[Thảo luận] Tuýt... tuýt - thôi... xong rồi !!!

cantona

Xe container
Em khẳng định, em là xxx rất rất tốt ạ (b)
Tốt thôi chứ rất rất thì em e là không đúng, tốt thì đâu có vi phạm luật trong khi chính mình là người thực thi, cụ nhỉ (y)

Matizcoi

Xe cút kít
hóa ra cụ chủ thớt khoe khéo mình là xxx ngoan hiền nên có tí vi phạm xin nó dễ :))

ducnamnv

Xe đạp
chẳng thấy cụ chủ thớt đưa phương án trả lời gì nhẩy. cụ cho 3 phương án thì A k ai chọn, B 1 ng chọn em theo số đông. Trước tiên em xin cảm ơn các bác đã dự đoán trước em và sau đó em xin chọn, "Cờ" là phương án cuối cùng của em. Vâng, em xin khẳng định phương án cuối cùng của em là phương án "Cờ". xin chai vodka nào bác.(b)

xaunhatxahoi

Xe điện
vote cho bác 1 cái, không biết PÁ bác lừa xxx hay PÀ bác là xxx
Nhưng từ cách câu bài em nghĩ em chọn PA2
Ảnh hưởng nghề nghiệp mờ (b)

vutrungy2e

Xe hơi
Nằm vùng.Thớt này chỉ khoe Cụ là xxx thì đúng hơn.:77:

Nục

Xe tăng
Matiz2C viết View Post
Em khẳng định, em là xxx rất rất tốt ạ
Đúng thì bác tốt với Nhà nước, còn nếu không đúng thì bác tốt dư lào?với ai?về việc gì?
Em dự cụ chủ thớt nói: A, chú là ... phải không?lâu ngày quá, anh....đây mà.....bla bla...

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Chẳng là sáng nay em đi qua đường Lê Văn Lương (khoảng hơn 2 tháng nay em không chạy đường này), tiện thể qua trạm xăng Sông Hồng bơm "dạ dày" phát.
Em tưởng có cảnh báo là cây xăng Sông Hồng bơm gian, thế mà cụ vẫn vào đấy bơm ạ?

Matiz2C

Xe hơi
Website
my.opera.com
XXeoMM viết: Em tưởng có cảnh báo là cây xăng Sông Hồng bơm gian, thế mà cụ vẫn vào đấy bơm ạ?
Cám ơn cụ XXeoMM nhé, bây giờ em mới biết thông tin này. Từ Rày em cạch luôn (b)

Matiz2C

Xe hơi
Website
my.opera.com
Kính thưa các cụ, trường hợp vi phạm giao thông của em là việc có thật - còn tình huống mà em đặt ra là để các cụ cùng BÀN LUẬN - và cuối cùng, qua sự việc này em muốn rút ra một số kinh nghiệm (tự bản thân) khi "đối mặt" với xxx:
Em đã viết ở trang 2 như sau:
Matiz2C viết:
a- Nhận lỗi vi phạm, sau đó tỏ ra hoàn cảnh và lăn lỉ xin xỏ...
b- Nhận lỗi vi phạm, sau đó trình bày .... dài dòng về sự cố do yếu tố khách quan mà vi phạm...
c- Nhận lỗi vi phạm và nhận luôn là đồng nghiệp.
- Em muốn trích lại đây, đồng thời đánh đậm cụm từ Nhận lỗi vi phạm để chứng tỏ 1 vấn đề rằng, khi xxx đã tuýt còi thì kiểu gì chúng ta "cũng có lỗi". Túm lại đầu tiên là phải nhã nhặn nhận lỗi.

- Sau đó là các tình huống tùy cơ ứng biến. Ví dụ: Tướng mạo, tâm lý, etc.. của xxx ntn mà mỗi người có KẾ SÁCH hợp lý trong từng trường hợp. Cái này chắc em còn phải học hỏi nhiều nhiều.

- Tình huống C em đặt ra giả định là đồng nghiệp (xxx) để xem "phản ứng của các cụ" ra sao - em "rát" cả mặt (chẳng cái dại nào bằng cái dại nào):'(

- Cuối cùng, em xin trình bày kết quả sự việc sáng hôm đó: xxx chào và yêu cầu cho kiểm tra giấy tờ - em không đưa, đồng thời nhận lỗi ngay lập tức. Ra làm việc trực tiếp với đội trưởng - em nói luôn là lâu rồi không đi đường này, thói quen cũ - cứ tưởng, thành ra không nhìn "biển mới cắm" - bác thông cảm, em tự nghiêm khắc phê bình và lần sau sẽ không vi phạm. Bác xxx cười và chỉ nói với em 1 câu: đi đi, lần sau nhớ chú ý nhìn biển. Em thanks luôn.

Theo đánh giá riêng của em, có thể hôm đó em gặp may khi gặp được bác đội trưởng cũng dễ tính hoặc có thể bác ấy nhìn em thấy "có cảm tình" ngay.

Đấy là tình huống em đã gặp trên đường, mở theard và cùng bản luận với các cụ. Hy vọng qua đó em rút thêm kinh nghiệm và học hỏi thêm.

Có điều gì chưa đúng, mong các cụ CHỈ GIÁO - em cám ơn nhiều !!! (b)

Chỉnh sửa cuối:

cuhaifus

Xe container
Thế cuối cùng cụ có phải là xxx kô?

ntphuong

Xe tải
Cụ ý trả lời rùi, ko phải xxx mà.
Mà xxx vào OF để nghe các cụ chửi, rút kinh nghiệm cũng tốt chứ sao.
Nhưng thực sự là nếu không bị phạt thì cụ này cũng chắc cao số đấy.
XXX đã tuýt thì ít khi cho đi lắm.

ngvbang

Xe buýt
Chỗ đó có biển hướng đường phải đi là rẽ phải mà bác, biển này mới cắm khi làm giải phân cách. Ngày xưa chỗ này còn quay đầu được

ChinhUy

Xe buýt
Chẳng là sáng nay em đi qua đường Lê Văn Lương (khoảng hơn 2 tháng nay em không chạy đường này), tiện thể qua trạm xăng Sông Hồng bơm "dạ dày" phát.

Vấn đề là sau khi bơm xăng, em "ngựa quen đường cũ" nhấn ga vèo 1 cái ra ngã 3 Khuất Duy Tiến và bắt lái làm "một đường cua quen thuộc" 180 độ như mọi khi quay đầu về Lê Văn Lương. Vừa đạp bàn ga để tăng tốc thì ôi thôi... tuýt... tuýt... - một Chú áo vàng chạy ra giữa đường mời em táp vô sát vỉa hè. Trên vỉa hè còn 1 Chú nữa đang ngồi trên xe máy đặc chủng...

Theo các Cụ thì:

Thứ nhất, em bị tuýt... tuýt vì LỖI gì ạ... ???

Thứ hai, sau đó sự việc của em sẽ diễn ra như thế nào ạ ... ???????

Em dự là: Kụ mua bằng đúng ko?:)):)):)), chứ em mà xxx biết chú nầu non gan và luật lá vớ vỉn như kụ em dọa cho phải nôn xèng nhiều nhiều ra mới thui.:21::21::21::21:

shinomori

Đi bộ
1.bác chủ thớt may hơn khôn, gặp dc ông xxx dễ tính
2.Các bác cứ chửi xxx chứ thử 1 tuần kô có xxx xem, có khi xe cũng chẳng còn để mà đi nữa