truyền hình HD

Jennifer

Đi bộ
Cụ nào đã xài loại này cho em xin ý kiến với:
- Tất cả các kênh có HD ko?
- Obama cho loại này bao nhiêu 1 tháng?
- VTC có service tốt ko?

Nếu tốt em làm 1 cái để chuẩn bị xem... lông tay các anh cầu thủ đá banh hihi

TamNhinSo.Com

Xe máy
Cụ nào đã xài loại này cho em xin ý kiến với:
- Tất cả các kênh có HD ko?
- Obama cho loại này bao nhiêu 1 tháng?
- VTC có service tốt ko?

Nếu tốt em làm 1 cái để chuẩn bị xem... lông tay các anh cầu thủ đá banh hihi
Nếu đã sử dụng thiết bị HD thì luôn thất vọng với truyền hình HD

Nếu bác hỏi về Truyền hình HD của VTC thì nó như này:

Hiện nay có 10 kênh HD, còn lại mấy chục kênh khác thì là SD. Các kênh HD thì nội dung bình thường, nếu không muốn nói là dở :D Mấy kênh HD của VTC sản xuất thì có một số chương trình quay HD, dựng HD nhưng tại anh VTC phát theo chuẩn 720p nên hình hay bị giật ở những đoạn chuyển động, một số chương trình khác thì Up convert từ SD nên hình ảnh cũng không hẳn là đẹp. Các kênh nước ngoài thì nói chung là chán: Luxe.tv, CCTV HD, Nat geo HD, Fashion TV...

Service thì chả có vấn đề gì, sóng nó ở trên giời xuống nên cũng chả bao giờ phải gọi :D Lúc sắp hết tiền thì nó gửi cho mình cái thông báo lên giữa màn hình TV :D

Hiện đang thấy quảng cáo là phát World cup 2010 HD nhưng phải mua thêm gói HD VIP mấy củ 1 năm nữa thì mới xem được ^:)^

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Của VTC HD là 100k/tháng nhưng thu cả năm. Lúc mua mới nó gộp lại tất cả cùng đầu thu là 4,7tr thì phải, mà cũng chẳng nói gì, sau nghiên cứu em mới biết. Chương trình thì không được hài lòng lắm

getztam

Xe buýt
Phải nói là cực chuối với VTC. Em ở Linh Đàm nên VTC độc quyền. Kênh thể thao mua bản quyền bóng đá Ngoại hạng chắc hơi cao nên các kênh khác rất nghèo nàn, thậm chí các món thể thao khác kg có vd như món tennis (Pháp mở rộng) em rất khoái thì kg phát. MTV & V chanel thì tuyền các bài hát Tàu khựa. Em chỉ hay xem BBC, HBO, Star Sport (có hôm thuyết minh tiếng Quảng Đông). F1 thì mấy kênh hoạt hình chấm hết.

Em mà có lựa chọn khác thì VTC kg bao giờ em thèm!

Của VTC HD là 100k/tháng nhưng thu cả năm. Lúc mua mới nó gộp lại tất cả cùng đầu thu là 4,7tr thì phải, mà cũng chẳng nói gì, sau nghiên cứu em mới biết. Chương trình thì không được hài lòng lắm

Chỉnh sửa cuối:

vctv

Xe buýt
Truyền hình số vệ tinh K+ cũng sắp ra HD các cụ ạ, em thấy bảo đã ký hợp đồng nhập giải mã HD với hãng Samsung - Korea.

Chỉnh sửa cuối:

Maybach Tàu

Xe container
Truyền hình số vệ tinh K+ cũng sắp ra HD các cụ ạ, em thấy bảo đã ký hợp đồng nhập giải mã HD với hãng Samsung - Korea.
Cụ làm 1 bài mô phỏng kỹ lưỡng cái anh K Cộng xem dư lào, coi như ôn lại bài thuyết minh về sản phẩm cho tụi em mở mang đê:D

vctv

Xe buýt
Cụ làm 1 bài mô phỏng kỹ lưỡng cái anh K Cộng xem dư lào, coi như ôn lại bài thuyết minh về sản phẩm cho tụi em mở mang đê:D
Mời các cụ xem chi tiết ở đây nhé, nếu các cụ có gì chưa rõ thì em sẽ giải thích thêm ạ.

Chỉnh sửa cuối:

tranthihao

Xe tải
Mời các cụ xem chi tiết ở đây nhé, nếu các cụ có gì chưa rõ thì em sẽ giải thích thêm ạ.
Còn lâu lắm cụ ạ. Hàng tồn kho của đại ca Việt nhập về còn tương đối nhiều.
Trước khi hạ cánh làm 1 mớ rồi để đại ca Niết bán hết đã.

vctv

Xe buýt
- Giải mã ODS4000V cũng còn ít thôi ạ, đợt Tết làm chương trình khuyên mại gói Family 1t2 đã bán được khoảng 10 nghìn bộ, đợt này đang khuyến mại gói Access 3 năm 1t710 đã được gần 5 nghìn bộ.
- Là cụ Liết ạ.
Mà cụ làm ở đâu mà biết rõ thế =D>

Chỉnh sửa cuối:

tranthihao

Xe tải
- Giải mã ODS4000V cũng còn ít thôi ạ, đợt Tết làm chương trình khuyên mại gói Family 1t2 đã bán được khoảng 10 nghìn bộ, đợt này đang khuyến mại gói Access 3 năm 1t710 đã được gần 5 nghìn bộ.
- Là cụ Cao Văn Liết ạ.
Mà cụ làm ở đâu mà biết rõ thế =D>
Cám ơn cụ, em cũng loanh quanh trong cái 43 NCT thôi.
Cụ rảnh thì (c). Em cũng phải sử dụng cái K+ qua đại lý như của cụ nhiều đấy.

belancer

Xe buýt
Cụ nói thế nào chứ em đang xem Pháp mở rộng trên HD9 mà, HD thật chứ không phải upscale.
Bây giờ muốn đánh giá HD thì cũng chẳng biết đánh giá cái gì vì dẫn đầu vẫn là VTC, còn mytV thì quá ít kênh.

Em chỉ chim cú vụ VTC HD mới đẻ ra mấy kênh VIP và chuyển tất cả những thứ hay ho của các kênh khác vào mấy kênh này thôi, kể cả worldcup HD, cước 2tr/năm.
http://nhipsongso.tuoitre.vn/Index.aspx?ArticleID=380098&ChannelID=16

Phải nói là cực chuối với VTC. Em ở Linh Đàm nên VTC độc quyền. Kênh thể thao mua bản quyền bóng đá Ngoại hạng chắc hơi cao nên các kênh khác rất nghèo nàn, thậm chí các món thể thao khác kg có vd như món tennis (Pháp mở rộng) em rất khoái thì kg phát. MTV & V chanel thì tuyền các bài hát Tàu khựa. Em chỉ hay xem BBC, HBO, Star Sport (có hôm thuyết minh tiếng Quảng Đông). F1 thì mấy kênh hoạt hình chấm hết.

Em mà có lựa chọn khác thì VTC kg bao giờ em thèm!

viso

Xe tải
Nhỡ mồm, em xóa ạ.

Chỉnh sửa cuối:

vinacolex

Xe đạp
HD chỉ đc một số kênh thôi ạ,mà cũng chẳng hấp dẫn lắm

Anh_UK

Xe tăng
@ Vctv : E cũng đang định ký cái anh K plus này nhưng mà e thấy hầu hết các kênh đều giống với cả cáp Vctv có khác thì cũng chỉ là vài kênh như K+, eurosport hoặc vài kênh nữa, mà giá thì cũng khá là đắt 3 triệu 1 năm, mà e thì cũng khoái xem thể thao thì thấy anh K plus này thì lại hay phát trực tiếp mà em cũng đang dùng cáp của Vctv hic chẳng lẽ ký thêm chỉ để xem mỗi kênh thể thao thì cũng hơi phí.

vctv

Xe buýt
Hình như K+ bây giờ đang ít kênh hơn cáp vctv kụ K+ nhể? Sao không khuyến mại rồi thu phí sau?
Trước có 57 kênh, từ ngày 24/5/2010 tăng thêm 13 kênh, tổng cộng là 70 kênh (gói Premium) rồi ạ.
Hiện nay K+ vẫn đang còn khuyến mại cho đăng ký lắp mới gói Premium: 6 tháng giảm tiền 1 tháng, 12 hoặc 24 tháng giảm tiền 2 tháng.

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
VTC của bác Hà dạo này bị kêu kinh quá, chả hiểu kinh doanh kiểu gì mà ai cũng thấy khiếp

hungxu

Xe điện
e cũng định đăng ký K+ nhưng thấy phí thuê bao mọt năm cao quá nên thôi