[Funland] TTVNOL một thời để nhớ

junchen

Xe đạp
thánh cô thì nổi rồi. nhớ có topuc thánh cô vào cả 1 lũ xôn xao. em vào đó hơi chậm bắt đầu từ 2010 nick là bhavaghita
tôi có nhớ nick cụ. chỉ là ko nhớ ở room nào. có lẽ Room hỏi gì đáp nấy

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Nick ttvn xưa cũng như bây giờ

7usd

Xe điện
Ttvnol; webtretho; lamchame...là lời cảnh tỉnh cho các diễn đàn vẫn còn tồn tại hiện nay: đừng bao giờ coi thường thành viên diễn đàn và kiếm tiền trên thân xác thành viên ít thôi.

ZARG

Xe container
Ttvnol; webtretho; lamchame...là lời cảnh tỉnh cho các diễn đàn vẫn còn tồn tại hiện nay: đừng bao giờ coi thường thành viên diễn đàn và kiếm tiền trên thân xác thành viên ít thôi.
Cái gì chả có thời của nó.

Các Forum khác chưa đến lúc thôi cụ ạ!

ZARG

Xe container
Thì em đang nói tất cả đấy thôi.
Cụ bẩu các Forum coi thường và kiếm tiền trên thân xác thành viên mà.

Đến Forum nước ngoài còn chết như ngả rạ nữa là...

fanmu1234

Tháo bánh
Em là Linh khuê .
Có Cụ nào nghe tên này và giật mình không ?
Em là thành viên duy nhất bị cấm box ảnh trên toàn cõi ttvnol.com
Có giai đoạn nick giả của em tràn ngập và Mod khóa không biết bao nhiêu topic.
Làm đẹp . Ẩm thực . Hỏi gì đáp nấy . Thảo luận. Văn học . Thi ca. Tâm sự . Tư vấn tình yêu. Hạnh phúc gia đình. Kỹ thuật quân sự nước ngoài .
Em lượn hết.
Mợ vẫn tự hào về chuyện đi phá thớt của người khác đến nỗi bị khóa ních ah? Già rồi mà sao đầu óc trâu thế.

Dạo này mợ không vào thớt món ăn, để khoe nguyên liệu gốc và gia đình gia giáo, có học hành nấu ăn bài bản nữa ah =))=))=))

Hungvuuyen

[Tịch thu bằng lái]
Rồi cái Of này cũng sẽ thế thôi, ngày càng nhiều thể loại nhảm nhí và thành viên ngáo viết bài.
Thứ duy nhất trường tồn là thể loại diễn đàn se x, nếu có sập cũng là vì bị xxx đánh.

Mợ vẫn tự hào về chuyện đi phá thớt của người khác đến nỗi bị khóa ních ah? Già rồi mà sao đầu óc trâu thế.

Dạo này mợ không vào thớt món ăn, để khoe nguyên liệu gốc và gia đình gia giáo, có học hành nấu ăn bài bản nữa ah =))=))=))
:)) :)) còn vốn đâu nữa mà khoe :))

RX470_HN

Xe tăng
Có ai còn nhớ em mèo không. Em ấy ngày xưa em khá ấn tượng giờ k biết sao rồi.Nhocmeodangyeu. Meocon86.

Ở ttvlol em ấn tượng thời gian từng này đợi cụ bro...trong topic: cựu binh kể chuyện. Có cụ nào còn nhớ.
Giò vào lại như Công tôn Thắng quay lại Lương Sơn . sad

Công nhận hồi đó vui bác nhỉ. Hoá ra cũng khá nhiều anh em bên OFers là cựu thành viên của TTVNOL.
Nhà cháu cũng chơi ở đó từ hồi 2001 nhưng reg nick thì 2003 và chủ yếu vào bên Thể thao-Bóng rổ, với TLQS, sau này chán mới mò sang Cuộc sống muôn màu (Tâm sự, Tình bạn tình yêu, Hỏi gì đáp nấy, Thảo luận, Tuyệt tình cốc...) khá là vui và nhiều lúc cao điểm có hơn 3000 người vào xem. Bên Thảo luận thì có nhiều bài viết hay, có chiều sâu, mỗi tội hồi đấy cũng có nhiều nick cực đoan và quá khích. Công nhận thời đó chưa có DLV và nhiều "trẻ trâu" như bây giờ.

Mời thử đăng nhập lại thì thấy nick vẫn kích hoạt được, nhanh thật 7 năm rồi từ lần cuối đăng nhập để phét lạc và AFC 2010.

View attachment 603472

Chúc CCCM một ngày CN nắng ấm và an lành! :)
Hồi đó e chỉ tham gia box học anh văn. Ban ngày các thành viên post chủ đề, tối đến thì lên paltalk luyện tập. Nhờ vậy em mới quen được các bạn ở hn. Các bạn ấy vào sg offline, tụi e trong đây cũng ra đấy off. Chắc cũng 9 năm rồi. Đến giờ vẫn còn chơi với nhau.
Sau này anh admin của box học tiếng anh cũng tham gia phượt và là dân phượt có tiếng. Chẳng may anh ấy bị tai nạn mất cũng 3,4 năm rồi.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
:)) :)) còn vốn đâu nữa mà khoe :))
180 món Á
80 món âu
60 món bánh mì - bánh ngọt
Đó là 2 cái bằng em thu được.
Có điều nấu ăn gia đình em cũng bị Gato
Bạn iu của em còn bảo đây không phải bữa cơm gia đình.

180 món Á
80 món âu
60 món bánh mì - bánh ngọt
Đó là 2 cái bằng em thu được.
Có điều nấu ăn gia đình em cũng bị Gato
Bạn iu của em còn bảo đây không phải bữa cơm gia đình.
Xin lỗi mợ, mợ nổ như B52 í :) em ngắn gọn thôi nhé! Lúc nào cũng ảo tưởng người khác GaTo với mình :) sống ảo có khác. Thế nhé!

Hồi đó e chỉ tham gia box học anh văn. Ban ngày các thành viên post chủ đề, tối đến thì lên paltalk luyện tập. Nhờ vậy em mới quen được các bạn ở hn. Các bạn ấy vào sg offline, tụi e trong đây cũng ra đấy off. Chắc cũng 9 năm rồi. Đến giờ vẫn còn chơi với nhau.
Sau này anh admin của box học tiếng anh cũng tham gia phượt và là dân phượt có tiếng. Chẳng may anh ấy bị tai nạn mất cũng 3,4 năm rồi.
Là cụ Cheetah phải không cụ?

Là cụ Cheetah phải không cụ?
Đúng ròii cụ. E hay gọi bằng a Bit. Hồi anh ấy mất, em ra ko dc. Sau đó e có ra nhà anh ấy thắp nhang. Anh ấy là người rất nhiệt tình chỉ dạy em tiếng anh. Anh ấy là người bạn, người anh rất tốt của tụi em ạ. Lần đầu em với nhỏ bạn ra Hn offline, anh ấy là người dẫn tụi e đi chơi. Hix, giờ nhắc lại thấy nhớ đại ca quá!