[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

Medusa99

Xe hơi
Đêm hôm nghe tang ma kinh kinh bác ơi. Em vốn yếu bóng vía, có lần đến chùa rất to vãn cảnh cả buổi chiều mà đêm về mơ thấy 5_7 vong đến chém tay mình chảy máu thật ghê sợ. Chưa kể có đợt ngủ ở đất dữ bị quấy quả rất ớn, sáng dậy mệt mỏi như người ốm dậy. Từ khi nhận thức rõ, em cực kì ít đến nơi nhiều âm khí.
Trộm vía, từ dạo em để cành dâu già bên người thì đội vong hay bắt nạt em biến rồi, chứ ngày trước để tỏi hay dao nhọn ko ăn thua với đội này. Thế mà cũng có đợt đội năng lượng mạnh ko sợ cành dâu mà vẫn quấy được phải đọc chú vài câu nó mới đi đó ạ.
Phật đạo đỉnh cao dùng để trị những thứ tạp nhiễu quấy rối. Cụ ứng dụng được pháp Không là biến hết.

HungThuy7699

Xe buýt
Vận 33-42 của em là ăn tàn phá hại nhé, mà cũng chưa thấy cụ nói đâu.
Em copy lại lá số ở đây nhé.
View attachment 8212959
Có mấy dòng tặng mợ
1. Sẽ, đã, đang có phu quân khá ok, để mợ tùy ý làm việc theo ý mợ.
2. Trong việc làm ăn cần rõ ràng trong việc chung vốn vì dễ bị lạm dụng.
3. Mợ khá thoải mái với bạn bè, không sợ đo tính toán tiểu tiết lặt vặt, không để bụng có gì nói luôn và ngay chứ không giữ trong lỏng.
4. Thích làm từ thiện.
Mợ xem có tạm đúng không 😁

banmotnucuoi

Xe lăn

Cụ mợ nào xem giúp em xem aoos em có lấy 2 vợ hay có con riêng ko ạ?
Tiền tài vật chất công danh sự nghiệp đến giờ là biết mình ko giầu rồi nên kệ, nhưng em lo mà số lấy 2 vợ hay con riêng không tránh đước, thì phải phấn đấu làm nhanh no già nó khổ

RosemaryCherry

Xe container
Phật đạo đỉnh cao dùng để trị những thứ tạp nhiễu quấy rối. Cụ ứng dụng được pháp Không là biến hết.
Có câu nào hiệu nghiệm cho đội năng lượng cực mạnh (kiểu như vong cả trăm năm ác ác như quỷ) chứ ko phải bọn le ve cụ???

RosemaryCherry

Xe container
Có mấy dòng tặng mợ
1. Sẽ, đã, đang có phu quân khá ok, để mợ tùy ý làm việc theo ý mợ.
2. Trong việc làm ăn cần rõ ràng trong việc chung vốn vì dễ bị lạm dụng.
3. Mợ khá thoải mái với bạn bè, không sợ đo tính toán tiểu tiết lặt vặt, không để bụng có gì nói luôn và ngay chứ không giữ trong lỏng.
4. Thích làm từ thiện.
Mợ xem có tạm đúng không 😁
Thím bon mồm ở đâu lại bị khoá rồi :D
Nhà em theo chế độ mẫu hệ, chồng mà ý kiến ý cò sút ngay về nơi sản xuất :))

Medusa99

Xe hơi
ok
Có câu nào hiệu nghiệm cho đội năng lượng cực mạnh (kiểu như vong cả trăm năm ác ác như quỷ) chứ ko phải bọn le ve cụ???
Những tiêu chí trừ " ma chướng nhiễu tâm "
1- Người có đức ma quỷ tránh xa
2- Quán không là số 1
3- Tha lực từ các câu chú Kim cương thừa Mật Tông ( Lục tự đại minh )
...

Chỉnh sửa cuối:

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em rất dị ứng chém về gia đạo, hình dáng hay tính tình gì đó:D Em thích các cụ mợ hỏi về công việc hơn, như đang có slot cụ xem có ngồi được không hay đang ưng con lô liệu có tất tay được không, đại loại như thế ạ:D
Hình dáng tính tình thì dị ứng và nên dị ứng vì nó ko có tác dụng gì. Nhưng gia đạo thì phải bắt buộc nhé. Nếu ko đoán đúng về gia đạo về phúc đức thì làm sao định vị được đương số giữa vô vàn lá số trùng h sinh. Thứ nữa neus ko đoán dung gia đạo đương số thì cơ sở nào để nói rằng việc đoán về công việc sẽ chính xác. Công danh tài lộc là thứ quan trọng nhất và thiết yếu nhất, cần phải dự đoán nhưng cũng là thứ mơ hồ nhất bởi nó ở tương lai chưua ai kiểm chứng được. Vậy nên nói thế nào cũng được. chỉ thích nói về công việc hay tài lộc sẽ ko đủ tính thuyết phục. Vì ko ai kiểm chứng đc nó đúng hay ko.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn

Cụ mợ nào xem giúp em xem aoos em có lấy 2 vợ hay có con riêng ko ạ?
Tiền tài vật chất công danh sự nghiệp đến giờ là biết mình ko giầu rồi nên kệ, nhưng em lo mà số lấy 2 vợ hay con riêng không tránh đước, thì phải phấn đấu làm nhanh no già nó khổ
Lá này đào hoa ra phết đây này. Hay yêu người và được người yêu. Chuyện vợ chồng thì cũng hay xô bát xô đũa lắm. Nhà cụ đời ông đời bác có ai mất trẻ ko???

RosemaryCherry

Xe container

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
các bác cho em hỏi
em có cu em
em thấy cũng có tài, có đức mà sao lận đận, công danh sự nghiệp không vào đâu
thứ nữa xin bác lời khuyên với lá số này thì nên sống và làm việc thế nào
cảm ơn bác
Lá này nếu đúng h sinh thì ko sợ ngheo đói đâu. Kiểu gì cũng mức khá ở xã hội. Thông minh nhân hậu nhưng tác phong chậm chạp, ngoài 35 sẽ tốt dần lên. Nhìn lá số thì đẹp long lanh, nhưng mỗi bước tiến đều vô cùng chậm chạp. Vậy bản chất là tiến chậm nhưng chắc, mẫu người này ko thể một nhát lên mây đc.

banmotnucuoi

Xe lăn
Lá này đào hoa ra phết đây này. Hay yêu người và được người yêu. Chuyện vợ chồng thì cũng hay xô bát xô đũa lắm. Nhà cụ đời ông đời bác có ai mất trẻ ko???
Cũng ko trẻ lắm, Vợ chồng Bác em mất do bom mỹ nhưng cũng hơn 30T mới mất, sau khi sản sinh ra 4 anh chị. Nhưng cụ xem hộ xem hậu vận em thế nào?

SABAIDI

Xe tăng
Em nhờ các cụ mợ xem giúp em tổng quát về lá số của em với ạ.
Em cảm ơn

Sabaidi-14_5_1977 (Âm Lịch).jpg

Dở người

Xe điện
Em không biết chính xác giờ sinh.
Cụ/ mợ nào có thể luận đoán vài nét cơ bản giùm em để em ngẫm kết quả ạ. Có kết quả em xin phép kết nối bên ngoài cho sâu sát
Đội ơn cụ/ mợ.
Em sinh trước/ sau 17 ngày 03/05/1977. Nữ.

RongPhuongBac

Xe điện
Đội này mình mà biết sai khiến khéo làm được mớ việc đấy, chỉ có điều trình non quá :))
Không phải mợ trình non, mà là có thể mợ không đi hướng đó, hướng đó kiểu như pháp sư phù thủy thiền sư mật tông hoặc cũng dính dáng tới phần âm hoặc phong thủy kiến trúc rồi. Người bình thường vào chùa thì không sao, nhưng mình vào thì bị đánh đập thì rất có thể mình có căn số với người ta ;)).

RosemaryCherry

Xe container
Không phải mợ trình non, mà là có thể mợ không đi hướng đó, hướng đó kiểu như pháp sư phù thủy thiền sư mật tông hoặc cũng dính dáng tới phần âm hoặc phong thủy kiến trúc rồi. Người bình thường vào chùa thì không sao, nhưng mình vào thì bị đánh đập thì rất có thể mình có căn số với người ta ;)).
Cao nhân kiểu pháp sư họ phải luyện ác lắm. Và có khi họ phải thần kinh thép, chứ mình người thường nhìn máu me, thân hình dị dị là 3 hồn bảy vía treo ngược cành cây rồi.
Ko phải chỉ vào chùa mà chỗ nào có âm khí nặng thì phải tránh vì gặp đội này mệt mỏi lắm. Nhưng có duy nhất 1 lần chị gặp đội này ko thấy sợ chỉ thấy hơi bực mình vì bị 3-4 vong trẻ con với mấy phụ nữ kéo tay, túm tóc đùa nghịch cười rôm rả ko cho mình ngủ lúc 3h sáng. Vì trước đó nhỡ chân đạp xe qua nghĩa địa lúc hơn 6h tối.

RongPhuongBac

Xe điện
Cao nhân kiểu pháp sư họ phải luyện ác lắm. Và có khi họ phải thần kinh thép, chứ mình người thường nhìn máu me, thân hình dị dị là 3 hồn bảy vía treo ngược cành cây rồi.
Ko phải chỉ vào chùa mà chỗ nào có âm khí nặng thì phải tránh vì gặp đội này mệt mỏi lắm. Nhưng có duy nhất 1 lần chị gặp đội này ko thấy sợ chỉ thấy hơi bực mình vì bị 3-4 vong trẻ con với mấy phụ nữ kéo tay, túm tóc đùa nghịch cười rôm rả ko cho mình ngủ lúc 3h sáng. Vì trước đó nhỡ chân đạp xe qua nghĩa địa lúc hơn 6h tối.
Nhẹ thì nhang, gạo muối, trái cây cúng kiếng, nặng thì đọc kinh tụng chú, mấy vong linh đều thuộc quản lý của Địa Tạng Vương, đọc 7-14-21 ngày ;)). Các bài mông sơn thí thực cũng rất tác dụng.

RosemaryCherry

Xe container
Nhẹ thì nhang, gạo muối, trái cây cúng kiếng, nặng thì đọc kinh tụng chú, mấy vong linh đều thuộc quản lý của Địa Tạng Vương, đọc 7-14-21 ngày ;)). Các bài mông sơn thí thực cũng rất tác dụng.
Mình ko có nhu cầu bạn bè hẹn hò chơi bời với đội này nên dạo này có vẻ họ cũng ko làm phiền nữa. Đọc 2 phút đã mỏi mồm, hơi đâu đọc được 21 ngày :))
Về cơ bản có khi đội bị nhốt trên chùa năng lượng và độ hung dữ mạnh hơn hẳn đội ở nghĩa địa. Thế nên các gia đình hay nhờ nhà chùa cắt trùng tang hay gửi người nhà mất vào giờ xấu lên chùa nhỉ.