[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Giờ sinh của bạn đó chính xác đó ạ, sinh vào 18h30 ngày 14/11/1987 (23/09/1987 âm lịch) cụ ạ. Bạn nay sinh con đủ nếp, tẻ. Đã từng xa quê một thời gian, ra cả nước ngoài, giờ lại về rồi ạ. Trong gia đình có mẹ làm giáo viên ạ.
Bạn là thế nào với đương số. Nếu ko phải vợ chồng hoặc bố mẹ với đượg số thì mình ko xem đâu nhé. Mình có một nguyên tắc nếu ko phải người thân là ko xem, các bạn biết đc về người ta là ko tốt đâu.

MANDALA2022

Xe hơi
Bạn là thế nào với đương số. Nếu ko phải vợ chồng hoặc bố mẹ với đượg số thì mình ko xem đâu nhé. Mình có một nguyên tắc nếu ko phải người thân là ko xem, các bạn biết đc về người ta là ko tốt đâu.
Một người em cụ ạ. Nếu cụ có nguyên tắc như vậy và cảm thấy không tiện thì cũng không sao cụ ạ.

BKG

Xe tăng
Cụ ơi, nào cụ ngó lá số hộ em cung Tử tức với ạ. Ngoài ra e có 1 câu hỏi thui, liệu đại vận 53-62 có khả năng chuyển đổi hay mua nhà cửa không ạ? Đội ơn cụ!

Vongai

Xe buýt
Em nhờ cụ LiKaShing và cụ Tlbooks xem giúp lá số này giúp em ạ. View attachment 8390803
Bạn này lá số đẹp quá.
Chắc từ bé tốt tính, thông minh, học hành đậu đạt tốt, có khả năng du học- có học vị cao ở nước ngoài. Làm việc đức độ, có tiếng tăm.
Có tư duy tiền bạc tốt, gặp may mắn nhiều về tiền tài,
Chồng thông minh, được vợ nể yêu, ..vv
Nói chung tốt cả.
Có điều đang vào đại vận Vũ khúc, có phục binh và thiên không, nên cẩn trọng hơn, ko nên chắc lép tham lam, hay tất tay đầu tư, kẻo mất nhiều hơn được, tuy nhiên nếu cẩn trọng thì công việc, đầu tư tính toán, mưu tính sự việc gia đình sẽ thành công thôi,

Chỉnh sửa cuối:

Lead vịt

Xe buýt
Em xin các cụ cho ý kiến về lá số của F1 với ạ. Cháu đg học lớp 10 chuyên về tự nhiên nhưng e thấy điểm Văn đứng đầu lớp còn môn chuyên thì ì ạch. Theo lá số này thì F1 nhà e có khuynh hướng về ngành nào, các cụ cho e lời khuyên với ạ?

MANDALA2022

Xe hơi
Bạn này lá số đẹp quá.
Chắc từ bé tốt tính, thông minh, học hành đậu đạt tốt, có khả năng du học- có học vị cao ở nước ngoài. Làm việc đức độ, có tiếng tăm.
Có tư duy tiền bạc tốt, gặp may mắn nhiều về tiền tài,
Chồng thông minh, được vợ nể yêu, ..vv
Nói chung tốt cả.
Có điều đang vào đại vận Vũ khúc, có phục binh và thiên không, nên cẩn trọng hơn, ko nên chắc lép tham lam, hay tất tay đầu tư, kẻo mất nhiều hơn được, tuy nhiên nếu cẩn trọng thì công việc, đầu tư tính toán, mưu tính sự việc gia đình sẽ thành công thôi,
Càm ơn cụ ạ. Bạn này tính cách, năng lực thì cũng ổn nhưng việc làm ăn đầu tư không biết tương lai sắp tới thế nào còn cho đến giờ thì mất nhiều hơn được cụ ạ, thường là thua lỗ. Về sức khỏe cũng hay ốm yếu ạ.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em chào các cụ, các mợ. Em có đứa con gái năm nay học lớp 10. Hiện tại thì cháu thích học bác sĩ, ngành ưu tiên số 1 là bác sĩ tâm lý học, số 2 là bác sĩ nhi. Em biết là nếu mình chọn sai ngành thì sẽ rất chật vật, không thành công còn nếu biết số, nương theo số thì sẽ thuận lợi hơn.

Em mong các cụ, các mợ xem giúp cháu có nên theo ngành y không hay hợp với ngành nào khác.
Trong 3 năm 2024, 2025 và 2026 thì năm nào thuận lợi nhất và năm nào xấu nhất của cháu ạ?

Em cảm ơn các cụ, các mợ rất nhiều.

Bạn này làm giáo viên. Số làm thầy là hợp nhất. Sau tiep den la kinh doanh tai chinh kinh te. Đang làm học trò thì ko cần hỏi là năm nào tốt nhất năm nào xấu nhất đâu. Đã kinh doanh buôn bán gì đâu mà cần biết được mất. Con bé này dễ xa bố mẹ rồi, ko theo nghiệp của bố mẹ đâu. Con bé này nên lấy chồng muộn thì tốt tránh những điều ko hay trong hôn nhân nhé

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Lá số của con em đây ạ.
Đi xem mà còn xoá thông tin đi. Còn bé tí đã lo cái gì hả mợ. Đã làm yếu nhân đâu mà sợ lộ lọt thông tin. Tôi chường mặt xem cho mọi người mà còn chưa xấu hổ đây này. Cứ thoải mái đi nhé. Giám đốc rồi thủ khoa đại học, ròii công an họ cũng xem tôi họ còn chả phải giấu.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cụ ơi, nào cụ ngó lá số hộ em cung Tử tức với ạ. Ngoài ra e có 1 câu hỏi thui, liệu đại vận 53-62 có khả năng chuyển đổi hay mua nhà cửa không ạ? Đội ơn cụ!
Cụ bkg hôm trc hình như mới hỏi cho cậu con trai thì phải. Nhớ ko nhầm thằng cu tốt mà. Hay e nhầm với ai nhỉ

• Vodka
Reactions: BKG

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
E thấy lá của cụ đc. Kiếm ăn tốt mà, hiện nay có mấy cái nhà rồi ??

McCord

Xe hơi
Bạn này làm giáo viên. Số làm thầy là hợp nhất. Sau tiep den la kinh doanh tai chinh kinh te. Đang làm học trò thì ko cần hỏi là năm nào tốt nhất năm nào xấu nhất đâu. Đã kinh doanh buôn bán gì đâu mà cần biết được mất. Con bé này dễ xa bố mẹ rồi, ko theo nghiệp của bố mẹ đâu. Con bé này nên lấy chồng muộn thì tốt tránh những điều ko hay trong hôn nhân nhé
Em cảm ơn cụ rất nhiều ah. Vợ chồng em thì không có ai làm ngành y cả mà nó lại thích Y. Em có ướm thử mà không thích làm giáo viên nhưng em tin tử vi chuẩn vì cách đây gần 30 năm có người xem cho em đến giờ vẫn chuẩn. Em hy vọng nó thay đổi ý định, nương theo tử vi thì sẽ đỡ chật vật.

Cụ nói chuẩn ạ con bé này nó thích ở các thành phố lớn nên chắc không ở gần bố mẹ rồi.

Em nhờ cụ xem năm nào tốt trong 3 năm 2024, 2025, 2026 là vì nó sẽ ảnh hưởng đến việc đăng ký vào đại học và một số các kỳ thi để xin học bổng. Em muốn tìm được năm tốt nhất để cơ hội cao vào trường cháu muốn.

hp78

Xe điện
Cụ bkg hôm trc hình như mới hỏi cho cậu con trai thì phải. Nhớ ko nhầm thằng cu tốt mà. Hay e nhầm với ai nhỉ
Đây là lá số của anh nhà mợ ấy mà cụ, có lẽ muốn nhìn thêm cung Tử tức thế nào ạ:D

BKG

Xe tăng
E thấy lá của cụ đc. Kiếm ăn tốt mà, hiện nay có mấy cái nhà rồi ??
E có 1 cái nhà có thể nói to đẹp. 1 cái hồi môn, tuy nhiên e vẫn có dự định mua cho con. Cụ xem giúp e liệu trong đại vận này có biến động hoặc chuyển đổi chỗ ở không ạ? E cảm ơn cụ!

BKG

Xe tăng
Chuẩn đó cụ. Cụ nhớ thế hi. Đây lá chồng em. Cụ xem hộ e cung con lá số này thế nào giúp e với ạ. E có 2 cháu. Cháu sau giờ sinh đang chưa ngã ngũ nên hôm trước e mới nhờ cụ cháu đầu.

Chỉnh sửa cuối: