[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cụ biên dài dài chút nữa đi ạ :D
Nhưng người mệnh nữ này thuở thanh niên là chơi thì hay lắm đó. Có nguyên cả bộ Khôi Việt, nội Tướng ngoại Binh, rất đàng hoàng thoải mái. Lại có Âm Dương đồng cung gặp Triệt, tư tưởng không bị lẫn lộn, sách vở chính tắc kiến thức rất tốt. Nói chung là phẩm chất tương đối dẫn đầu. Còn lớn trưởng thành nó bị chi phối bởi mấy cung Phu, Tử, lại chuyển hệ cung an Thân Cơ Cự thì nó sang tính toán với cân đối được mất rồi, dù sao lá này cũng là 1 người bạn có thể tin tưởng được. Có quen thân không, hỏi năm ngoái 2019, người ta có muốn chài 1 ai đó, mà dằn lòng giữ được không đi quá giới hạn không :D và chả thiết làm ăn gì sất.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Nhưng người mệnh nữ này thuở thanh niên là chơi thì hay lắm đó. Có nguyên cả bộ Khôi Việt, nội Tướng ngoại Binh, rất đàng hoàng thoải mái. Lại có Âm Dương đồng cung gặp Triệt, tư tưởng không bị lẫn lộn, sách vở chính tắc kiến thức rất tốt. Nói chung là phẩm chất tương đối dẫn đầu. Còn lớn trưởng thành nó bị chi phối bởi mấy cung Phu, Tử, lại chuyển hệ cung an Thân Cơ Cự thì nó sang tính toán với cân đối được mất rồi, dù sao lá này cũng là 1 người bạn có thể tin tưởng được. Có quen thân không, hỏi năm ngoái 2019, người ta có muốn chài 1 ai đó, mà dằn lòng giữ được không đi quá giới hạn không :D và chả thiết làm ăn gì sất.
Đoạn 2019 không có ạ. Phía trên chính xác ạ.

boyben2011

[Tịch thu bằng lái]
Chán nhẩy chả cụ nào xem cho em :(

Tít Tờ Tút

Xe đạp
Trong dòng họ cụ có nhiều người mắc bệnh, mổ xẻ đi viện nhưng không tìm ra nguyên nhân bệnh. Cụ là trưởng nhưng có lẽ xa quê, không được chấp trưởng mà chỉ là trưởng ở nhà cụ, chứ về quê có người thế cụ làm trưởng.
Cha mẹ là người từ tâm, nhưng không phải người hiền lành. Mẹ cụ có phải sức khỏe yêu hơn cha cụ.
Thủa bé nhà cụ vất vả khó khăn, anh em có người chết trẻ, hoặc bị sẩy. Cụ không hòa thuận lắm với anh em.
Mắt cụ chắc có chút vấn đề.
Đại vận 24-33 có thể cụ đã lấy vợ. Vợ là người hay nói, tốt tính nhưng nói nhiều, thị phi. Vợ cụ có làm gì liên quan đến ngành y hoặc giết mổ không.
Chắc cụ làm nhà nước.
Cụ xem đúng không.
kamikaze1281 cụ phán thêm giúp em mấy câu về công việc, tiền tài được không cụ. Thanks cụ nhiều

Thạch trung ẩn ngọc dịch ra là Ngọc tiềm ẩn trong đá. Chưa phát lộ hoặc chưa được khai phá, là hàng quý hiếm nhưng bề ngoài chưa phát hiện ra thôi.
Cái ý ấy thì e biết...e muốn hỏi các sao an vào cung nào thì thành cách "Thạch trung ẩn ngọc" và ý nghĩa của cách này

G.m.X

Xe tải
Nhờ các cụ xem hộ em xem hậu vận thế nào với ạ . E cảm ơn các cụ

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cái ý ấy thì e biết...e muốn hỏi các sao an vào cung nào thì thành cách "Thạch trung ẩn ngọc" và ý nghĩa của cách này
Cụ gúc phát là ra :D