Chi hội Tư vấn: Hỏi ý kiến liên quan đến Forte- Cerato - P2

Khoai lang

Xe buýt
ờ, có khi mụ ken chuyển nghề mần thầy dc đấy. Khấn phát hiện ra ngay:bz

JuneSun

Xe tăng
E có vài lời gửi cụ như sau:

E là thằng dùng bóng led Tàu lắp lên trần là nhiều nhất trong hội gà này. Mấy bảng led cụ mua, e còn mua được rẻ hơn nữa cơ!!!
Về ánh sáng thì ban đâu bóng tàu cho ra ánh sáng xanh khá mạnh but vì như thế lúc bác muốn bật đèn lên hay lỡ ngước mắt nhìn trần xem có bị dột ko thì ánh sáng đó làm cho bác lóa mắt tầm 5s như vậy rất nguy hiểm và ko tốt!!!!

Bóng Hàn xẻng nó cho ra màu trắng vàng đúng theo tiêu chuẩn trên dòng xe cao cấp như mec hay chrysler rất rễ nhìn mà ko bị chói mắt

Còn về nóng trong người thì bảng led của TQ là rất nóng. Vì bảng mạch led của tàu chỉ là những con trở nhiệt và làm 1 cách sơ sài nên bóng led dùng được 1 time thôi là giảm hẳn ánh sáng!!! (Còn bản thân bóng led là ko nóng lắm)

Nếu bác lấy 1 bảng mạch bóng led tàu so với 1 bảng led Hàn, bác sẽ thấy khác hẳn về cấu tạo của nó.
Bảng mạch của led tàu 24 bóng thì cứ 3 bóng là 1 con trở, trong khi đó bảng mạch của thằng Hàn 20 bóng chỉ cần 1 con diot điện tử, 1 con tụ là xong!!!

Thế nên bác đứng phán vội là bóng Led chỉ có hàng tàu thôi nhé!!!
Dải led mý lắp vào pha như mấy con gà trong hội mà chơi led tàu thì e cam đoan với bác là gà trong hội lên lò quay hết!!!!

E h cũng phải chuyển sang bóng Hàn rồi đấy bác ạ!!!!

Nếu cụ sang Hàn xách về thì e gửi link hàng cho cụ đây ạ!!!!
http://item.gmarket.co.kr/detailview/Item.asp?goodscode=154811283&pos_shop_cd=SH&pos_class_cd=111111111&pos_class_kind=T&keyword_order=EXLED+forte&keyword_seqno=1833897479&search_keyword=EXLED+forte

1won = 20.46VND

Giá cũng mềm lắm đấy ạ!!! ;))
Nói chung cứ phải dùng và so sánh, chả ai tự nhiên là nhà tiêu dùng thông thái cả ;))

blackdragon

Xe buýt
Nhận tiện bàn về led!!!
Có lão nào thix độ led lên mặt calang road run ko???? e đang định lấy mấy dải led hịn có remote về lắp lên calang

[video=youtube;qB8QjjKxFSg]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=qB8QjjKxFSg[/video]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

blackdragon

Xe buýt
cái này cũng thích nhưng mà sợ bị mọi người bảo là chưa đến Noel đã trang trí cây thông làm gì?
Thix thì nhích, sợ thì tìm cái khác mà độ!!!!hohohohohoho làm quan nên áp bức dân đen

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Khoai lang

Xe buýt
con MT dạo này ăn phải bả của Anh Cua, thích chơi mấy món cải lương trên xe nhề =))

nickbambie

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

Khoai lang

Xe buýt