[Đã xong] Tv LG 65NANO80TPA
Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
13,000,000 VNĐ
Noproblemo
Xe hơi
Biển số
OF-490226
Ngày cấp bằng
21/2/17
Số km
101
Động cơ
191,064 Mã lực
Tuổi
39
Tình trạng: như mới (còn cả nilon) do em mới mua tháng 2 năm nay
Giá em mua hồi T2: 17tr5 nay em muốn để lại 13tr
Em cảm ơn các cụ
bagac_fun
Xe điện
Biển số
OF-407384
Ngày cấp bằng
29/2/16
Số km
Động cơ
244,426 Mã lực
Nơi ở
hà nội
Cụ mua 17tr5 sau 2 năm hết bh mà cụ bán đc giá đó em e khó.
trantu0784
Xe tải
254
Tuổi
41
Nơi ở
Hà nội
Mediamart bán 15t cụ ơi. Em cũng thả 8,3t cho phát tài ạ
cdcn
Xe điện
Noproblemo
Xe hơi
101
39
Em dùng có thấy thế đâu cụ nhỉ
Toilatoi242_2
Xe tải
396
Cháu mới ăn săn sale sốp bi 5/5 cũng 65in LG nanocell chuột bay giọng nói có 11.3 còn trừ -25% thêm các kiểu nữa.
Toilatoi242_2
396
Săn ntn cụ ơi, sắp 6/6 em muốn lên đời 75 inch
Săn ngày 6/6 thì bữa nay 5/6 log tài khoản vào ăn mớ mã giảm trước đê cụ.
Nhắm mã sp nào thì ib shop hỏi mã đó canh sale 6/6 khung giờ nào.
Hình như sp 75in trên sàn đó ko có chỉ có đến 65in cụ à.