[CCCĐ] Từ Quảng Bình đến Lào Cai - Sapa qua ống kính iPhone6

chuotlang

Xe lừa

Với kiểu pha bằng nước đá lạ mắt, loanh quanh ăn tối HN
Nửa đêm đã hoàn thành chuyến bay về Canton để kết thúc hành trình ...​

lanlinh8865

Xe hơi
bác chụp ảnh bằng điện thoại mà ảnh đẹp thế

Kiều Vi

Xe máy
Điện thoại mà cu chụp ảnh đẹp thế nhỉ

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com

haitranlc

Xe tải
May quá gặp 5p cụ à, mấy cụ Of nhờ em xách tay hộ chút đồ sport club
Vâng ạ! trong giới phượt e hâm mộ các cụ sau:
1. Cụ Blackhill: Kể chuyện lôi cuốn nói rất thẳng những chuyến đi vô cùng ấn tượng.
2. Cụ HDD82: với những hành trình bằng xe máy cũng với những việc làm rất nhân văn của cụ ấy ở ngoài đời thực giọng văn của cụ này hút lắm.
3. Cụ Chitto: Giọng văn lạ ảnh đẹp chuyến đi kỳ thú lắm.
4. Cụ TUNGNGUYENMD: Ấn tượng nhất quả avatar như dân anh chị giọng văn hơi tục nhưng quá hay, các chuyến đi của cụ ấy chi tiết lắm cộng với cách hành văn rất phiêu và ấn tượng
5. Là CỤ: e sướng nhìn những bức ảnh của cụ có hồn và rất lạ văn của cụ có phần k hút bằng các cụ trên nhưng bù lại hình ảnh đã nói lên tất cả ạ.
Cảm ơn cụ về những bức ảnh và các chuyến đi thú thực e mong cụ có 1 chuyến đi ôm trọn Vân Nam lắm ạ càng chi tiết càng tốt.
Bản thân e cũng hay lang thang nhưng k đi đc dài ngày với lại e văn dốt k đủ sức lên sóng.

chuotlang

Xe lừa
Vâng ạ! trong giới phượt e hâm mộ các cụ sau:
1. Cụ Blackhill: Kể chuyện lôi cuốn nói rất thẳng những chuyến đi vô cùng ấn tượng.
2. Cụ HDD82: với những hành trình bằng xe máy cũng với những việc làm rất nhân văn của cụ ấy ở ngoài đời thực giọng văn của cụ này hút lắm.
3. Cụ Chitto: Giọng văn lạ ảnh đẹp chuyến đi kỳ thú lắm.
4. Cụ TUNGNGUYENMD: Ấn tượng nhất quả avatar như dân anh chị giọng văn hơi tục nhưng quá hay, các chuyến đi của cụ ấy chi tiết lắm cộng với cách hành văn rất phiêu và ấn tượng
5. Là CỤ: e sướng nhìn những bức ảnh của cụ có hồn và rất lạ văn của cụ có phần k hút bằng các cụ trên nhưng bù lại hình ảnh đã nói lên tất cả ạ.
Cảm ơn cụ về những bức ảnh và các chuyến đi thú thực e mong cụ có 1 chuyến đi ôm trọn Vân Nam lắm ạ càng chi tiết càng tốt.
Bản thân e cũng hay lang thang nhưng k đi đc dài ngày với lại e văn dốt k đủ sức lên sóng.
Thanks, topic về Vân Nam em nhiều lắm mà, ko lẽ cụ chưa xem cái nào :)
Những điểm chính của Vân Nam em chỉ còn đi thiếu Tây Song Bản Nà và Hồng Thổ Địa thôi

haitranlc

Xe tải
Thanks, topic về Vân Nam em nhiều lắm mà, ko lẽ cụ chưa xem cái nào :)
Những điểm chính của Vân Nam em chỉ còn đi thiếu Tây Song Bản Nà và Hồng Thổ Địa thôi
E đọc hết rồi nhưng e thích 1 vòng kiểu hà khẩu - vân sơn - khúc tĩnh - chiều thông - tất tiết - quay về kunming - sở hùng - đại lý - lệ giang - Sangrila và 1 điểm nữa rất ít người đi là sisongbana(Tây song bản nạp) nơi này e ấn tượng mãi bộ phim năm 1995 chiếu trên vtv1 hay thế k biết cảnh đẹp con người cũng đẹp. thú thực e mong có 1 chuyến đi như vậy lắm mà e k đủ can đảm do con nhỏ công việc bận và đặc biết e kém tiếng Trung ạ.

chuotlang

Xe lừa
E đọc hết rồi nhưng e thích 1 vòng kiểu hà khẩu - vân sơn - khúc tĩnh - chiều thông - tất tiết - quay về kunming - sở hùng - đại lý - lệ giang - Sangrila và 1 điểm nữa rất ít người đi là sisongbana(Tây song bản nạp) nơi này e ấn tượng mãi bộ phim năm 1995 chiếu trên vtv1 hay thế k biết cảnh đẹp con người cũng đẹp. thú thực e mong có 1 chuyến đi như vậy lắm mà e k đủ can đảm do con nhỏ công việc bận và đặc biết e kém tiếng Trung ạ.
Đi thế nó ko thuận đường đâu ợ, vào Vân Nam ra Tứ Xuyên thì đối vs em xuất phát từ Canton nó mới thuận ợ :)

chuotlang

Xe lừa
nhà e cách nhà cụ vài trăm mét thôi ạ@@@ duyên Hà.
Các cụ toàn thổ dân thế đã tìm đc em áo dài trắng hoa em chụp ở đền Thượng chưa, tìm đc báo em để em còn có động lực lái xe lên LC uống rượu :)

haitranlc

Xe tải
Đi thế nó ko thuận đường đâu ợ, vào Vân Nam ra Tứ Xuyên thì đối vs em xuất phát từ Canton nó mới thuận ợ :)
Vâng ạ, Kinh nghiệm chuyến đi e còn ít nên e nghĩ như thế vì có lần e đi từ LC lên vân sơn đúng mùa hội người tạng thấy nhiều cái thú lắm e thích nhất là tam thất trước tí e buôn nhưng sau e lại thôi vì vợ can sau đó e chạy 1 mạch lên nam Ninh ấn tượng mãi những ngôi làm ở đây sao mà nó cố thế toàn trình tường với đá như phim cổ trang ạ. số của 0968985898 có dịp cụ với e ngồi lai zai 1 cơ số món lạ và mong cụ cho e sáng mắt sáng lòng.

haitranlc

Xe tải
Các cụ toàn thổ dân thế đã tìm đc em áo dài trắng hoa em chụp ở đền Thượng chưa, tìm đc báo em để em còn có động lực lái xe lên LC uống rượu :)
Cụ thích e dẫn đến tận chỗ ở ạ, nhà e ý ở bờ kè gần caphe paradise mỗi tội hàng có chủ rồi tên thì e ứ hỏi.

chuotlang

Xe lừa
Cụ thích e dẫn đến tận chỗ ở ạ, nhà e ý ở bờ kè gần caphe paradise mỗi tội hàng có chủ rồi tên thì e ứ hỏi.
Vâng, nhìn thế thì ắt phải hoa có chủ, hoa đấy mà ko chủ thì chắc cũng tính cách ẩm ương ko ai ưa hehe

Bản chất em ko thích du lịch Quảng Tây vì cảnh nó na ná Việt Nam!