[Funland] Tư vấn tất tật về Iphone,Ipad,Ipod (Phần 3)

Winstorm07

Xe container
Các Bác thớt cho em hỏi với? Em mới up lên 5.1 cho ip 4s, có cái chức năng chụp ảnh khi màn hình vẫn khóa pass... có đièu em vẫn mở đc các hình ảnh lưu trong máy khi đó. Giờ làm thế nào để kg mở đc ạ? Cứ để thế này gay lắm, Vợ em nó thấy hết ảnh Bồ ạ! Cải tiến hay cải lùi đây?
Bác nào có cách không ạ? Em cảm ơn các Bác trước!
Chào cụ Thạch, lâu lắm kô gặp cụ :D
4S của cụ thế nào em kô biết chứ 4 thường của em vừa thử xong thì mở chức năng chụp ảnh từ màn hình đang bị khóa pass thì chỉ chụp ảnh được thôi chứ kô xem ảnh được. Cụ thử kiểm tra lại máy cụ xem sao.

Mr Thach

Xe tải
Chào cụ Thạch, lâu lắm kô gặp cụ :D
4S của cụ thế nào em kô biết chứ 4 thường của em vừa thử xong thì mở chức năng chụp ảnh từ màn hình đang bị khóa pass thì chỉ chụp ảnh được thôi chứ kô xem ảnh được. Cụ thử kiểm tra lại máy cụ xem sao.
Oh, xin chào lão Chim! Dạo này phiêu bạt đâu đấy, có gì mới và hay k?
Máy lởm quá Lão ạ, em đang bảo cho đi kiểm tra lại chứ cứ để thế có ngày tan nát, kg đc bắt nó biếu cái mới, đếch dùng cái này nữa.
Hôm nào về Lão về thăm ae đi nhé, giao lưu hay giao cái gì ở đâu hay hay gọi ae đi với nhé

Winstorm07

Xe container
Oh, xin chào lão Chim! Dạo này phiêu bạt đâu đấy, có gì mới và hay k?
Máy lởm quá Lão ạ, em đang bảo cho đi kiểm tra lại chứ cứ để thế có ngày tan nát, kg đc bắt nó biếu cái mới, đếch dùng cái này nữa.
Hôm nào về Lão về thăm ae đi nhé, giao lưu hay giao cái gì ở đâu hay hay gọi ae đi với nhé
Cảm ơn cụ Thạch hỏi thăm, em trước nhờ có cái lý lịch là thảo dân bên LGT nhà ta sau phấn đấu giờ cũng được trong danh sách lãnh đạo hội So-Tuc :D
Bổng lộc kô nhiều nhưng cũng tạm đủ sống và vẫn nhớ về nơi quê hương của mềnh :P
Hôm nao rảnh mời cụ qua giao lưu với hội So-Tuc chúng em nhé. :-*

MayMan

Xe tăng
Cái imessage này chỉ thực hiện được giữ idevice với idevce từ ios 5 trở lên thôi, cái cụ ấy muốn là cái swirly SMS free cơ, nó chỉ hoạt động trên ios 4+ :D
Chủ có pác mới hiểu e. thế hay undo về ios 4. Nhỉ? Hoặc e bỏ ít tiền mua swirely paid cũng đc

hành_khất_đêm

Xe điện
Chủ có pác mới hiểu e. thế hay undo về ios 4. Nhỉ? Hoặc e bỏ ít tiền mua swirely paid cũng đc
Em nghĩ cứ để 5+ mà chạy, bỏ tiền ra mua đi dùng chung thân luôn :D, nhưng có bản cho 5+ chưa nhỉ cụ?

Chỉnh sửa cuối:

hành_khất_đêm

Xe điện
Các Bác thớt cho em hỏi với? Em mới up lên 5.1 cho ip 4s, có cái chức năng chụp ảnh khi màn hình vẫn khóa pass... có đièu em vẫn mở đc các hình ảnh lưu trong máy khi đó. Giờ làm thế nào để kg mở đc ạ? Cứ để thế này gay lắm, Vợ em nó thấy hết ảnh Bồ ạ! Cải tiến hay cải lùi đây?
cài cái photo manager pro rùi import hết ảnh vào đó cài pass là okie, sau đó xóa hết ảnh nhạy cảm trên photo của ios đi là xong :D (vẽ đường cho hươu chạy =)))

thangmao

Xe hơi
Tưởng bồ thấy hết ảnh vợ chứ cụ lưu ảnh bồ trong máy thì lạy cụ X_X

fashion

Xe tăng
em đang muốn mua 1 cái 3gs.có người muốn bán 1 cái nhưng hàng lock của mỹ.em không biết là so với bản W thì như nào ạ? ví dụ như sóng,bin,...cụ tư vấn giup em với.thanks cụ trước :)

Mr Thach

Xe tải
Hi, cảm ơn các sư phụ, em có cái mới rồi ạ, cái kia bị lỗi ạ, 5.1 cải tiến thật chứ k bị như thế đâu. Máy đấy của e bị lỗi

YRMAC

Xe đạp
Cụ cài cái apps này đi, phở hay gấu nhà cụ có mở được máy của cụ rồi thì cũng bó tay không xem được hình ảnh "bí mật" của cụ đâu.

Để mở cụ chạm vào và kéo từ điểm này đến điểm kia theo 1 trình tự do cụ đặt ban đầu.

Nếu ai đó thử mở thì mỗi lần nhập sai pass máy sẽ tự động chụp ảnh cùng với vị trí người đó bằng camera trước để báo cáo cụ, và cứ sau 5 lần nhập sai liên tiếp cụ phải chờ vài phút mới tiếp tục được.

Giờ thì cụ không còn lo bị lộ ảnh nóng nữa nhé :D

win_100

Xe điện
Các cụ tư vấn cho em địa chỉ chỗ thay mặt kính cảm ứng ipad 2 với ạ.

hot_boy_vn

Xe tải
các bác tư vấn muốn đưa ipad 2 ra tivi, cần mua những gì, và cách làm như thế nào

PhuongDong

Xe tăng
các bác tư vấn muốn đưa ipad 2 ra tivi, cần mua những gì, và cách làm như thế nào
Có một bộ Kit 5in 1 cắm vào là xong. Đơn giản như đan rổ. Mua trên Amazon khoảng 4-50 mẽo gì đó. Trước em có mua hộ mấy người.

Bóng Chày

Xe lừa
PhuongDong nói:
Có một bộ Kit 5in 1 cắm vào là xong. Đơn giản như đan rổ. Mua trên Amazon khoảng 4-50 mẽo gì đó. Trước em có mua hộ mấy người.
Dạo này FRunner nó tự out ra sau khoảng 5 phút nếu ko active. Em chưa thấy bản vá! Cụ có bị ko?

Sent from my iPhone using Forum Runner

PhuongDong

Xe tăng
Cụ tắt bớt ứng dụng đi. Sợ nó chạy ngầm nhiều quá cũng bị hiện tượng này.

Bóng Chày

Xe lừa
PhuongDong nói:
Cụ tắt bớt ứng dụng đi. Sợ nó chạy ngầm nhiều quá cũng bị hiện tượng này.
Máy em nhiều trì chơi và ứng dụng chuông vv em xoá đi có sao ko?

Sent from my iPhone using Forum Runner

nndzung

Xe tải
Em chơi trò Moderm War trên ipad 1 giờ muốn chuyển game date qua iphone thì làm thế nào hả các cụ ?