tự nhiên em lại cứ thích cái anh Ếch

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Em đã mua rồi, cũng của một bác OFFer lâu năm trên này, anh em tin tưởng nhau thì mua,

cảm ơn các bác đã tư vấn, em là vậy, thích là ít khi ân hận lắm. và hơn nữa, của bền tại người, và mỗi người một ý thích.

Tiết kiệm và tiện lợi, nếu tính như thế thì chả cái gì hơn Kia morning, cái chính là cũng là cái xe, nó phục vụ gì được cho mình, chứ một số bác thấy đội offroad nhà mình đi xe chuồng gà đã phải thương cảm thốt lên: các chú hay đi thì kiếm cái xe tử tế mà đi ......

em đã nói rồi, Ếch nó hợp túi tiền hiện tại của em, xe cao phục vụ việc đi xa nhiều tốt, xe đủ chỗ cho cả nhà nhà em thượng lên, tương đối an toàn và chưa đến nỗi âm lịch lắm về model.

bác Hiêotayho: em chọn màu trắng vì nó có ngay và chả phải vì trend của năm 2011 mà là màu trắng nó nữ tính nhất trong các màu xe Ếch đang có hiện nay.

chauchau

OF vì cộng đồng
all: em đi ếch cho đỡ lộ, nhựng với tính cách của em kiểu gì cũng sơn đỏ hoặc vàng ,hihihi Thanks ạ
đang định bảo mua rồi sơn hồng đi... thì y như rằng...

mà ếch hồng mới ngon chứ đỏ, vàng có rồi, nhàm lắm

hieptayho

Xe đạp
Mình đánh giá cao suy nghĩ của Z4.Minh cũng mới đổi từ Atis 2.0 mau den sang thanh Ech- Trang. vi co quan niem nhu Z4.Tuy nhiên cho mình xin rút lại từ "Mốt". Vì từ rất lầu rồi mình thích Trắng. dù sau này nếu có ghét bỏ thì cho vợ Cả nó hành.(nữ tính là nó thít rồi). Thời tiến HN đang đẹp , mưa nhẹ. Mình đang thử nghiệm hạn chế sử dụng điều hòa xem mức độ tiêu thụ nhiên liệu thế nào. Dùng điều hòa trong thành phố thấy bình xăng bị "thủng" 15-17lit/100km. tuy nhiên hí cửa ra thì hơi bị ồn.(chấp nhận vì thử nghiệm mà ). Đang thử nghiệm đến bình xăng thứ 3. Thấy giảm đáng kể giảm 15-20 %.

Loipham

Xe buýt
Thưa Mợ... Người đẹp như mợ cưỡi Ếch thì hơi được đấy...Ếch chạy thì đầm, nhiên liệu vừa phải, sửa chữa của ford giờ cũng ổn...mợ nên xem xét kỹ trước khi mua nhé, kẻo mua rùi lại ngán thì chán lắm lắm.

vanthe77

Xe tải
em vẫn đang trong giai đoạn à ơi, chồng thì chỉ phán : nghĩ kỹ đi ... nghĩ mãi chả biết đã kỹ chưa, nhờ các bác tư vấn mà. em cũng có tháy nhưng đời 2004 thì ơi ơ kìa quá ạ. giá mới cho 4x2 giờ chỉ loanh quanh 33, 34 ngàn thôi

all: em đi ếch cho đỡ lộ, nhựng với tính cách của em kiểu gì cũng sơn đỏ hoặc vàng ,hihihi Thanks ạ
Mợ này giống nhà cháu. Nhà cháu cũng đang tìm.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Mình đánh giá cao suy nghĩ của Z4.Minh cũng mới đổi từ Atis 2.0 mau den sang thanh Ech- Trang. vi co quan niem nhu Z4.Tuy nhiên cho mình xin rút lại từ "Mốt". Vì từ rất lầu rồi mình thích Trắng. dù sau này nếu có ghét bỏ thì cho vợ Cả nó hành.(nữ tính là nó thít rồi). Thời tiến HN đang đẹp , mưa nhẹ. Mình đang thử nghiệm hạn chế sử dụng điều hòa xem mức độ tiêu thụ nhiên liệu thế nào. Dùng điều hòa trong thành phố thấy bình xăng bị "thủng" 15-17lit/100km. tuy nhiên hí cửa ra thì hơi bị ồn.(chấp nhận vì thử nghiệm mà ). Đang thử nghiệm đến bình xăng thứ 3. Thấy giảm đáng kể giảm 15-20 %.
Tệ thế hả bác?? em đang chạy thử escape 2.3 hai cầu, thấy chỉ loanh quanh 10 lít thôi mà ??

Nhưng mà, anyway là chồng em đi Hummer H2 và Land cruiser thì em đi 13 - 15 lít/100 km thì muỗi hihi,

Đùa chứ em chả mấy khi đi vào chỗ kẹt cứng, cơ quan, nhà, trường học trẻ con, chợ búa, cơ quan 1, cơ quan 2, cơ quan 3 đều đường thông hè thoáng.

vnr_82

Xe điện
Nữ chơi Ếch thì kinh rồi.
Rất hợp với ông xã đi Hummer với lị Lăng cui

chauchau

OF vì cộng đồng
Vẫn chưa đóng, còn xipem được á? Tiện thể hỏi nhỏ.....đâu đấy?

Maybach Tàu

Xe container
Vẫn chưa đóng, còn xipem được á? Tiện thể hỏi nhỏ.....đâu đấy?
Theo cụ em cố thêm một câu:))
Ếch thì phải sơn xanh mới đúng là con ếch ộp thứ thiệt, Mama tổng quan sơn xanh lá chuối đê:))

TSTA

Xe container
hôm nào mợ cưỡi chồng mới thì alo cho em nhé. Gặp gỡ Mod xem có mốt hơn xe thường ko :P

TAI GIA

Xe buýt
Việc xe có lỗi do vận chuyển là có đấy. Bạn em trước làm vận tải nó bẩu thế.Nói chung đi Ếch hay ợ!