Tư vấn mở tiệm rửa xe mới

viethoang009

Xe đạp
Chào các bác. Em đang tính mở 1 tiệm rửa xe ở đường Xuân La. Các bác nào có kinh nghiệm truyền đạt cho em tý với. Cần đầu tư những gì? Chi phí ra sao?

Em cũng đang tìm hiểu xem rửa xe sonax khác với xe thường ntn? 1 tiệm có thể vừa rửa thường, vừa rửa sonax đc ko ạ?

Bác nào bít cho em tý kinh nghiệm để em phục vụ cho các bác nhé. tks

truonggiang78

Xe hơi
Em cũng có nhu cầu như cụ chủ, cho em ké với, em muốn được tư vấn cụ thể ạ (vốn, thiết bị, nhân công mặt bằng).
Cảm ơn trước ạ

binhlinhgiang

Xe máy
Chào các bác. Em đang tính mở 1 tiệm rửa xe ở đường Xuân La. Các bác nào có kinh nghiệm truyền đạt cho em tý với. Cần đầu tư những gì? Chi phí ra sao?

Em cũng đang tìm hiểu xem rửa xe sonax khác với xe thường ntn? 1 tiệm có thể vừa rửa thường, vừa rửa sonax đc ko ạ?

Bác nào bít cho em tý kinh nghiệm để em phục vụ cho các bác nhé. tks
Cái này hay đây, e cũng đang có ý tưởng giống bác, nhưng khác cái là e định làm ở Thái nguyên. Vậy bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này tư vấn e với nhé.
E gửi cả email va sdt của e, bác nào nhiệt tình giúp e mời bác lên Thái nguyên chơi uống cafe rồi ta cùng đàm đạo. binhcnpc.tkv@gmail.com, sdt 0933120405

httgara

Xe hơi
Em cũng giống các cụ trên, đang rất quan tâm.......cụ chủ nào đã triển khai rồi tư vấn anh em ít kinh nghiệm nhé