Tường thuật vụ làm giá của đại lý Piaggio Hoàng Gia 60 Lê Lợi-Vinh-Nghệ An

adidaphat

Xe tăng
Giờ mà có đại ka nào ko mua đc xe do bị làm giá, ức chế mang ''hoa cà, hoa cải'' ra đường cứ gặp li bơ ty vn là ''đoàng'' phát vào xe dọa dẫm chơi.
Rồi báo trí lại đưa tin ''mối hiểm họa tiềm ẩn khi cưỡi li bơ ti vn'' có kèm theo hình ảnh minh họa và lời dọa dẫm của đối tượng chọc phá.
Đến lúc đó có khi piagio vn còn giảm giá bán, kèm khuyến mãi, có khi còn đưa xe đến tận nhà đón khách hàng đến đại lý xem xe,.....
Lúc đó các cụ nhà mình thoải mái ngồi trên cương vị ''thượng đế'' nhá :D

hailan

Xe đạp
Em vừa gọi cho chúng nó, chúng nó bảo một tý nữa sẽ có phản hồi. em hỏi có phải do tết đến nên lãng quên khách hàng và nhân viên Pi VN đang rục rịch đi sắm tết thì em này bảo là không phải, bọn em cũng đang rất quan tâm và đã chuyển kiến nghị của anh đến các phòng liên quan (bao gồm bộ phận bán hàng, bộ phận quản lý đại lý và trưởng bộ phận chăm sóc khách hàng). Giờ lại tiếp tục chờ đợi. một số người khuyên em bỏ đi, chờ được vạ thì má đã sưng. nhưng em vẫn sẽ mần đến cùng cho nó ra sao thì ra ah

changhemay

Xe hơi
Em vừa gọi cho chúng nó, chúng nó bảo một tý nữa sẽ có phản hồi. em hỏi có phải do tết đến nên lãng quên khách hàng và nhân viên Pi VN đang rục rịch đi sắm tết thì em này bảo là không phải, bọn em cũng đang rất quan tâm và đã chuyển kiến nghị của anh đến các phòng liên quan (bao gồm bộ phận bán hàng, bộ phận quản lý đại lý và trưởng bộ phận chăm sóc khách hàng). Giờ lại tiếp tục chờ đợi. một số người khuyên em bỏ đi, chờ được vạ thì má đã sưng. nhưng em vẫn sẽ mần đến cùng cho nó ra sao thì ra ah
Đấu tranh hay quá bác ơi,em bầu bác làm chủ tịch hội bảo vệ người tiêu dùng:))

hlhlhl

Xe đạp
luôn dõi theo bước chân bác .cố lên bác nhé :D

hailan

Xe đạp
uầy, cuối cùng cũng đã có 1 bài nói về nỗi bức hết cả xúc của anh em mình, hi vọng trong chiều nay và ngày mai có nhiều báo đưa tin. chưa gọi là hả hê nhưng cũng phần nào mát gan mát ruột ah. các cụ cứ phải là gọi báo loạn giá nhiều vào cho chúng nó xử lý ah. mình em sợ sức yếu lực mỏng nó dập thì cũng dễ, nếu chúng ta có cả một cộng đồng, chắc chúng nó "không mần được mô" ợ. Nếu từ đầu vụ Honda mà có cả một cộng đồng chống lại, quyết mần đến cùng chắc vì áp lực từ người tiêu dùng nó cũng chẳn giám tự tung tự tác, bây giờ không khéo ra mua AB nó bán 32.990 bớt cho vài trăm lấy lộc ấy chứ ... các cụ nhẩy. 1...2...3 Quyết làm ra ngô ra khoai, nếu chúng nó không bớt cái thói đấy thì cho ... ra tro :D

hailan

Xe đạp
ngoài những đơn vị em đã gửi mail để phản ánh, có cụ mợ nào biết thêm mấy cái địa chỉ email tiếp nhận phản ánh từ người tiêu dùng thì phọt lên để em gửi tiếp với ợ. Các cụ giúp em với nhá

hlhlhl

Xe đạp
Em khoái mấy cái đại lý ở hà nội lên báo hơn cơ :(

hailan

Xe đạp
Các cụ ở thủ đô sướng thế, nhiều đại lý nên bố bảo nó cũng không dám làm càn, cho đến lúc này đã có cụ nào OF mua ở các đại lý chính thức mà phải trả hơn 54t đâu. chẳng qua khan hàng nên không có xe để hầu các cụ thôi. còn việc phố Huế nhiều xe thì phải nói rằng " tính cho đến thời điểm tôi viết bài này, tôi chưa đưa ra bình luận gì cho sự việc trên". Mặc dù vẫn hơi nghi nội bộ Pi VN có chú nào làm trong bộ phận sale muốn kiếm tý. cái này em là em nghi lắm các cụ ợ.

Mr.Bư

Xe đạp
Hôm nay chính thức Piaggio Trường Chinh (66TC) gọi cho em, bảo lên lấy tiền đăt cọc. E chán chả buồn nói nữa

bokeoxe

Xe tải
Các cụ ở thủ đô sướng thế, nhiều đại lý nên bố bảo nó cũng không dám làm càn, cho đến lúc này đã có cụ nào OF mua ở các đại lý chính thức mà phải trả hơn 54t đâu. chẳng qua khan hàng nên không có xe để hầu các cụ thôi. còn việc phố Huế nhiều xe thì phải nói rằng " tính cho đến thời điểm tôi viết bài này, tôi chưa đưa ra bình luận gì cho sự việc trên". Mặc dù vẫn hơi nghi nội bộ Pi VN có chú nào làm trong bộ phận sale muốn kiếm tý. cái này em là em nghi lắm các cụ ợ.
thì em bảo là hok có người trong pi tiếp tay thì phố huế đào đâu ra lắm xe thế, nhất quyết bắt bọn nó làm cho ra ngô ra khoai vụ này cụ ợ. bỏ qua nó lại được thể lấn tới. ủng hộ cụ trên từng cây số :-bd

d.lib

Xe tải
Em thấy cái đại lý lớn của HN vẫn rất uy tín.. Ra tết sẽ ổn thôi

liubei

Xe máy
em vẫn còn 1 ít niềm tin, niềm tin em ra tết có xe và không lên giá. còn ra tết lên giá thì đời em ko bao giờ mua piaggio.em thề

Chỉnh sửa cuối: