[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

alceste

Xe điện
Thớt này đang tắc, để em khai thông cho

em hỏi vui các bác thế này nhé, nếu các bác sau một thời gian học tập, tự nghiên cứu tử vi, tự xem số cho mình bỗng nhiên phát hiện số mình phải lấy 2 vợ, mà điều đó sắp xảy ra, mà vợ hiện thời của bác đang lại toàn diện mọi mặt, hoặc không toàn diện nhưng bác cũng đang sống êm đẹp, yêu vợ yêu con.

Các bác sẽ làm gì? Nào sẽ làm gì, các bác.
Chẳng làm gì hết, mọi việc diễn ra như bình thường.
Ko ai nói trước được việc gì sẽ diễn ra, nhưng mình làm
việc gì thì cũng cố gắng hết sức và làm đúng thôi. Mình vẫn đối xử với người ta như người ta đáng được nhận, vẫn sống hoàn thành hết trách nhiệm của mình. Thay vì những việc bé có thể sẽ ra to, thì sẽ cố gắng để hòa thuận và hóa giải,
nếu thực sự đây là sự lựa chọn hoàn hảo với mình thì có thể nó sẽ xảy ra những việc như phải sống xa cách nhau, phải chia tay một thời gian, người Bắc người Nam, người VN người NN.
chứ ko phải vì thế, mình lại cư xử theo kiểu đằng nào cũng nát thì tao sẽ làm cho nó luôn bây giờ.
Mặc dù ko ai nói trước được, câu chuyện 5 năm sau sẽ khác 5-10 năm trước. Lúc đó tính sau.

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
Thớt này đang tắc, để em khai thông cho

em hỏi vui các bác thế này nhé, nếu các bác sau một thời gian học tập, tự nghiên cứu tử vi, tự xem số cho mình bỗng nhiên phát hiện số mình phải lấy 2 vợ, mà điều đó sắp xảy ra, mà vợ hiện thời của bác đang lại toàn diện mọi mặt, hoặc không toàn diện nhưng bác cũng đang sống êm đẹp, yêu vợ yêu con.

Các bác sẽ làm gì? Nào sẽ làm gì, các bác.
Vậy là thầy này chưa đắc đạo rồi. Nếu xem đúng thì phải lấy ít nhất ba vợ.

Vợ 1: Đẹp, xexy, làm tình chuyên nghiêp như gái ngành.
Vợ 2: Hợp tính tình, sở thích, chia sẻ được mọi vấn đề trong cuộc sống.
Vợ 3: Kiếm tiền giỏi như tỷ phú.
Vợ 4: ...
Vợ 5: ...

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Ơ em gửi lời khen chân thành mà bác ui :P :P :P, em thì ko biết gì về các món trên cũng ko bao giờ chơi bài bạc với bạn bè, đồng nghiệp, người quen. Chỉ giỗ tết anh chị em trong nhà và mấy đứa em họ lập sòng ba cây ngồi cho vui, em đánh ngu nhất nhưng lại hăng nhất, có lúc cứ đẩy ra một mớ theo rồi hậu kiểm sau nên khởi nghiệp ngồi chiếu lần nào cũng sạch ví, chưa kể phải chuyển khoản thêm :D :D . Chơi vui là chính nên em bảo mọi người thôi thì lọt sàng xuống nia, cả nhà đều vui :)) :)) :))

Cuộc sống ko còn gì phải lo có khi lại ko có nhiều ý nghĩa bác ui, thôi thì thi thoảng có tí lo toan, sóng gió để kiểm tra sức bền của mình bác nhỉ :x.
Tâm an, mọi việc khắc an, hi vọng bình an, may mắn và mọi việc suôn sẻ, thuận lợi với bác và gia đình nhé!

Giống kiểu kết nghĩa vườn đào của Lưu, Quan, Trương cùng đi một ngày hả bác???? :P :P :P
Bác nhớ cài đặt bộ GPS/ location tracker rồi share cho em để bọn mình đỡ lạc đường nhá :P :P :P
:)) Bài bạc k tốt tí nào hết.gây tham sân si.nhà e cũng chót dính nghiệp nên chém cho vui thôi.K biết cụ kia đánh đề từ khi nào mà phán buồn cười thật

billyjone

Xe tăng
Em phụ bác chủ mời trà bác nha :):):)

riêng người đẹp em có một tình huống như này, tự dưng có một đại gia (có 5-7ngàn tỏi , ) mê mệt mợ xin lập phòng nhì, đi xem tử vi thầy bảo số cố chắc chắn lấy chồng đại gia, mợ về ngắm lão chồng hiện giờ, đúng là đại gia, đại gia gió ngàn, chỉ được mỗi cái chẳng có con ma nữ nào nó theo.

Mợ (hoặc các mợ) sẽ làm gì, lấy lá số tử vi làm định hướng đời mình, làm một cuộc cách mạng mầu, chỉ cần gật đầu một phát, ngày hôm sau chuyển sang biệt thự, xe đưa người đón, tiền không phải nghĩ....

Vấn đề là chỉ cần bước lên phía trước, có lá số làm định hướng rồi, các mợ có mạnh dạn bước không?

RosemaryCherry

Xe container
:)) Bài bạc k tốt tí nào hết.gây tham sân si.nhà e cũng chót dính nghiệp nên chém cho vui thôi.K biết cụ kia đánh đề từ khi nào mà phán buồn cười thật
Chính mới chơi và chơi kém như em mới chém linh tinh chứ bác, chứ cao thủ chuyên nghiệp lại phím con nào về con đấy ngay :P :P :P :)) :)) :))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
riêng người đẹp em có một tình huống như này, tự dưng có một đại gia (có 5-7ngàn tỏi , ) mê mệt mợ xin lập phòng nhì, đi xem tử vi thầy bảo số cố chắc chắn lấy chồng đại gia, mợ về ngắm lão chồng hiện giờ, đúng là đại gia, đại gia gió ngàn, chỉ được mỗi cái chẳng có con ma nữ nào nó theo.

Mợ (hoặc các mợ) sẽ làm gì, lấy lá số tử vi làm định hướng đời mình, làm một cuộc cách mạng mầu, chỉ cần gật đầu một phát, ngày hôm sau chuyển sang biệt thự, xe đưa người đón, tiền không phải nghĩ....

Vấn đề là chỉ cần bước lên phía trước, có lá số làm định hướng rồi, các mợ có mạnh dạn bước không?
Có người chọn bước đấy e gặp ngoài đời rồi :)) .phải con e thế chắc e từ mặt.với điều kiện a gió ngàn kia đạo Đức tốt

Hoàng Trang

Xe ngựa

Chắc cụ nghĩ ai cũng tham tiền nên đặt câu hỏi như thế?

billyjone

Xe tăng
Vậy là thầy này chưa đắc đạo rồi. Nếu xem đúng thì phải lấy ít nhất ba vợ.

Vợ 1: Đẹp, xexy, làm tình chuyên nghiêp như gái ngành.
Vợ 2: Hợp tính tình, sở thích, chia sẻ được mọi vấn đề trong cuộc sống.
Vợ 3: Kiếm tiền giỏi như tỷ phú.
Vợ 4: ...
Vợ 5: ...
em chờ các bác khác trả lời tổng hợp cho dễ
riêng trường hợp của bác, có lá số giống lão art, cả đời chỉ lấy được có mỗi 1 vợ kaka nên hay sinh mộng tưởng, hoặc tìm mọi cách để quẫy

thanhvinhckgtcc

Xe điện

Có người chọn bước đấy e gặp ngoài đời rồi :)) .phải con e thế chắc e từ mặt
Chính mới chơi và chơi kém như em mới chém linh tinh chứ bác, chứ cao thủ chuyên nghiệp lại phím con nào về con đấy ngay :P :P :P :)) :)) :))
cos người sống bằng nghề đó mợ.nuôi vợ con.xây nhà xe đàng hoàng.họ chơi với tâm thế người đầu tư như chơi chứng khoán.khác hẳn những người mong ước đổi đời bằng cờ bạc.nhưng số này thiểu số thôi và đầu óc họ khá nhanh nhạy.nhà e nghiệp này nó tính bằng đời mà e thì muốn stop thôi.hi vọng trời thương

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]

Tử vi là cả một pho triết lý học Phương Đông mà cụ cứ bỉ bôi đem ra ứng dụng mấy chuyện dưới thắt lưng không à.

Báng bổ báng bổ :))

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
em chờ các bác khác trả lời tổng hợp cho dễ
riêng trường hợp của bác, có lá số giống lão art, cả đời chỉ lấy được có mỗi 1 vợ kaka nên hay sinh mộng tưởng, hoặc tìm mọi cách để quẫy
kkk nhiều người nói em có duyên xem tử vi cho các thầy, mà nói thật là em có biết ccm gì về tử vi đâu =))

boy_spott

Xe điện
Ơ em gửi lời khen chân thành mà bác ui :P :P :P, em thì ko biết gì về các món trên cũng ko bao giờ chơi bài bạc với bạn bè, đồng nghiệp, người quen. Chỉ giỗ tết anh chị em trong nhà và mấy đứa em họ lập sòng ba cây ngồi cho vui, em đánh ngu nhất nhưng lại hăng nhất, có lúc cứ đẩy ra một mớ theo rồi hậu kiểm sau nên khởi nghiệp ngồi chiếu lần nào cũng sạch ví, chưa kể phải chuyển khoản thêm :D :D . Chơi vui là chính nên em bảo mọi người thôi thì lọt sàng xuống nia, cả nhà đều vui :)) :)) :))

Cuộc sống ko còn gì phải lo có khi lại ko có nhiều ý nghĩa bác ui, thôi thì thi thoảng có tí lo toan, sóng gió để kiểm tra sức bền của mình bác nhỉ :x.
Tâm an, mọi việc khắc an, hi vọng bình an, may mắn và mọi việc suôn sẻ, thuận lợi với bác và gia đình nhé!

Giống kiểu kết nghĩa vườn đào của Lưu, Quan, Trương cùng đi một ngày hả bác???? :P :P :P
Bác nhớ cài đặt bộ GPS/ location tracker rồi share cho em để bọn mình đỡ lạc đường nhá :P :P :P
Em dùng cục gạch biết nàm thao nhể

RosemaryCherry

Xe container

Theo bác để có cuộc sống vui vẻ, hạnh phúc, thoải mái và ko hổ thẹn với bản thân mình thì người phụ nữ có nên mạnh dạn bước tiếp ko??? Đó là chưa kể đại za kia ko biết tâm tính thế nào, có tử tế, đạo đức, chân thành và có yêu thương hoà hợp với người phụ nữ kia hay ko.
Mọi con đường đều dẫn đến thành Roma, ai cũng mong cầu bình an, đầy đủ, hạnh phúc. Tử vi nếu biết áp dụng vào cuộc sống thì con người sẽ đi đến đích nhanh hơn, ít gặp trở ngại hơn và giảm thiểu được hao tổn thời gian và trí lực, phỏng bác?????

RosemaryCherry

Xe container
Có người chọn bước đấy e gặp ngoài đời rồi :)) .phải con e thế chắc e từ mặt

cos người sống bằng nghề đó mợ.nuôi vợ con.xây nhà xe đàng hoàng.họ chơi với tâm thế người đầu tư như chơi chứng khoán.khác hẳn những người mong ước đổi đời bằng cờ bạc.nhưng số này thiểu số thôi và đầu óc họ khá nhanh nhạy.nhà e nghiệp này nó tính bằng đời mà e thì muốn stop thôi.hi vọng trời thương
Vâng, vậy coi như là họ cũng thành công với nghề/nghiệp rồi :D :D :D.
Hi vọng ý nguyện của bác sẽ thành hiện thực nha :x :x :x

Em dùng cục gạch biết nàm thao nhể
Em cũng dùng hàng đời ơ kìa mà. Thôi thì mình làm di chúc bảo con cháu đốt ngu phone xuống sau vậy dc hem :P :P :P

Sazi

Xe điện
Một nghiên đề tài nghiên cứu cho rằng Tử vi như một bản đồ gien, được giải mã và vẽ minh họa ngay từ khi con người được sinh ra trên đời. Cần đưa tư vi vào tiêu chí bổ nhiệm người tài
1. Cao cấp TV (chủ pic)
2. Trung cấp TV (lão chém gió)
3. Sơ cấp TV (hiểu tử vi là quan trọng, quan trọng thế nào thì không biết, hiểu TV tác động đến nhiều vấn đề, nhưng là vấn đề gì thì nói được là vạn vật, tại sao lại vạn vật mà lại chỉ có sao chiếu mệnh, hiểu được sao chiếu mệnh ảnh hưởng thế nào về chuyện sinh lý...)
Vậy nên, giải mã con người cần nghiên cứu Tử vi, để giải mã ghen cần nghiên cứu y khoa.

boy_spott

Xe điện
Vâng, vậy coi như là họ cũng thành công với nghề/nghiệp rồi :D :D :D.
Hi vọng ý nguyện của bác sẽ thành hiện thực nha :x :x :x

Em cũng dùng hàng đời ơ kìa mà. Thôi thì mình làm di chúc bảo con cháu đốt ngu phone xuống sau vậy dc hem :P :P :P
Em còn chưa được hưởng dề mà mợ nghĩ xa quá hixx

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Hầu hết các bác xem tử vi chưa nghiệm lý được rằng:
- Nếu vào tiểu vận ví dụ: Thai Phục Vượng Tướng hay Lộc tồn, Tướng, Ấn là cái.... tâm (về mặt sinh học gọi là 1 gien nào :D hay gọi là 1 cái ... của nợ gì trong người mang tính sinh lý hóa trong cơ thể) nó bỗng dưng khởi sự .... sự mất nết hay yêu đương/tình cảm hay nọ văn chai của mình, nhiều hơn là việc ngoại cảnh tác động. Còn tất nhiên có 1 số thứ cho thấy ngoại cảnh sẽ sắp diễn ra, thông qua Di cung, Nô cung và có mấy thứ/sao loằng ngoằng, ví dụ Tả phù Hữu Bật Diêu Kiếp Phục....
Chính vì vậy các bác cứ hiểu theo 1 nghĩa rất mê tín là: Bói được tương lai, kỳ thực nó chỉ có tỉ lệ cao hơn thôi (chưa lượng hóa được :D, 50% hay 70%) và giải mã được lí thuyết tử vi này e ra khá khó. Vì nó là 1 lí thuyết nghiên cứu con người - bộ máy tinh vi 1 cách đáng ngạc nhiên.