[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

lehoangnam88

Xe hơi
Tại em xem lá số của cụ khá có duyên với việc tu hành, có lẽ về già cụ sẽ đi sâu vào con đường này chăng.
Chắc là không cụ ạ. Em còn muốn quây quần bên con cháu là khác ạ. Với cả sở thích của em là nằm 1 chỗ nghe nhạc nữa ạ. :D

lehoangnam88

Xe hơi
Lá này VCD hội Hồng Không Cô Quả, thân lại có Quan Phúc. Đặc biệt là Tài cung Tướng Triệt, ít tiền quá. Thân cư Thê, Vũ Sát, tình cảm vợ chồng cũng nặng nề đồng sàng dị mộng. Di cung lại Liêm Tham, giá mà có Hoa Cái thì khả tín có nhiều bạn hữu tôn giáo.
Nhưng nhìn vào Phúc cung này, cứng phết, nên tỉ lệ này cũng 50/50 :) chưa kể Quan cung cũng tạm được. Lá này giữ tiền chắc thôi rồi, nhưng ít tiền. Mệnh Lộc Tồn, Tài cung có Đẩu Quân, quản tiền hơi kỹ. Nhưng Lộc Tồn ở Mệnh phần nào cũng coi là 1 chính tinh nữa nên nó trung hòa rất tốt mấy cái thiên về tôn giáo kia.
Có cái đúng có cái sao cụ ạ. Vợ chồng em lấy nhau 10 năm nay vẫn vui tươi lắm ạ
Có cái giữ tiền thì rất chuẩn ạ. Cũng ít tiền và quản tiền ạ
Còn mấy cái sau em không hiểu lắm ạ :D
Dù sao cũng cám ơn cụ ạ

• Vodka
Reactions: Lah

Viola2009

Xe buýt
Cái này e cũng muốn xem mà mù văn tịt,đến lấy lá số tử vi của mình ntn e cũng chịu.
Trong cmnd thì e sinh 15/11/1982 còn giờ thì e ko biết.
Mẹ e mất khi e 13t
Bố e mất khi e 31t
Cũng đã hỏi qua các ace mà chẳng ai nhớ chính xác toàn bảo khoảng từ 3h-5h sáng thế nên......😔😔
Thấy số mình cứ long đong vất vả từ bé đến giờ thôi ạ

Viola2009

Xe buýt
Gớm, thầy miễn phí nào phán mệnh Thiên Hư, di có Triệt thì ko xuất ngoại được thế? xem kiểu đó báo hại người ta.
Cậu quý tử nhà cụ mệnh/ thân có Thiên mã, Bác sỹ; Thiên di có Phong cáo, Thái tuế, Hóa lộc. Tam hợp có Quốc ấn, Hóa quyền, Ân quang, Văn khúc thì chuyện du học là rất khả thi, Di có Phi liêm khéo cháu nó đi tàu bay như người ta đi chợ. Di có triệt thì cháu nó ít nói, sống nội tâm, hoặc không được hoạt ngôn cho lắm, vậy thôi. Triệt lại đứng rất đúng chỗ khi nằm ở cung Tật ách vô chính diệu, cháu nó mạnh khỏe và ít gặp tai ách trong đời. Theo em thì lá số này rất ổn
Còn cung Mệnh cháu nó ôm vòng Tràng sinh, lại có Giải thần thì đi đâu gầm trời nào cũng bình an, hanh thông vượt qua mọi tai ách, cụ ko phải lo
Cụ ơi Cụ có thể hữu duyên giúp e 1 lá tv đc ko ạ?

NongDan_ChanDat

Xe tải
Em mạo muội xin các cao nhân giúp đỡ. Gia đạo nhà em bất hòa ko gq đc. Công việc thì luôn lỡ dở

NongDan_ChanDat

Xe tải
Em ko rõ giờ sinh là từ 15h đến 17h hay từ 17 h đổ đi ạ.

OMNIAK

Xe tải
Gớm, thầy miễn phí nào phán mệnh Thiên Hư, di có Triệt thì ko xuất ngoại được thế? xem kiểu đó báo hại người ta.
Cậu quý tử nhà cụ mệnh/ thân có Thiên mã, Bác sỹ; Thiên di có Phong cáo, Thái tuế, Hóa lộc. Tam hợp có Quốc ấn, Hóa quyền, Ân quang, Văn khúc thì chuyện du học là rất khả thi, Di có Phi liêm khéo cháu nó đi tàu bay như người ta đi chợ. Di có triệt thì cháu nó ít nói, sống nội tâm, hoặc không được hoạt ngôn cho lắm, vậy thôi. Triệt lại đứng rất đúng chỗ khi nằm ở cung Tật ách vô chính diệu, cháu nó mạnh khỏe và ít gặp tai ách trong đời. Theo em thì lá số này rất ổn
Còn cung Mệnh cháu nó ôm vòng Tràng sinh, lại có Giải thần thì đi đâu gầm trời nào cũng bình an, hanh thông vượt qua mọi tai ách, cụ ko phải lo
Vớ được cụ Át ở đây rồi! Cụ ngó hộ em lá này với ah! Big thanks cụ!

https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Pham_Phuong_Nam_2022_b4daadcb.jpg

Elfleda

Xe hơi

Em nhờ các cao nhân xem lá phán cho em đôi lời ạ! Cám ơn các cụ!

wanderersg

Xe tăng
Tử vi là cái mon rất hay,nói kiểu chung chung và có tốt có xấu. Thương sau 4x là có của để dành sau bao năm di làm ăn cần kiệm và khi đó có thể bố mje cũng khuất nui nên đẻ lại nhà cửa thừa kế nên tv hay phán hậu vận mới khá lên đuọc.
Người bt thì ai làm ăn chả fai danh giụm lo cho gia đình tương lai mà chả hậu vận có tiền mà ko khá.
Mình cũng ko hiểu với cả thế giới có bao nhieu người cung giờ sinh tháng sinh ngay sinh năm sinh giống nhau thì tử vi phán ntn?

langtoilangtoi

Xe điện
E ko phải cao nhân nhưng cũng xem rồi, nhưng chả hiểu gì...
Fun cụ tí, tuy nhiên, lá số cũng chỉ tham khảo thôi. Cụ thấy ko hợp với môi trường Nhà nước thì nên thay đổi, cơ hội ko thiếu nếu cụ thực sự có năng lực.

mrdaubac

Xe điện
Em thấy dạo này em lận đận, làm việc tron
g nhà nước cảm thấy không phù hợp. Nên em muốn xin các cụ ít chỉ giáo để có hướng đi ạ. Cảm ơn các cụ
Người có lá số này nên an phận làm thuê suốt đời thôi...

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Số này chắc làm tướng

mà là tướng cướp