Thảo luận Tư vấn em mua xe đạp cho bạn gái

saccalo

Xe máy
Website
saovietjsc.vn
Chào các bác. Em có quen một cô bé, nói đúng hơn là đang cơ tán tỉnh ạ. Em nó đi làm bằng xe bus. Thấy hơi cực mà thi thoang lại bị đi làm muộn.
Chả là em nó trọ dưới nhổn mà lại tận Hai Bà Trưng.
Em đang tính tiết kiệm mua tặng em nó chiếc xe đạp điện.
Theo các bác mua em này có được không?

Em thấy giá nó hơn 7 triệu. Tầm này tiền em tặng đươc. Theo các bác con này có được không tư vấn e với

mr_luv

Xe buýt
đã mua thì mua cho em nó cái xe ga cũ cũng đc có cụ đang bán click cũ 10tr đấy cụ, xe đạp tắc đường đang đi hết điện em nó mà dắt bộ vừa đi em nó vừa lôi nhà cụ ra chửi thì mệt lắm, em thật

Điện máy mọi nhà

[Tịch thu bằng lái]
Hơn 7 triệu mua con wave cũ ngon lành. Con gái thích xe máy, tiện và thời trang hơn cụ ạ.

saccalo

Xe máy
Website
saovietjsc.vn
đã mua thì mua cho em nó cái xe ga cũ cũng đc có cụ đang bán click cũ 10tr đấy cụ, xe đạp tắc đường đang đi hết điện em nó mà dắt bộ vừa đi em nó vừa lôi nhà cụ ra chửi thì mệt lắm, em thật
Mua xe cũ có ổn không nhỉ cụ lại còn giấy tờ các kiểu nữa. Vì em cũng xác định là sẽ cưới em nó vào năm tới thôi. Nên là đang cần các cụ tư vấn cho

Gaffer

Xe tăng
Mua xe cũ có ổn không nhỉ cụ lại còn giấy tờ các kiểu nữa. Vì em cũng xác định là sẽ cưới em nó vào năm tới thôi. Nên là đang cần các cụ tư vấn cho
Xác định thế thì cụ còn ngại gì không đầu tư con xe ga cho hoành. Giấy chuẩn là ổn, ngại gì. Xe điện thì hay phải thay ắc quy, 1 tiền gà 3 tiền thóc :)

mr_luv

Xe buýt
Xác định cưới thì mua cái hẳn hoi nếu có đk ko thì bảo anh chỉ có bằng này mua đc cho em cái xe cũ thôi, nếu em có góp thêm mua cái mới hẳn hoi, tiền bạc cứ phân minh dễ sống