[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

Việc sinh mổ bị coi là không thuận tự nhiên là khi mà chọn giờ đẹp để bé ra đời
Còn việc vì hoàn cảnh, vì bệnh lý, vì các lý do khách quan mà phải mổ để cháu bé và mẹ an toàn thì cũng có thể coi là số phận

Cụ kiểm tra giúp em 3 ý này nếu đúng thì em xin trả lời tiếp ạ

1/ Cháu từ bé kém ăn, đường tiêu hóa không tốt
2/ Cháu bé không hợp với Cha mẹ, từ khi sinh cháu thì kinh tế không thịnh vượng hơn hoặc sức khỏe của bố mẹ xuất hiện vấn đề mãn tính
3/ Cụ là người đi lập nghiệp ở xa quê, nơi Cụ ở hiện nay không phải là nơi cụ sinh ra
Cảm ơn mợ đã trả lời em. Em xin phép trả lời mợ như sau:
Cháu từ bé chủ yếu là bị bệnh hô hấp mợ ạ, do bỏ bú từ 4 tháng đến lúc 6 tháng thì bị viêm phế quản mãn tính; ko tháng nào là ko đi gặp bs, đến mức mấy phòng khám tư hồi đó như ABCD ở Giang Văn Minh hoặc bs Tuấn Đội Cấn là quen mặt. Cháu cũng hay bị táo bón lúc nhỏ. Còn ăn uống thì cháu vẫn bình thường.
2/ Cháu bé không hợp với Cha mẹ, từ khi sinh cháu thì kinh tế không thịnh vượng hơn hoặc sức khỏe của bố mẹ xuất hiện vấn đề mãn tính
Vâng đúng ạ, từ hồi cháu sinh ra kinh tế gia đình kém hơn.
3/ Cụ là người đi lập nghiệp ở xa quê, nơi Cụ ở hiện nay không phải là nơi cụ sinh ra
Hoàn toàn đúng mợ ạ.

meotamthe

Xe cút kít
Ok lãnh đạo nhé, ơ mà nếu cho mà số không ra thì dư lào đây ợ. Có qua phải có lại chứ :))
Phải nuôi cụ ạ, hôm nay 100k không được thì mai phải tăng thêm cho đến lúc nào trúng thì thôi đúng không cụ pain

pain

Xe ba gác
Việc sinh mổ bị coi là không thuận tự nhiên là khi mà chọn giờ đẹp để bé ra đời
Còn việc vì hoàn cảnh, vì bệnh lý, vì các lý do khách quan mà phải mổ để cháu bé và mẹ an toàn thì cũng có thể coi là số phận

Cụ kiểm tra giúp em 3 ý này nếu đúng thì em xin trả lời tiếp ạ

Đừng cưỡng! Tùy mợ.
Em nói câu này, cụ thớt giận hay không là việc của cụ nhưng việc đem lá số xem cho trẻ dưới 12 tuổi là.... việc cực ấu trĩ và mê tín.
Nếu thực sự cụ thớt muốn và vì động cơ Mẫu/Phụ Tử thì cụ nên tìn hiểu về Cúng Mụ cũng như 12 Bà Mụ.
Trân trọng!

Ô hô! Xem bằng đốt sống lưng là một trong nhiều Pháp thuộc Lý..
Cách tính Cân công đức cũng thuộc Lý.
P/s: Em té vì có người tích cực của thớt Tâm linh vào rồi. Sợ:D
cụ có thể chia sẻ thêm thông tin được ko ạ? Vì em thấy đây là một cách xem rất lạ, trước h em chưa biết đến nên cũng ko biết xếp nó vào loại nào nữa.

pain

Xe ba gác
cụ có thể chia sẻ thêm thông tin được ko ạ? Vì em thấy đây là một cách xem rất lạ, trước h em chưa biết đến nên cũng ko biết xếp nó vào loại nào nữa.
Em xin phép dừng thôi. Em chả biết gì ạ, em thật! Em chỉ quan trọng CƠ BẢN!

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Em không biết gì về lý số nhưng em biết chắc là năm nào em cũng có hạn, bằng chứng là gấu nhà em toàn thấy bc là đã giải hạn đầu năm xong . Chắc em thuộc diện có số phận hẩm hiu rồi
Tiền giải hạn ấy cụ khuyên gấu làm từ thiện có ích hơn nhiều

Cải đắng

Xe tải
Cụ mợ am hiểu nhờ xem hộ cho em chút. Tương lai hay quá khứ cũng được ạ.

Nghe các thầy bẩu soi thêm phần sát cổ tay nữa ạ:

Em nói câu này, cụ thớt giận hay không là việc của cụ nhưng việc đem lá số xem cho trẻ dưới 12 tuổi là.... việc cực ấu trĩ và mê tín.
Nếu thực sự cụ thớt muốn và vì động cơ Mẫu/Phụ Tử thì cụ nên tìn hiểu về Cúng Mụ cũng như 12 Bà Mụ.
Trân trọng!
thực ra em cũng ko định nhờ xem cho cháu, nhưng thấy ông thầy kia nói là năm nay có hạn li biệt; trước giờ em cũng ít khi đi xem bói toán, chưa xem trực tiếp tử vi bao giờ (có nhờ mấy cụ mợ trên này xem online); nhưng em xem cũng chỉ ở mức độ chiêm nghiệm, tiếp nhận thông tin chứ ko đến mức thầy bảo làm gì cũng làm theo. Em xem vì tình Phụ Tử thôi cụ ạ; chứ em ko mong cầu danh lợi hay tiền bạc.

sau tết năm rồi em cũng đã nhờ cậu mợ em lên chùa làm lễ chuộc cháu về vì cháu đã hơn 12 tuổi. Hồi còn ở ngoài HN lúc mới sinh cháu nuôi vất vả quá nên em làm lễ gửi cháu lên chùa cho dễ nuôi.

Cảm ơn cụ đã cho em một hướng đi.

thanhvinhckgtcc

Xe điện
E nghĩ ông thầy đó cũng chuẩn đấy.trước e nghĩ ông xem tử vi tử bình.cụ chủ nên tích công đức và làm việc thiện nhiều.quan điểm e là xem 1 thầy và chỉ tin 1 thầy .lắm thầy thì nhiều ma

E nghĩ ông thầy đó cũng chuẩn đấy.trước e nghĩ ông xem tử vi tử bình.cụ chủ nên tích công đức và làm việc thiện nhiều.quan điểm e là xem 1 thầy và chỉ tin 1 thầy .lắm thầy thì nhiều ma
vâng em cảm ơn cụ, em cũng định đi theo hướng đó nhưng cách xem lạ quá nên vợ em ko chịu xem; mà như vậy thì không được. Trước giờ em vẫn làm từ thiện và giúp đỡ mọi người trong khả năng của em cụ ạ.

thanhvinhckgtcc

Xe điện
vâng em cảm ơn cụ, em cũng định đi theo hướng đó nhưng cách xem lạ quá nên vợ em ko chịu xem; mà như vậy thì không được. Trước giờ em vẫn làm từ thiện và giúp đỡ mọi người trong khả năng của em cụ ạ.
Đức năng thắng số.không phải lo lắng quá đâu

6997

Xe container

BKG

Xe tăng
Trân trọng!
E chả hieu dưới và trên 12t khác j nhau, vì LS không đổi. Làm cha mẹ cug muốn tốt cho con thôi, là một cái để tham khảo, có gì đâu nhỉ cụ?

pain

Xe ba gác
E chả hieu dưới và trên 12t khác j nhau, vì LS không đổi. Làm cha mẹ cug muốn tốt cho con thôi, là một cái để tham khảo, có gì đâu nhỉ cụ?
Dạ, em không có ý kiến phản hồi.