bọn mẽo mủng đường nó lởm hơn mình à?