[Funland] Tư vấn về tiền ảo

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Sắp sập rồi.. anh Tàu vừa siết chặt được mấy ngày.. giá đang hot thì rơi tụt dốc luôn... anh nhà ta rồi cũng học anh Tàu...

hung303

Xe điện
Sập đâu cụ, bọn Tàu khựa nó thâm lắm. Htrc nó thông báo sẽ dừng hoạt động tại TQ làm giá rớt thê thảm, bọn nó gom hàng vào. Hôm sau nó lại thông báo là chỉ đổi tên miền từ .cn thành .com, giá lại tăng lên là bọn nó xả hàng.
Bản thân em k sợ vì nếu TQ nghỉ chơi thì cả tg vẫn cứ chơi bth nên em lướt sóng 3 ngày dc ngót chục củ (Lúc người khác sợ hãi thì mình hãy tham lam :)) )
cụ lướt bao nhiêu BTc mà đc ít thế nhỉ?
Lúc BTC lên 110tr, bán đi, mua lại lúc nó về 75 triệu đc gần 35 củ/ 1 BTC / tuần rồi mà :)

lẩu cưng

Xe điện
Ai trùm đấy cụ, cho em học hỏi với.
Lúc BTC lên 110tr, bán đi, mua lại lúc nó về 75 triệu đc gần 35 củ/ 1 BTC / tuần rồi mà :)
hic, trong 1 tuần kiếm có 7 tỏi, gần bằng cái thằng trong lớp lướt vàng 1 ngày 10 tỏi, hanoi kiếm tiền dễ thế mà cứ than khó :))

mập vào đây chơi đê, dạo này đang rảnh.

kts.duybinh

Xe hơi
Bác trùm đây ạ. Vẽ cho em vài đường cơ bản được không ợ. Vodka cụ trước

Lão Long

Xe tăng
Dân coin chi mong TQ ra hẳn cuộc chơi cho đỡ ảnh hưởng thôi ah!
Đúng là thâm như Tàu cụ nhỉ? Tàu nó cũng chiếm 40% cuộc chơi mà.
Em chỉ lướt hôm vừa rồi thôi cụ, chứ k phải đỉnh hôm 2/9.

duc_vpbank

Xe tải
Các cụ đang hold hay lướt? Có coin nào vào ngon báo em với
Các cụ OF nghiên cứu dần đi, chắc sẽ phương tiện trao đổi sau này của thế giới đó. Các ông Việt Nam ngày xưa cứ hô đa cấp các kiểu rồi bây giờ chính phủ cũng phải ngồi nghiên cứu rồi nhưng k dám công nhận vì sợ sụp đổ lun hệ thống ngân hàng ấy chứ.

duc_vpbank

Xe tải
Sắp sập rồi.. anh Tàu vừa siết chặt được mấy ngày.. giá đang hot thì rơi tụt dốc luôn... anh nhà ta rồi cũng học anh Tàu...
Thằng Tàu làm choè thôi cụ à, chứ đóng cửa chắc để nó lập sàn của chính phủ chứ k cho sàn tư nhân làm nữa để thao túng, chứ k ngoại tệ chảy hết ra các sàn bitcoin bên Nhật với Mỹ thì toi

Còi to 70

Xe buýt
5 năm trước có cụ tư vấn em chơi, giá hồi đó khoảng 20USD, em thấy vớ vẩn quá nên không tha gia, giá mà càm độ chục bit thì giờ có mec đi.

duc_vpbank

Xe tải
5 năm trước có cụ tư vấn em chơi, giá hồi đó khoảng 20USD, em thấy vớ vẩn quá nên không tha gia, giá mà càm độ chục bit thì giờ có mec đi.
Ước gì em được như cụ

MrChung007

Xe hơi
Cụ hiểu hoàn toàn sai về tiền ảo và nhầm lẫn giữa đa cấp và tiền ảo rồi ! :)
Cụ trùm có thể share cho a e vài thông tin xu hướng nên đầu tư sắp tới được k :)) em có đứa bạn rủ đầu tư onecoin mà thấy nó phiêu quá ...nhưng nếu nó thành công thì sẽ ăn đứt btc và các đồng altcoine khác

kts.duybinh

Xe hơi
Các cụ ai có tài liệu chuẩn chuẩn về tiền điện tử này ko. E muốn thử mà chưa biết bắt đầu tư đâu

Sent from my iPhone using Tapatalk

hung303

Xe điện
Cụ trùm có thể share cho a e vài thông tin xu hướng nên đầu tư sắp tới được k :)) em có đứa bạn rủ đầu tư onecoin mà thấy nó phiêu quá ...nhưng nếu nó thành công thì sẽ ăn đứt btc và các đồng altcoine khác
Cụ kia cứ bơm em thôi cụ ah! :)

Giờ mà cụ vào Onecoin thì xác định là nằm đấy luôn. Mấy người vào từ lâu tài khoản tại Onecoin giờ lên vài triệu đến cả chục triệu Euro còn không thoát được thì những người mới vào chỉ là vật tế cho những người cũ thôi.
Nói thật bạn kiểu gì mà giờ còn mời cụ vào Onecoin thì tránh xa bạn đấy luôn cụ ah, đường quang không đưa bạn đi, biết cửa tử vẫn dí bạn vào để thế thân cho mình thì chịu! One coin lúc nào cũng tự sướng sẽ ăn đứt các đồng coin khác, vượt hẳn BTC, nhưng e đảm bảo với cụ Onecoin không bao giờ dám đưa lên sàn trade coin đâu, lúc đưa lên là lúc nó lao dốc không phanh và vỡ trận. Đội ngũ Onecoin lúc nào cũng bảo nó là đồng tiền điện tử không thể hack và treo thưởng rất nhiều tiền cho ai hack được, nhưng coin phát hành (như in cổ phiếu ý) thì hack làm sao ? :))
Còn Coin thì cứ top 10 mà nghiên cứu, các coin khác cũng có cơ ăn to nhưng phải theo đội pump và thoát kịp lúc.
BTC lúc nào cũng là cửa sáng giá nhất. Nó như vàng vật chất ý. Giờ giá vốn đào được 1 BTC cũng ~ 2k$ rồi !

Lão Long

Xe tăng
Em thuộc dạng gà k trade nổi, chỉ chơi lending thôi hoặc tham gia những dự án Pre-ICO. Cũng rủi ro cao lắm :))

ngunhaxac

Xe hơi
Tóm lại lấy tiền thằng sau nuôi thằng trước thôi, đến lúc bung thì hòa cả làng. Làm gì có đồng tiền tự dưng nó nở ra như" bánh rán" của Đôremon .

toai

Đi bộ
Website
www.facebook.com
chơi ngoại hối forex đi các cụ ạ.tiền thật chả ảo ẻo j.lợi nhuận lại cao và ổn định

rebels

Xe điện
Em thấy giá Bit hiện giờ gần 100tr, kinh hoàng:

MrChung007

Xe hơi
Cụ kia cứ bơm em thôi cụ ah! :)

Giờ mà cụ vào Onecoin thì xác định là nằm đấy luôn. Mấy người vào từ lâu tài khoản tại Onecoin giờ lên vài triệu đến cả chục triệu Euro còn không thoát được thì những người mới vào chỉ là vật tế cho những người cũ thôi.
Nói thật bạn kiểu gì mà giờ còn mời cụ vào Onecoin thì tránh xa bạn đấy luôn cụ ah, đường quang không đưa bạn đi, biết cửa tử vẫn dí bạn vào để thế thân cho mình thì chịu! One coin lúc nào cũng tự sướng sẽ ăn đứt các đồng coin khác, vượt hẳn BTC, nhưng e đảm bảo với cụ Onecoin không bao giờ dám đưa lên sàn trade coin đâu, lúc đưa lên là lúc nó lao dốc không phanh và vỡ trận. Đội ngũ Onecoin lúc nào cũng bảo nó là đồng tiền điện tử không thể hack và treo thưởng rất nhiều tiền cho ai hack được, nhưng coin phát hành (như in cổ phiếu ý) thì hack làm sao ? :))
Còn Coin thì cứ top 10 mà nghiên cứu, các coin khác cũng có cơ ăn to nhưng phải theo đội pump và thoát kịp lúc.
BTC lúc nào cũng là cửa sáng giá nhất. Nó như vàng vật chất ý. Giờ giá vốn đào được 1 BTC cũng ~ 2k$ rồi !
Thanks cụ :) ...qua một time tìm hiểu cảm giác giống bị bịt mắt dẫn đi onecoin kiểu đa cấp ấy...bạn em nó chơi lâu rồi chắc hẳn cũng biết chút ít thông tin mà vẫn cò kéo cho em vào :)) phũ vãi ...em có đứa bạn khác rủ bâng quơ có tiền thì mua btc lúc ý mới ~60 giờ ngót 100tr rồi mà e làm ăn đổ vỡ hết nên cũng k có mà đầu tư :((