Tư vấn giúp em Website kinh doanh

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

PDlong

Xe tăng
Cu nào biết kinh doanh hạt điều bán đc nhiều hàng thì pm e

fatcat213

Xe hơi
cụ mua 1 cái tên miền, xong lên mạng tìm mấy web nó cho mở site bán hàng miễn phí đoá, đăng ký xong thì trỏ tên miền về đoá, vậy là ngon bổ rẻ ;)

Website
noithatoto-daimy.com

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn
cụ mua 1 cái tên miền, xong lên mạng tìm mấy web nó cho mở site bán hàng miễn phí đoá, đăng ký xong thì trỏ tên miền về đoá, vậy là ngon bổ rẻ ;)
Cần câu cơm mà cụ. Làm thế thì phũ quá :)

ranger.hn

Xe tải
Hiện e mới mở 1 cửa hàng kinh doanh đồ nội thất, và thấy các đối thủ của mình có Website, nhưng e hỏi qua hóng được thì nó khá đắt và giao diện không đẹp lắm. Các cụ có kinh nghiệm về làm Website kinh doanh hay tin tức gì thì vào giúp e cái.
Cuối năm rồi nên muốn có năm mới đầu tư 1 cái mới để có thêm cơ hội ạ :)
Em cảm ơn CCCM
cụ làm chương trình cuối năm thì lên đầu tư cái website cho chuyên nghiệp, mặc dù về sau cũng ít người vào đó thôi, chủ yếu facebook là chính.
em làm web site bán hàng, siêu thị, tin tức, du lịch ... cụ gần Duy Tân thì mời cụ cafe nhé.

Sarasa

Xe tải
Website
noithatotovietanh.com
Hiện e mới mở 1 cửa hàng kinh doanh đồ nội thất, và thấy các đối thủ của mình có Website, nhưng e hỏi qua hóng được thì nó khá đắt và giao diện không đẹp lắm. Các cụ có kinh nghiệm về làm Website kinh doanh hay tin tức gì thì vào giúp e cái.
Em cảm ơn CCCM
Website có phần kỹ thuật và nội dung. Nó giống như một cửa hàng online ấy cụ ạ. Đẹp cũng giống như cửa hàng to rộng. Kỹ thuật thì cụ thuê dân chuyên dựng web, tầm 3 - 5 củ là ok. Còn nội dung mới là phần khó. Cũng giống như 1 cửa hàng bên ngoài, cụ thuê được rồi, còn phần hàng thật và nhân viên bán hàng nữa. Cái website onl nó cũng y như thế. Theo e vẫn cần nhân viên trực web thì mới bán được ạ

Thuatnguyen

Xe đạp
Em cảm ơn CCCM
Cụ có thể tham khảo website: muahangonline247.com. hoặc Fanpage: https://www.facebook.com/muahangonline247.vn/?ref=aymt_homepage_panel
Hiện e đang tìm các nguồn hàng cho website. Bên e sẽ quảng cáo các sản phẩm đó. Bác không cần phải mất chi phí quảng cáo. Chỉ mất chi phí cấp hàng cho em bán mà thôi