Tự nhiên ngân hàng gọi điện bảo làm thẻ tín dụng hạn mức 70tr cho.

khach_qua_do

Xe máy
Trường hợp của cụ chưa là gì. Em cồn gặp trường hợp đi gửi tiết kiệm lần đầu ở TPBank còn bị các em ý thông báo mình đã có tài khoản ở ngân hàng này rồi nên không cần khai lại nữa. Thế mới kinh. Tự lấy thông tin mình mở tài khoản cho đủ doanh số. Chán chả muốn kiện
Thế thì nguy hiểm quá cụ nhỉ.Data thông tin của mình giờ người ta bán chàn lan trên mạng.

HenryFord

Xe điện
Của em bao năm nó vẫn để hạn mức 25 triệu, chả bõ, chưa tiêu đã hết, đang định cắt đi cho đỡ tốn phí hàng năm.

taductoan

Xe điện
Các cụ đã gặp trường hợp này bao giờ chưa ạ.
Nay em vừa đến cty thì có người bên ngân hàng techcombank gọi điện cho em bảo đang có trương trình làm thẻ tính dụng cho thành viên thân thiết, với hạn mức 70tr mà ko cần chứng minh tài chính gì cả. bảo chỉ cần em đồng ý là họ làm thẻ cho, rồi tuần sau ra ngân hàng lấy thẻ về là dùng.
Em thì thấy sợ sợ nên chưa dám đồng ý.
Em thấy bình thường mà. Em cứ bên nào gọi là em gật đầu

Các cụ đã gặp trường hợp này bao giờ chưa ạ.
Nay em vừa đến cty thì có người bên ngân hàng techcombank gọi điện cho em bảo đang có trương trình làm thẻ tính dụng cho thành viên thân thiết, với hạn mức 70tr mà ko cần chứng minh tài chính gì cả. bảo chỉ cần em đồng ý là họ làm thẻ cho, rồi tuần sau ra ngân hàng lấy thẻ về là dùng.
Em thì thấy sợ sợ nên chưa dám đồng ý.
Cái đó là bình thường cụ. Ngân hàng check thông tin tín dụng của cụ tốt. Họ gọi mời làm thẻ tín dụng. Trường hợp cụ có nhu cầu thì làm thôi. Rút tiền mặt như đi vay tín chấp ý mà

Cơ cấu

Xe đạp
Bên em cũng có chương trình này nha các cụ mợ ^_^
Chỉ cần có tk debit và có số dư trung bình trong tk là đc duyệt thẻ credit luôn ko cần chứng minh tài chính gì hết nha.
Free phí thường niên 3 năm cho kh đc ưu tiên kiểu này luôn ạ.
Cụ mợ nào mở tk thường thì ới em nhé ạ.
Phí chuyển tiền online nhà em đang free hết cả nội và liên bank ạ.
Em Dương duyên dáng - 19 tuổi - Vpbank ạ ^_^
Bạn inbox cho mình chi tiết chương trình này với. Mình muốn làm thẻ tín dụng qua kiểu này :).

blackberryvietn

Xe buýt
Bên em cũng có chương trình này nha các cụ mợ ^_^
Chỉ cần có tk debit và có số dư trung bình trong tk là đc duyệt thẻ credit luôn ko cần chứng minh tài chính gì hết nha.
Free phí thường niên 3 năm cho kh đc ưu tiên kiểu này luôn ạ.
Cụ mợ nào mở tk thường thì ới em nhé ạ.
Phí chuyển tiền online nhà em đang free hết cả nội và liên bank ạ.
Em Dương duyên dáng - 19 tuổi - Vpbank ạ ^_^
Em dùng vp tỉ năm rồi số dư cũng có mà tỉ năm muốn lên hạng chả ma nào cho lên vẫn cư dùng cái mc2

duonglt10vpb

Xe máy

Minhojb

Xe đạp
Em cũng được Tech chào mời làm thẻ credit (em đang dùng debit) nhưng em chỉ sợ một ngày xấu trời tên em lại có trong nhóm nợ quá hạn thì mệt.
Tech còn rủ rê em ký cái giấy tờ gì đó để đưa vào nhóm priority mà cứ nghe thấy ký em là ngại.
khi mà bác gửi tiền tiết kiệm duy trì 500tr 3 tháng thì sẽ đc xếp định danh làm khách hàng Vip của Techcombank cụ ạ. Đến giao dịch không phải lấy số ngồi chờ tới lượt nữa cụ nhé, đc vào thằng khu khách hàng Vip giao dịch sẽ nhanh hơn.

quyetnn

Xe máy
khi mà bác gửi tiền tiết kiệm duy trì 500tr 3 tháng thì sẽ đc xếp định danh làm khách hàng Vip của Techcombank cụ ạ. Đến giao dịch không phải lấy số ngồi chờ tới lượt nữa cụ nhé, đc vào thằng khu khách hàng Vip giao dịch sẽ nhanh hơn.
Cái này là hệ thống tự đăng ký hay thế nào nhỉ. Hôm trước mình có gửi hơn 1 tỷ bên tech mà k biết đến cái này. Mình gửi online.

alexandra

Xe điện
Oh, giờ em mới biết. :D
Nhưng sao không automatic mà làm, lại bắt khách hàng ký giấy tờ gì đó nhỉ? Em ngại đọc điều khoản và ngại ký lắm! :D

Cái này là hệ thống tự đăng ký hay thế nào nhỉ. Hôm trước mình có gửi hơn 1 tỷ bên tech mà k biết đến cái này. Mình gửi online.
Nhân viên chăm sóc khách hàng sẽ gọi điện cho cụ và yêu cầu ký 1 văn bản gì đó. Nếu cụ bận không qua được thì em ấy sẽ mang đến tận nơi cho cụ ký. Em ngại bước này nên thờ ơ lắm. :D

Ba Đô

Xe đạp
Chắc do số dư tk của cụ hàng tháng đạt với tiêu chuẩn mở thẻ đó , mình cũng được thông báo như thế và mình OK xong bên đó tiến hành làm hs lại nói mình bị nợ xấu trong khi mình vừa làm hs vay bên bidv thì không có nợ xấu . Bạn nv bên bidv vừa mõi check cic chụp hình gửi qua mình coi là 5 năm gần nhất ko có nợ xấu , nợ chú ý cũng ko vậy mà bên tech báo thế cũng chẳng hiểu

Tên Lấy Rồi

Xe tải
Em cũng đang dùng 1 cái thẻ Gold như thế của Tech Cụ ạ. Thực ra tài khoản giao dịch của Cụ đạt tiêu chuẩn nên đc mở thẻ thôi. Em dùng đc 5 tháng rồi thấy ko có vấn đề gì cả.

Hạnh 1312

Xe đạp
Em cũng đang dùng 1 cái thẻ Gold như thế của Tech Cụ ạ. Thực ra tài khoản giao dịch của Cụ đạt tiêu chuẩn nên đc mở thẻ thôi. Em dùng đc 5 tháng rồi thấy ko có vấn đề gì cả.
Cụ có thẻ tech rồi có muốn sang ngang thẻ shinhan hạn mức tương tự nháy e phát 01668998278 e gọi lại tư vấn cụ nhé

Chắc do số dư tk của cụ hàng tháng đạt với tiêu chuẩn mở thẻ đó , mình cũng được thông báo như thế và mình OK xong bên đó tiến hành làm hs lại nói mình bị nợ xấu trong khi mình vừa làm hs vay bên bidv thì không có nợ xấu . Bạn nv bên bidv vừa mõi check cic chụp hình gửi qua mình coi là 5 năm gần nhất ko có nợ xấu , nợ chú ý cũng ko vậy mà bên tech báo thế cũng chẳng hiểu
Một số ngân hàng có tra CIC nội bộ cụ ạ. Có thể trên CIC nhà nước của cụ không có nợ xấu nhưng trên CIC nội bộ của bên Tech lại có.

Ba Đô

Xe đạp
Một số ngân hàng có tra CIC nội bộ cụ ạ. Có thể trên CIC nhà nước của cụ không có nợ xấu nhưng trên CIC nội bộ của bên Tech lại có.
Ý cụ là nợ xấu của em là nợ từ techcom ah , nói thiệt giờ e cũng ko biết vì sao lại có nợ xấu vì e mới bóc team lần đầu bên bidv xưa giờ có vay góp gì đâu :(

Ý cụ là nợ xấu của em là nợ từ techcom ah , nói thiệt giờ e cũng ko biết vì sao lại có nợ xấu vì e mới bóc team lần đầu bên bidv xưa giờ có vay góp gì đâu :(
Không hẳn là nợ xấu từ Tech. Nhiêu khi CIC nội bộ nó chi tiết hơn CIC nhà nước nên lòi ra thôi. Có thể cụ từng mua trả góp ở đâu đó. (Mua trả góp cũng tính là vay)

tùy nhu cầu mà mở thôi cụ